MAJINA YA VIJANA WALIOCHAGULIWA KWENDA MAKUTUPORA JKT - DODOMA
S/NO JINA LA SHULE JINSIA MAJINA KAMILI1 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL M ABDUL W MKAZI
2 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL Y SALUMU
3 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDUL YUSUFU HAMIS
4 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDUL YUSUPH ABDUL
5 OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABDUL YUSUPH MBOLOMA
6 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ABDULAH MUSTAFA GOMO
7 AL-FAROUQ SEMINARY M ABDULATIF J BAKARI
8 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIF R HUSSEIN
9 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDULATIF R SUDI
10 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU HABIBU ALLY
11 MBWENITETA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU S MKETO
12 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK J SWAI
13 KILWA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ ABDI HUSSEIN
14 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ ABUBAKAR RASHID
15 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ BAKARI IDDI
16 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ ISMAIL JUMA
17 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ J ABDULATIFU
18 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ K MVAMBA
19 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ MAULID ATHUMANI
20 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ MOHAMMED MATIMBWA
21 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ MUSTAPHA MBUZE
22 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ SAID NYONI
23 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ SALUM NAPHAS
24 KIMANI SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ SEIF NYONG'ONYEKE
25 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ SIRAJI HASSANI
26 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI HAJI AHMADI
27 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI HUSSEIN MAKOLA
28 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDUL-AZIZI KAULI MSUMI
29 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI MUDATHIRU MUHAMMADI
30 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI MUSTAFA OMARI
31 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI MUSTAFA SELEMANI
32 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MASUOD SHIJA
33 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMAN MUSSA NDOSSA
34 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN OMARY MUSSA
35 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN S SEMAZUA
36 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN SAID JAFARI
37 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN SEIF RUTTA
38 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN SHABAN MFINANGA
39 AL HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAHMANA ALLY SALUM
40 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMANI ALLY MFAKI
41 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI S KIAKA
42 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI YUSUPH MWENDA
43 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAUF MBARAKA YUSUPH
44 NGUVA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK A GUGAH
45 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK ATHUMAN MALUCHILA
46 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK BASHIRI IBRAHIMU
47 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK IDRISA MWINORY
48 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK MASHAKA AYUBU
49 MIONO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK ALLY MNENDE
50 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK KAIJAGE AMIMU
51 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK M MADENGE
52 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK MUHIDINI ALLY
53 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK SHAMASDIN MITHU
54 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAZAKI LIKUNGILO
55 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAKI HASSANI AHMADI
56 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAZAKI SAIDI HAMIDU
57 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAZAQ HARITH
58 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAZAQ ADIM NYAMKA
59 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ EDWIN MTUI
60 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ H NJENGA
61 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ HASSAIN ISMAIL
62 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULRAZAQ M MRISHO
63 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZKI ABDALLAH SHABANI
64 SHAMSIYE BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULSALAAM MWOMBEKI MAHYORO
65 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDULSALAM ELIASA MARUSU
66 IGUGUNO SECONDARY SCHOOL M ABDUL-SALAM S MUSTAPHA
67 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDULSALAMI KASIMU OMARI
68 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULSALAMI MOHAMED JUMA
69 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULSALAMU ISMAILI JUMANNE
70 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABDULSALIM HAIDARY MBATA
71 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKIRU JAMAL KYANGWA
72 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKIRU MOHAMED YUNUSU
73 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR ABUBAKARY ALLY
74 KISAZA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-SHAKUR HASHIMU JUMA
75 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDULSHAKUR IDRISSA NAHODA
76 BEREGE SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR MUSSA MJAKA
77 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUR SILVESTER MULOKOZI
78 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABDULSHARIFU KAHIGWA KATESHUMB
79 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMAD HUSSEIN KWEMU
80 JUHUDI SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMAD I HAMADI
81 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMADU ALLY SAIDI
82 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMADU MAHAMUDU KHAMISI
83 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABDULTWALIB HAMIS RUVU
84 TEMEKE SECONDARY SCHOOL M ABDULTWALIB SEIF CHANDE
85 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHAB KASSIM SAID
86 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHAB SHAIB YUSSUF
87 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDULWAHAB YUSUF DAUDI
88 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHEED MOHAMED ATHMANI
89 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ABDUL-WAHID ALI MBAROUK
90 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHID FARID OTHMAN
91 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHID IBRAHIM HABIBU
92 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULWAKIIL BASHIR ABDUL
93 AIRWING SEC.SCHOOL M ABDULWARITH MOHAMEDI HAMISI
94 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M ABDULY B RAMADHANI
95 LIVING STONE BOYS' SEMINARY M ABDULY BAKARI JUMA
96 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ABDULY BURHANI JUMA
97 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ABDULY JOHN MASUNZU
98 EMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOL M ABDULY JUMA MBONDE
99 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULY MOHAMED ABDALLA
100 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDULY OMARY NYANGAMWELA
101 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABDULY R MAPINDUZI
102 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M ABDULY SHABANI HASSAN
103 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDULZARAK MOHAMED ZUBERI
104 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDUMALIKI S ADINANI
105 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDUMARICK ABDUL KHASSIMU
106 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M ABDUMARICK R ATHUMAN
107 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDUNI D MHUNDUKA
108 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM ABDUNURU JABEL
109 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM HANZURUNI AMRI
110 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM I SALUM
111 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM ISSA NASSIBU
112 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM MSAFIRI MBWANA
113 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM N AHMAD
114 KIGOMA GRAND SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM SHABANI HAMIS
115 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ABDURAHMAN JAFARI MKUMBUGO
116 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDURAHMANI RAMADHANI OMARI
117 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABDURAHMANI SHABANI HAMISI
118 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M ABDURASULI OTHMANI MZEE
119 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK BYARUGABA ISACK
120 SOYA SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK JOHN HAMZA
121 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDURAZAK BASHIRU RWEZAURA
122 OCEAN SECONDARY SCHOOL M ABDURAZAKI SAIDI SHUKA
123 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZAKI SHAWEJI LUGOME
124 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABDURHAMAN H MRISHO
125 BALILI SECONDARY SCHOOL M ABDURHMAN THABIT KANDUKAKO
126 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ABDURKARIM MAULIDY LOTA
127 NELUKA SECONDARY SCHOOL M ABDUSALAAM S IBRAHIM
128 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABDUSALAM S SEIFU
129 KIKARO SECONDARY SCHOOL M ABDUSHAKUR JUMA UGAMA
130 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDUSWAMADU RASHID MATOKEO
131 SADANI SECONDARY SCHOOL M ABDUSWAMADU YUSUPH TUWA
132 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABDUZACK AMIDU MBARALE
133 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ABED DAUD RAMADHAN
134 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ABED K JAMES
135 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABED NGUSA NZURI
136 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABED RASHID NDAMU
137 BOGWE SECONDARY SCHOOL M ABED ROCKY LAPHAEL
138 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ABED S ABED
139 GEHANDU SECONDARY SCHOOL M ABEDI A MKIA
140 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABEDI FESTO MGHANGA
141 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABEDI J CHACHA
142 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEDI JAMES LUPILI
143 KIMANI SECONDARY SCHOOL M ABEDI NURDIN NCHIMBI
144 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABEDI NURU JUMA
145 MAWENI SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO A KATOTO
146 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO D KALEPA
147 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO M MKONDYA
148 IGUGUNO SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO VICTOR MSAGHAA
149 NYAMUNGA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO A MUHOCHI
150 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO ABRAHAM KAAYA
151 SIMBA WA YUDA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO AGUSTINE IBRAHIM
152 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO JOSEPH KLAMIAN
153 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO NICOLAUS MATEMBO
154 COASTAL SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO ROBERT GOMBE
155 BUGENE SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO SALU BULAYI
156 MWL.TUTUBA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO YESE YORAM
157 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABEID CLEMENCE MASSAWE
158 GEITA SECONDARY SCHOOL M ABEID ERASTO ELIAS
159 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID I TEMU
160 GANAKO SECONDARY SCHOOL M ABEID KARIMU MBAGONYONGE
161 KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL M ABEID SHABANI NURU
162 HUMURA SECONDARY SCHOOL M ABEL DAMIAN
163 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABEL MWAKYUSA
164 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ABEL A MWAIPOPO
165 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL ABEL TOFOLI
166 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABEL AMBAKISYE MWANSASU
167 HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABEL ANDREW MAZIKU
168 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABEL AUGUST MATILYA
169 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL AUGUSTINO KALAVUZE
170 IMBORU SECONDARY SCHOOL M ABEL B BOI
171 KANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL B MBUGHI
172 TWITANGE SECONDARY SCHOOL M ABEL BAKARI CHITABO
173 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI SECONDARY SCHOOL M ABEL BEN MWINAMI
174 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEL CHARLES MAKALA
175 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL CHARLES NGASA
176 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL CHRISTOPHER KALEMA
177 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ABEL CLEOPHACE KIIZA
178 SUJI SECONDARY SCHOOL M ABEL E ANAEL
179 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M ABEL E KALAGE
180 BWINA SECONDARY SCHOOL M ABEL E LUCAS
181 WENDA SECONDARY SCHOOL M ABEL EVARISTO MWINUKA
182 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABEL EZEKIEL MACHEMBE
183 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABEL F MBESHI
184 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL FRANK SANGA
185 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ABEL G MGALE
186 BEROYA SECONDARY SCHOOL M ABEL INJO SIMWANZA
187 UJIJI SECONDARY SCHOOL M ABEL ISACK BUGONGOYE
188 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABEL J MZIRAY
189 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABEL JACOB MAGALUDA
190 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABEL JACOBO MINJA
191 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABEL JAPHET MASHERIA
192 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL JOHN SOMANDA
193 BINZA SECONDARY SCHOOL M ABEL K LUBIYU
194 TEMEKE SECONDARY SCHOOL M ABEL K MWESIGWA
195 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL KABENGA YOSSE
196 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M ABEL KABUSHE MASUMBUKO
197 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABEL KANANI FELIX
198 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABEL KASONOKU SAMWEL
199 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABEL L NJALA
200 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABEL LESPIS KISS
201 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABEL LIDAPHONCE GASPARY
202 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABEL LUGWISHA MSHIGWA
203 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M ABEL M DOTTO
204 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ABEL M MASANJA
205 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ABEL M MBUA
206 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABEL M MSONDE
207 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABEL M PASCHAL
208 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABEL MALEMBO JOMAS
209 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ABEL MANYASI JONAS
210 HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABEL MATOBOKI LUPIMO
211 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M ABEL MOSHI SALUMU
212 KANADI SECONDARY SCHOOL M ABEL N PETRO
213 KIKARO SECONDARY SCHOOL M ABEL NGALU SOLANYHA
214 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL NOAH SELUDAO
215 SAME SECONDARY SCHOOL M ABEL NTEMI PETER
216 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M ABEL NTIBENDA NTIBISIGWA
217 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ABEL P MJUNI
218 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ABEL P NDALAMA
219 GEITA SECONDARY SCHOOL M ABEL PASTORY NZILAIBELE
220 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ABEL PAULO MWAKYAGA
221 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABEL R MWAKIBETE
222 TARIME SECONDARY SCHOOL M ABEL REVOCATUS MAINGU
223 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABEL RICHARD GAO
224 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABEL S SHAYO
225 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL SAIMON MWAMPUNGA
226 MAGU SECONDARY SCHOOL M ABEL SALU GOLAN
227 MALAMPAKA SECONDARY SCHOOL M ABEL SAMWEL LUBINZA
228 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABEL SENI MASUKE
229 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABEL SHIJA DAUD
230 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABEL SIMON MAIGA
231 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M ABEL STANLY ABEL
232 LUKIMA SECONDARY SCHOOL M ABEL STIVIN LANDULILA
233 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M ABEL VITALIS MAKONGELA
234 MARA SECONDARY SCHOOL M ABEL WILSON NDYAYERA
235 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ABEL Y MASASILA
236 ALI HASSAN MWINYI ISL. SECONDARY SCHOOL M ABEL YOHANA MAGULYATI
237 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ABELE CHARLES ABELE
238 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABELI A MWAMBENE
239 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABELI AYUBU SANGA
240 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABELI B KAYELA
241 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABELI BURUKADI MAKUPE
242 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ABELI K SAID
243 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABELI NAFTARI KISWAGA
244 ENDASAK SECONDARY SCHOOL M ABELIANO EMANUEL BALOHO
245 ILULA SECONDARY SCHOOL M ABELINEGO FABIAN NGAO
246 ST JUDE'S SECONDARY SCHOOL M ABELLY MOHAMMED MOSHY
247 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABELY CHRISTOPHER MWAKAJE
248 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABELY E JOHN
249 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABENEL JOSEPH NGONGI
250 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ABHAY KISHOR DIVECHA
251 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABIDAN G FEDIA
252 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL M ABIHUD G MWAIJUMBA
253 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ABIHUD G SHABAN
254 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABOU F MTETE
255 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M ABOUD NASSOR ABDUL-RAHMAN
256 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABOUD SALUMU SOLOMBI
257 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM RAPHAEL
258 LUPA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM A MWANKUGA
259 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DEOSDEDITY RUHIYE
260 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DIAMON MAGOMBA
261 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ERNEST CHANDAFA
262 HANDENI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM FURAHA MUSHI
263 GEITA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM GODFREY MLELA
264 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM HUMPHREY TUNI
265 GOD'S BRIDGE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I SIMON
266 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ISMAIL MWASOMOLA
267 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM JOSEPH KIJAZI
268 MIONO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM JOSEPH MFUGALE
269 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM LAZARO KIVUYO
270 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM N KANGELE
271 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM P NZYUNJE
272 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM PATRICK LUKINDO
273 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM PETER ALOYO
274 MATAKA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ROBERT MWAMBEJE
275 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM SETH MGONJA
276 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM THADEUS ASSEY
277 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM WISTON JULIUS
278 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM YARED MTAGWA
279 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMAN ALLY ABRAHAMAN
280 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMAN N MSOFE
281 MARA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMAN NURU MRITA
282 IGUGUNO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMAN SALUM ABDALLAH
283 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI JUMA MSONYA
284 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU BERNARDI ABRAHAMU
285 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU HAIYO MICHAEL
286 NYAMUNGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU HASSANI ABRAHAMU
287 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU S NYAMWAIRA
288 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M ABRAHANAN T LING'ANDE
289 ALGEBRA ISLAMIC SEMINARY M ABRAHMAN NDOIKA MWANGA
290 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABRAHMANY ABDILLAH HUSSENI
291 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ABROAD STEVEN KIGAVA
292 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M ABSALOM EDSON TALIANI
293 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ABSALOM L TEMBO
294 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ABSALOMU SEBABILI MUTSINZI
295 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABSHADHILI HUSSEIN HOTI
296 RUNGWA SECONDARY SCHOOL M ABSHEKI JOHN KALINDE
297 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ABSON AMOS GADAU
298 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ABSON YORAMU JUMA
299 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABTWALIBU HASSANI MAKAME
300 BURONGE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKALI ABASI SALIBOKO
301 MIONO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR A MAGENGE
302 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ABASI GANGA
303 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ABDALLAH OMARY
304 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M ABUBAKAR ALMAS JUMA
305 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M ABUBAKAR ATHUMAN OBELA
306 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR AWIRO AUSI
307 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR AYOUB KIMARO
308 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR H MADDY
309 KONGWA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR HAJI MUSSA
310 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR HAMZA NCHIMBI
311 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR IBRAHIM MOHAMMED
312 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR KHAMIS FAKII
313 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MOHAMED KHATIBU
314 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MUSSA KINGAY
315 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MUSTAFA KIMARIO
316 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR OMAR BAMSI
317 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR OMAR HAMAD
318 SHAMSIYE BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR OTHMAN SAID
319 NYANDUGA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR S LIPENDELE
320 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABUBAKAR SHAABAN BAKARI
321 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR SHABAN KOMBO
322 SHAMSIYE BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR SULEIMAN ALLY
323 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR SWALEH NJAKU
324 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI YAHAYA
325 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MBISHA
326 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI A ABDALLAH
327 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ABDALLAH KASSIM
328 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ALLY MMANGO
329 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ALLY SALUM
330 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ATHUMANI MBWANA
331 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI B MSABAHA
332 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI B ULAYA
333 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI CHABAI MSABAHA
334 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI F MIDEGE
335 CHIEF SARWATT SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI H HAMISI
336 KIKARO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI H KIZENGA
337 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI H SELEMANI
338 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI HAJI JUMA
339 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI HAMIS KHALFAN
340 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI I SEIF
341 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI IDDY MNENEY
342 DODOMA CENTRAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI IDDY SEPHU
343 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ISSA RAJABU
344 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI J MAARUFU
345 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI J MWAMBETE
346 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI JUMA BAKARI
347 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI JUMANNE MPOMBO
348 HARVEST MISSION SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI K AHMED
349 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI KASSIMU JABU
350 EFATHA SEMINARY M ABUBAKARI M KOJA
351 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MASHAKA SAIDI
352 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MIRAJI MUSSA
353 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOHAMED JOHO
354 KALENGE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOHAMED SENGASU
355 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOHAMEDI KILETE
356 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MUHARRAMI RAMADHANI
357 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MWACHE ATHUMAN
358 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI NONDO ABDALLAH
359 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI OMARY SHOO
360 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI RAMADHAN ABUBAKARI
361 UWATA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI RAMADHAN MKWAWA
362 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S KONGANIKA
363 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S MBAWALA
364 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S MOHAMED
365 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S OMARY
366 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SAIDI HAMISI
367 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SAIDI HUSSEIN
368 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SAIDI WAZIRI
369 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SALEHE ABDALLAH
370 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SALIMU BAYA
371 LOLIONDO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SEIF MAKERE
372 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SWALEHE KIMBONJI
373 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI TARABUSHI SIMBANGOSI
374 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI Y ABDI
375 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI YAHAYA KAZUMARY
376 SAME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI YAHAYA MWISHWA
377 SHAMSIYE BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI YUSUPH KILIMO
378 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI YUSUPH MBUMBO
379 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY A MWITA
380 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY G JUMA
381 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY HASSANI MONDE
382 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY ISSA RUZEBANGA
383 CHIEF SARWATT SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY MILAU MBWANA
384 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY MOHAMED SEKELELA
385 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY MUSA SALEHE
386 NASIBUGANI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY O MUSSA
387 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY OMARY ATHUMAN
388 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY RAMADHANI BAKARI
389 MAWENI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY RAMADHANI SIJILLAH
390 MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY S NAMBUNGA
391 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABUCHURANI M PANTALEO
392 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABUDUL M NILAHE
393 HANDENI SECONDARY SCHOOL M ABUHURAIRA M HAMISI
394 BEREGE SECONDARY SCHOOL M ABUNENI HAMISI SALUM
395 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ABUNUASI JADI MBALILA
396 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABUSAMIL F AMRAN
397 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABUSHIRI MBARUKU ALLY
398 MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABUSHIRI NASSORO SAIDY
399 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ABUSHIRI OMARY KINYAKA
400 MKONGO SECONDARY SCHOOL M ABUSOLOMO FREDRICK NASHON
401 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABUSWAMADU ISSA SABAGA
402 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABUTWAHIR RAMADHANI ABDALLAH
403 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M ABUTWALB RAMADHANI MKUMBO
404 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABUTWALIB HAMAD CHANDE
405 KANGA SECONDARY SCHOOL M ABUU RAJAB
406 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABUU H DUNDA
407 NGUVA SECONDARY SCHOOL M ABUU I JUMA
408 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABUU ISMAIL MPETA
409 IMBORU SECONDARY SCHOOL M ABUU JABIR SALUM
410 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABUU KHALIDI SHUNDA
411 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABUU M BUMBO
412 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M ABUU M MPWEPWE
413 NGUVA SECONDARY SCHOOL M ABUU MASUDI UDUGU
414 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABUU NURDIN MARTIN
415 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ABUU O MHINA
416 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUU RAMADHANI NASRI
417 GREEN CITY SECONDARY SCHOOL M ABUU S MAIRA
418 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ABUU S MNYEMKANDA
419 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABUU SAIDI KONGA
420 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABUU SELEMANI KUCHAO
421 KIKARO SECONDARY SCHOOL M ABUU Y SHABAN
422 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABUUBAKARI IDDI
423 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M ABYUD BONVENTULA KASIANO
424 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABYURD I MSINGI
425 NGUVA SECONDARY SCHOOL M ABZAID MZEE SALUM
426 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ACHBERT JEROBOAM KOMBE
427 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ACHIENG M JOSEPH
428 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ACHILES E LEONARD
429 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ACHILESI FIDELIS MWALONGO
430 HUMURA SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS ROMWARD
431 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS STANSLAUS
432 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS ALFRED PASTORY
433 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS GRATION NICHOLAUS
434 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS LEO SEBASTIAN
435 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS N ANGELO
436 BUGENE SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS T CHARLES
437 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ACILIN FILIAN LUPAVILA
438 LUBALA SECONDARY SCHOOL M ACKREY A MWASHAMBWA
439 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ACLEY EDWARD CHUWA
440 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M ACRAM A CHIKI
441 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ACRAM RASHID SAID
442 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ACRINO LAZARO KALINGA
443 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ARON ADAM SILAYO
444 KARATU SECONDARY SCHOOL M ARON AMOSY CHAVALA
445 MADABA SECONDARY SCHOOL M ARON ANDREA MKINGA
446 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ARON BANGILI ROBERT
447 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ARON ELIUD KAAYA
448 BUGENE SECONDARY SCHOOL M ARON EMMANUEL CHRISTOPHER
449 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ARON FRANCIS MICHAEL
450 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ARON FRANCIS MLUNGU
451 HEBRON SECONDARY SCHOOL M ARON FREDRICK SARAKIKYA
452 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ARON HUGO LELO
453 SAVANNAH PLAINS SECONDARY SCHOOL M ARON IZUMBE MSINDAI
454 SWILLA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO NTULI MWAMWALA
455 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO PAUL SOSPETER
456 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO PETER CLOUD
457 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO SEBASTIAN BENEDICTO
458 KITETO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO T BARAN
459 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO T JOSEPH
460 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO T NGAYA
461 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR NCHEMBI
462 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR CYPRIAN LUSENGE
463 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR E ZUMBA
464 MAFINGA SEMINARY M BENEDICTOR ERASTO SIMCHIMBA
465 ALPHA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR JOHN BWIKIZO
466 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR JOHN MAYALA
467 SAME SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR JOSEPH JOGA
468 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR MAKOLO DOMMELY
469 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR MUHOJA EDWARD
470 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR N AMBONISYE
471 META SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR OMARY KAJANGE
472 MTINKO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR PETRO KAKOLANYA
473 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTUS NDAISHIMA
474 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M BENEDITOR JACKSON CHOMBO
475 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BENETH N FALES
476 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BENETIUS MEDARD ANACKRETH
477 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M BENEZETH BAHATI
478 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENEZETH E MAZINGE
479 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M BENEZETH PETRO SENGEKA
480 ENDASAK SECONDARY SCHOOL M BENHADAD H MLALA
481 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BENI C KABUJE
482 AIRPORT SECONDARY SCHOOL M BENI EDWIN KALEMBA
483 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENI LAMECK LUVINGA
484 KANGA SECONDARY SCHOOL M BENI U MWAKITEGA
485 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENIARD STANLEY MTABARUKA
486 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENICK RIZICK MWALONGO
487 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENIDICTO E MINGA
488 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M BENIFAI R MDOLLOH
489 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BENISI PASTORY KIBAYA
490 MONTFORT SECONDARY SCHOOL M BENITHO EVARISTO MGIMBA
491 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENITHO LENARD MAJEBELE
492 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENITHO M KIVAMBA
493 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENITHO MASTER MWASHALA
494 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M BENITO AKILI MWANSONGA
495 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M BENITO DAUD SABA
496 UWATA SECONDARY SCHOOL M BENITO E KIBONA
497 MESSA SECONDARY SCHOOL M BENITO GEORGE LIHO
498 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M BENITUS KACHEMU BONIPHACE
499 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M BENIZETH THADEI LUAMBANO
500 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN ADAMU SHANTYAU
501 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN DAUDI MAKALA
502 HAI SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN ELIAS HAMRI
503 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN ELIUDI JONATHAN
504 BOGWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN ENOCK BILONKELA
505 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN WILLIAM MREMA
506 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BRYSON
507 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN PAUL
508 NDONO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ROY
509 CHIEF SARWATT SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ATHANAS ANDREA
510 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN B CHAULA
511 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN B LYIMO
512 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BENEDICT MMASI
513 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BENJAMIN NDOMBA
514 SUJI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHARLES BERNAD
515 HANDENI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHARLES RASHID
516 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHARLES SHILINDE
517 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHRISPIN BEGELE
518 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN D PHALESI
519 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN DAVID MWANDAFWA
520 SWILLA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN E MWAIKUKA
521 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EDWARD JOHN
522 MAGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EDWARD KATAMBI
523 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EDWARD KINGAMKONO
524 ONE WORLD SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ELIET SENKORO
525 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EMANUEL MAGONJI
526 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EZEKIEL ABEL
527 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN F MAGWESSELA
528 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN G KIKUNGWE
529 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN G MGODE
530 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN H JOHN
531 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN HEZRON SAWE
532 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN J MAGINGA
533 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN J MBOGELA
534 MARANATHA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN J MWASENGA
535 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M BOLISHI LUGEDENGA SHIGELA
536 LAKE SECONDARY SCHOOL M BOMAN G NYARUMUGA
537 ILULA SECONDARY SCHOOL M BONAS J MWAISENGELA
538 NKASI SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA ALLAN NWAITWALILE
539 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA E KIMBULU
540 MATAKA SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA F NGAYAWASI
541 CONSOLATA SEMINARY M BONAVENTURA H TARIMO
542 PIUS MSEKWA SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA MATHEW KESSY
543 KIGOMA GRAND SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA PHILBERT MPOLE
544 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURE EZEKIEL
545 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURE K AMBROSE
546 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURE MASALU DEDE
547 MKONGO SECONDARY SCHOOL M BONDAI ALUMAI KIDAI
548 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BONEKA BENE MWAKAPEJE
549 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BONEVENTURE KUNENA MARCO
550 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONFACE E MBWAGA
551 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BONFACE LUSEKELO MWAKILIMA
552 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BONFACE THOMAS CLEMENT
553 KIPETA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE DAVID
554 PIUS SECONDARY SCHOOL M BONIFACE SHAURINI
555 MINAKI SECONDARY SCHOOL M COLINS RUTHAGENDAGENDA DAUSON
556 AIRWING SEC.SCHOOL M COLLIN A NGH'UMBU
557 MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOL M COLLIN AMAN MUNUO
558 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M COLLIN ANZAMEN MANDARI
559 STAR SECONDARY SCHOOL M COLLIN BESTONE MWAKYALIKA
560 MTINKO SECONDARY SCHOOL M COLLIN BRAYSON SWAI
561 MAUA SEMINARY M COLLIN C MOSHA
562 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M COLLIN DAVIS SICHONE
563 FARAJASIHA SECONDARY M COLLIN EMMANUEL MBAGA
564 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M COLLIN FRANK LYARUU
565 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M COLLIN FRUGENCE PAUL
566 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COLLIN H NYAKI
567 KARATU SECONDARY SCHOOL M COLLIN JOHANSEN MKERA
568 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M COLLIN K KIMARIO
569 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M COLLIN MAGNUS MARKO
570 ST. PETER CLAVER HIGH SCHOOL M COLLIN O MASHAMBA
571 SOYA SECONDARY SCHOOL M COLLIN O MURO
572 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M COLLIN OMBENI NDOSA
573 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M COLLIN P MARWA
574 ANNA MKAPA SECONDARY SCHOOL M COLLIN PAUL ALOYCE
575 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M COLLIN PRAYGOD MINJA
576 MTINKO SECONDARY SCHOOL M COLLIN R PETRO
577 MAUA SEMINARY M COLLIN RIGOBERT SHIRIMA
578 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M COLLIN STEWART BAKUJU
579 THOMAS MORE MACHRINA SECONDARY SCHOOL M COLLIN WALTER SAUL
580 KYELA SECONDARY SCHOOL M COLLIN WENSLEY KWEKA
581 MIONO SECONDARY SCHOOL M COLLIN WILBARD KAWICHE
582 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M COLLIN WILFRED KAHUMUZA
583 MOSHI SECONDARY SCHOOL M COLLIN YESSE ISSANGYA
584 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M COLLIN Z KAJIRU
585 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M COLLINCE P MWAKAMO
586 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M COLLING MANASE MOSHA
587 SAME SECONDARY SCHOOL M COLLINGOD ANZAMEN MUSHI
588 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M COLLINS A MREMA
589 ALPHA SECONDARY SCHOOL M COLLINS AGNELIUS KAYOMBO
590 MINAKI SECONDARY SCHOOL M COLLINS ALEX MUSAROCHE
591 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M COLLINS ARNOLD KIMWERI
592 ILBORU SECONDARY SCHOOL M COLLINS B GIDEON
593 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M COLLINS B TIMOTHY
594 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M COLLINS CHARLES MBAGO
595 SAME SECONDARY SCHOOL M COLLINS COLMAN TIRA
596 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M COLLINS COSTANCE KYARA
597 WARI SECONDARY SCHOOL M COLLINS E KAAYA
598 LOMWE SECONDARY SCHOOL M COLLINS E LOTH
599 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M COLLIN'S E MWAIFWANI
600 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M COLLINS FESTO MSOFFE
601 URU SEMINARY M COLLINS G OBURA
602 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M COLLINS GABRIEL SHAYO
603 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M COLLINS GEORGE CHALAMILA
604 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M COLLINS GERALD MREMA
605 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M COLLINS GILLIARD MGALLAH
606 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M COLLINS GODFREY DAVID
607 THOMAS MORE MACHRINA SECONDARY SCHOOL M COLLINS GOODLUCK MOLLEL
608 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M COLLINS HUMPHREY SEKWAO
609 URU SEMINARY M COLLINS J MUNISHI
610 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M COLLINS JONAS LUKUMAY
611 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M COLLINS JONATHAN MSUYA
612 WENDA SECONDARY SCHOOL M COLLINS JUDICA LEMA
613 SAVANNAH PLAINS SECONDARY SCHOOL M COLLINS KISHAMAWE MALLAN
614 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M COLLINS M HAULE
615 MZINGA SECONDARY SCHOOL M COLLINS M ZELOTE
616 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M COLLINS MAGNUS MCHAU
617 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M COLLINS MEDARD MALLYA
618 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M COLLINS MOSES JERE
619 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M COLLINS MOSES MAKALE
620 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M COLLINS N PETER
621 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M COLLINS PROSPER KOMBE
622 MWIKA SECONDARY SCHOOL M COLLINS RAPHAEL MUSHI
623 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M COLLINS SAMWEL MWANTINGO
624 MWANGA SECONDARY SCHOOL M COLLINS WILLIAM NNKO
625 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M COLLINS WILLY KIBONA
626 URU SEMINARY M COLMAN D MALLYA
627 MWENGE SECONDARY SCHOOL M COLMAN E ISAMBAJA
628 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M COLMAN EMMANUEL MTWEVE
629 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M COLMAN FOCUS LYIMO
630 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M COLMAN FRANK MBARUKU
631 KISOMACHI SECONDARY SCHOOL M COLMAN GABRIEL TEMBA
632 KARATU SECONDARY SCHOOL M COLMAN HUGO KOMU
633 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M COLMAN HUMPHREY MALEWO
634 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M COLMAN PRISCUS KUNDI
635 NYEGEZI SEMINARY M COLMAN STANLEY TILLYA
636 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M COLONERY STANSLAUS SALEHE
637 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M COMFIDENSI MUKIMARA SAMSON
638 BUMANGI SECONDARY SCHOOL M COMFORT EDWARD ANDREW
639 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M COMFORT ELISHA MASONDA
640 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M COMFORT LWANTUNGAMO TWINOMKAMA
641 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CONDRADY A KIDAULA
642 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CONRAD STEVEN
643 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M CONRAD CONRAD SOKO
644 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M CONRAD TRYPHONE MAGANA
645 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M CONRADUS DEUSDEDIT KAKOKO
646 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE JANUARY ULAYA
647 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE KAMANDA NGALAKATA
648 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE LUHOJA GENI
649 KEMEBOS SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE MANACE NDOROMA
650 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE MICHAEL TIRUSEKWA
651 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE P MALAMSHA
652 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINI DISMAS NGONYANI
653 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINO THADEO BENGE
654 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M CONVALASCO VENANCE MWANJELILE
655 SANGU SECONDARY SCHOOL M CORBINIAN CLAUD SUNGURA
656 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M CORFIELD UNAMBWE KAAYA
657 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CORLEN GEOFREY MWAKIMOMO
658 KARATU SECONDARY SCHOOL M CORNEL ANDREA KIMOLO
659 MAFINGA SEMINARY M CORNEL ANDREA MBUNA
660 CHIEF SARWATT SECONDARY SCHOOL M CORNEL ANDREA SARGA
661 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M CORNEL BALTAZARI JOHN
662 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M CORNEL ELIAS MASHALA
663 MTINKO SECONDARY SCHOOL M CORNEL ISACK MWAKANG'ATA
664 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M CORNEL JOHN NDOMBA
665 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CORNEL JOHN RAJABU
666 BULUNDE SECONDARY SCHOOL M CORNEL JOSEPHAT KILOSA
667 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M CORNEL S MPANDA
668 GENDA SECONDARY SCHOOL M CORNELI TSEA AKO
669 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M CORNELIO CASTORY NGAILO
670 INYONGA SECONDARY SCHOOL M CORNELIO ISACK JUMA
671 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS A SARO
672 KORONA SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS J PAULO
673 ST. AUGUSTINE - TAGASTE SECONDARY SCHOOL M CORNERY ZACHARIA MZWILILI
674 LUPA SECONDARY SCHOOL M CORNIEL J MANDANDA
675 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M COSBY I CHUGULU
676 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M COSMAS ADAM MWINGIRA
677 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M COSMAS ALINDWA MANUNGA
678 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS ANDREW MASALU
679 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M COSMAS ANTON COSMAS
680 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M COSMAS BARNABAS MARTIN
681 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M COSMAS BERNARD KOMBA
682 MATAI SECONDARY SCHOOL M COSMAS C JACOB
683 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M COSMAS C NTOBA
684 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M COSMAS CHEYO NG'WANZALIMA
685 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS COSMAS MBUNGU
686 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M COSMAS CREDO MBELE
687 KWIRO SECONDARY SCHOOL M COSMAS DAMIAN BIMBONA
688 USEVYA SECONDARY SCHOOL M COSMAS EDWARD NSEKA
689 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL M COSMAS ERNEST KOMBA
690 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS EXPELIUS BIMENYA
691 TARIME SECONDARY SCHOOL M COSMAS EZEKIEL GERALD
692 SWILLA SECONDARY SCHOOL M COSMAS F COSMAS
693 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M COSMAS FRANCIS MISANA
694 KILWA SECONDARY SCHOOL M COSMAS GASTON MGIMWA
695 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M COSMAS GEORGE MARWA
696 MWINYI SECONDARY SCHOOL M COSMAS GEORGE OCHOLLA
697 KIMANI SECONDARY SCHOOL M COSMAS GERVAS JOHN
698 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M COSMAS H GOWELLE
699 URU SEMINARY M COSMAS I SHINE
700 RUTABO SECONDARY SCHOOL M COSMAS JOHN NJILELI
701 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M COSMAS JOSEPH JAMES
702 AIRWING SEC.SCHOOL M COSMAS JOSEPH SHAWA
703 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M COSMAS K KINOJA
704 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M COSMAS M LEBBA
705 MWENGE SECONDARY SCHOOL M COSMAS M MABUSI
706 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL M COSMAS M MEMBE
707 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS M MKUMBA
708 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M COSMAS MAJONJO DANIEL
709 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M COSMAS MAJURA JACOB
710 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M COSMAS MARCO AUGUSTINE
711 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M COSMAS MARTIN SHELEMBI
712 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M COSMAS MASAGANYA DOTTO
713 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL IBRAHIM NGATUNGA
714 GIFT SKILFUL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISAACK LWALI
715 BUNDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISACK DANIEL
716 KASHISHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISAYA SALU
717 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M DANIEL ISRAEL LYIMO
718 KIGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL J BUHUMBI
719 UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J FRANK
720 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J JOHN
721 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MREHU
722 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MTAFYA
723 MUHEZA HIGH SCHOOL M DANIEL J MWAMASIKA
724 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MWANJOKA
725 SINAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MWANYILA
726 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M DANIEL J ORONDI
727 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J SEVINGI
728 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL J SHIGELA
729 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J SURUSI
730 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL J YOHANA
731 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAILOS MALODA
732 BUMANGI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAPHET MBILIGI
733 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAPHET MTINDYA
734 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JEREMIA KAPERA
735 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOAKIM NTANDU
736 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOB NYONI
737 IWAWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN JOSAM
738 MAWELEWELE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN KIBUGA
739 MUHEZA HIGH SCHOOL M DANIEL JOHN KITANA
740 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN SIMON
741 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JONATHANI DANIEL
742 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH AMNAAY
743 NYANDUGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH MATIKO
744 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH MBAULE
745 KILWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SELEMANI MNYALU
746 KITWIRU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SELESTINE MKAMA
747 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SENEMA MIPAWA
748 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHABAN HAMZA
749 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHIJA BERNARD
750 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SILASI MAKULA
751 MAGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON EMMANUEL
752 SUJI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON NTILIYO
753 MAGNIFICAT SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHEN HILLARY
754 SADANI SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHEN HOZZA
755 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M DANIEL STIVIN MWINUKA
756 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DANIEL T LESIAN
757 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL T MESOME
758 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL TADEI MASSAWE
759 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL TARAMAEL KADAMI
760 MTINKO SECONDARY SCHOOL M DANIEL TARIME KISINZA
761 NYANDUGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL THOMAS MTAO
762 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL THOMAS MUNGA
763 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL TOLLA PETER
764 KAFULE SECONDARY SCHOOL M DANIEL U SWILLA
765 ST. DOMINIC SAVIO KIGONZILE SECONDARY SCHOOL M DANIEL USWEGE RAMSEY
766 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL VEDASTUS CHUMA
767 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL WAMBURA KIKEMI
768 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM LUGUGA
769 MACECHU SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM MBWANA
770 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM MDACHI
771 BUTURI SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM PAULO
772 URU SEMINARY M DANIEL WINSOME MAWALLA
773 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL YOHANA SEVUNGA
774 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA MAKALA
775 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA SONGELAEL
776 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA YOHANA
777 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONAH SAIDI
778 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL YOTHAM KIHOMBO
779 SADANI SECONDARY SCHOOL M DANIEL YUSUPH MATONDO
780 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL Z AKYOO
781 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL Z LABARANI
782 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL Z MWADANGALLA
783 MTINKO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZABRON KANGE
784 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZACHARIA MWANDU
785 KIMANI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZACHARIAH MAKONDA
786 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZAKARIA CHIPIMA
787 HAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZAKAYO MOLLEL
788 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZEPHANIA MGEMA
789 BULUBA SECONDARY SCHOOL M DANIELI OMBENI ELINAZI
790 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIELI VALERIANI ALEFIYO
791 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIELI W KITOMARY
792 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DANIELI YOSEA SANGA
793 NYEHUNGE SECONDARY SCHOOL M DANIELY AUGUSTINO DUWE
794 IMBORU SECONDARY SCHOOL M DANIELY HAQWE LOHAY
795 KITETO SECONDARY SCHOOL M DANIELY J MUNDO
796 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DANIELY R WEGA
797 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIFORD DICKSON KIMBATA
798 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DANIFORD MISANA MATALE
799 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DANIFORD MUSSA MATHIAS
800 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIFRED BANDA DICKSON
801 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANISON ALFAYO AMOSI
802 BEROYA SECONDARY SCHOOL M DANKAN DAVID KAPUNGU
803 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M DANKERY MWAMEKA
804 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANNIEL J LUOGA
805 HAMZA AZIZI ALLY MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DANNY JOSEPH
806 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANNY J MWANIGAMBA
807 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANNY SHISALALYA KWEKA
808 ILULA SECONDARY SCHOOL M DANNY STEWARD MGAYA
809 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANRICK BUBERWA LUGEMALILA
810 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANSTAN TEWA MWAFILOMBE
811 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DANTO O NZOWA
812 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DANY ANASTASIUS MGENDERA
813 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DARFON ISACK CLEMENT
814 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DARIO OMAHE WEGESA
815 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DARIUS DEUS MLENGEKI
816 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DARLINGTON CHRISTOPHER FREEDOM
817 MAGU SECONDARY SCHOOL M DARLINGTONE PETER PHILEMON
818 MARANGU SECONDARY SCHOOL M DARMIANO HAULE DARMIANO
819 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DARREN MUTALEMWA DEUSDEDITH
820 NKASI SECONDARY SCHOOL M DARSILVER DACHI LUSUBILO
821 OCEAN SECONDARY SCHOOL M DARUSI HAMZA ATHUMANI
822 NKOWE SECONDARY SCHOOL M DARUSI MAARUFU ISMAIL
823 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DARVIN D RUHANGISA
824 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DARWIN DEUS CHARLES
825 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DASSE KONGWA NDEGE
826 UJIJI SECONDARY SCHOOL M DASTAN CHRISTOPHER ROBERT
827 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAMACE BEATUS
828 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAMIAN VENANT
829 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DASTAN DICKSON VEMA
830 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DASTAN FIDEL BERY
831 MUHEZA HIGH SCHOOL M DASTAN GEORGE WILLIAM
832 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DASTAN HAMFLEY MAPUNDA
833 WILIMA SECONDARY SCHOOL M DASTAN ISACK NDASHIKIWE
834 HUMURA SECONDARY SCHOOL M DASTAN ISHENGOMA MARIUS
835 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DASTAN LAZARO KAZALIGA
836 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DASTAN LIBERTY NICODEMU
837 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DASTAN M MTANGO
838 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DASTAN MUHOZA OTHO
839 UTETE SECONDARY SCHOOL M DASTAN OCHOLA OKECH
840 MUBABA SECONDARY SCHOOL M DASTAN P NTIBIBUKA
841 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DASTAN PASCHAL MTUNZI
842 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DASTAN PETRO KALOKOLA
843 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DASTAN PHILIPO MAKOMELO
844 SADANI SECONDARY SCHOOL M DASTANI E KAVUTA
845 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DASTANI SIMON MSUMARI
846 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DATISON DEODATUS KYARWANDA
847 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DATIUS BUBERWA DIDASE
848 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DATIUS DALTON BULIMBE
849 SAME SECONDARY SCHOOL M DATIUS DECRAN TIBAKYENDA
850 THOMAS MORE MACHRINA SECONDARY SCHOOL M DATIUS DEOGRATIUS MUTALEMWA
851 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DATIUS EUSTACE REVELIAN
852 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DATIUS GOSBERT MUJUNGU
853 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M DATIUS MODEST NGOMENI
854 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DATIUS MTAYO SIMEO
855 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M DELPHINUS KAJUNA
856 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M DELPHINUS MUSHOBOZI GOTFRIED
857 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DELSON E MWANGALIMI
858 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DELSON M DICKSON
859 THOMAS MORE MACHRINA SECONDARY SCHOOL M DELVINE E TRYPHONE
860 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DEMETRIUS DEOGRATIUS CHRISOSTOM
861 SANGU SECONDARY SCHOOL M DEMOTRIO A SEMBELE
862 GANAKO SECONDARY SCHOOL M DENES JOSEPHAT MASSAWE
863 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DENEST DANIEL MAKONDO
864 KITOMONDO SECONDARY SCHOOL M DENIC KELVIN NDUNGURU
865 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DENICE DEOGRATIUS PAULO
866 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DENICE ELISHA JOHN
867 MESSA SECONDARY SCHOOL M DENICE EMMANUEL SHILLAH
868 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DENICE FELIX ANACLETH
869 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DENICE GODFREY MBINDA
870 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DENICE GODWINE LEOPODI
871 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M DENICE JUSTIN BUZIZA
872 UYUMBU SECONDARY SCHOOL M DENICE MAGAMBO MAFURU
873 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DENICE MUJWAHUZI DEOGRATIAS
874 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M DENICE PAMPHILI LEMA
875 NYERERE (MWANGA) SECONDARY SCHOOL M DENICE RABISANTE MREMA
876 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENICE REGINALD MUSHI
877 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DENICE SIKUDHAN LAURENT
878 MUBABA SECONDARY SCHOOL M DENICE TWEMANYE MATHEW
879 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUS
880 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS DICKSON
881 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DENIS DONATUS
882 HUMURA SECONDARY SCHOOL M DENIS ISHENDA
883 HUMURA SECONDARY SCHOOL M DENIS JOVENARY
884 ST. ACHILLEUS KIWANUKA KIJWIRE SECONDARY SCHOOL M DENIS RWEYEMAMU
885 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DENIS A LIWEWA
886 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M DENIS AGUSTINO MTESHI
887 MWANZI SECONDARY SCHOOL M DENIS ALBERT MSHIU
888 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS AMIRI PAMIKE
889 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DENIS ANDREA KAUKI
890 THOMAS MORE MACHRINA SECONDARY SCHOOL M DENIS ANDREW SHAYO
891 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS ATHUMAN RWEBANGIRA
892 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DENIS B ELIFURAHA
893 KISAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS B HAMIS
894 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DENIS B KASYANJU
895 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DENIS B KAYOMBO
896 KASOMA SECONDARY SCHOOL M DENIS B KISETU
897 SANGU SECONDARY SCHOOL M DENIS B MAGANIGANI
898 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DENIS B MSAMBWA
899 IKIZU SECONDARY SCHOOL M DENIS BISEKO MBEBA
900 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M DENIS BONIPHACE NGOWI
901 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DENIS BOSS MKONDO
902 KIKARO SECONDARY SCHOOL M DENIS C MUTASINGWA
903 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DENIS C SONI
904 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS CHARLES MASANJA
905 SAME SECONDARY SCHOOL M DENIS COLLIN MTUI
906 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M DENIS D KIMARO
907 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DENIS D MJUNI
908 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DENIS D TAMBA
909 KORONA SECONDARY SCHOOL M DENIS DAMAS MLAZI
910 BUGENE SECONDARY SCHOOL M DENIS DAMASEN KAGYA
911 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DENIS DANIEL KEMWA
912 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DENIS DAUD MASUNGURA
913 SAVANNAH PLAINS SECONDARY SCHOOL M DENIS DAVID TUMWESIGA
914 AGUSTIVO HIGH SCHOOL M DENIS DENIS NDUNGURU
915 DAKAMA SECONDARY SCHOOL M DENIS DEOGRATIUS FAMBO
916 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M DENIS DEOGRATIUS MBUYA
917 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DENIS DEOGRATIUS MREMA
918 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUS DAMIAN
919 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUS NDAKI
920 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUSDEDIT NSIMEKI
921 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS DISMAS MBWILIZA
922 ST JUDE'S SECONDARY SCHOOL M DENIS DISMAS TEMU
923 ASKOFU ADRIAN MKOBA SECONDARY SCHOOL M DENIS DOMINICKO WILLIAM
924 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS DONATUS BANDEBE
925 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS E FABIAN
926 KIKARO SECONDARY SCHOOL M DENIS E MAZUMA
927 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DENIS E THOMAS
928 SAME SECONDARY SCHOOL M DENIS ELIAS MARWA
929 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS ERASMI DANIEL
930 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DENIS ESTIN NKWAMA
931 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENIS EVODIUS CLAVERY
932 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DENIS EZEKIEL ONYANGO
933 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M DENIS F ATHANAZ
934 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DENIS FELICIAN MTEI
935 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DENIS FERNANDO MUSA
936 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DENIS FLATELA NGONYANI
937 PUGU SECONDARY SCHOOL M DENIS FRANCIS MMARY
938 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DENIS FRANK KACHEMA
939 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS G KAHANGWA
940 MZINGA SECONDARY SCHOOL M DENIS G KIKONGE
941 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M DENIS G LYOBA
942 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DENIS G MAWALA
943 KYELA SECONDARY SCHOOL M DENIS G MWATEBELA
944 EMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOL M DENIS GABRIEL NANYARO
945 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DENIS GABRIEL SIYANTEMI
946 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS GASPER LYARUU
947 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M DENIS GEORGE SWAI
948 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DENIS GODFREY KIVUMA
949 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M DENIS GODFREY MWAMBA
950 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M DENIS GOODLUCK KILEO
951 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DENIS H MOSES
952 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M DENIS H NGOWI
953 KABUNGU SECONDARY SCHOOL M DENIS I LIBERIO
954 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS I SANGA
955 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DENIS I SILAYO
956 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M DENIS IDEPHONCE CHRISTIAN
957 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS J JAMUHURI
958 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DENIS J MOLLEL
959 MATAKA SECONDARY SCHOOL M DENIS J MWAIKUJU
960 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DENIS J WAIBINA
961 MNYAMBE SECONDARY SCHOOL M DENIS JACOB NTIHALIZWA
962 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M DENIS JEREMIAH MUSHI
963 MWANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS JOHN MAKARANGA
964 HAI SECONDARY SCHOOL M DENIS JOHN MUSHI
965 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS JOSEPH KIZOGELA
966 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENIS JULIUS GEORGE
967 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DENIS JUMA TAGANYA
968 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DENIS K LUKOLOLO
969 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DENIS K MACHUMU
970 KEIFO SECONDARY SCHOOL M DENIS K MWAKAPESA
971 HOMBOLO SECONDARY SCHOOL M DENIS KAJORO CHARLES
972 ITENDE SECONDARY SCHOOL M DENIS KALOLI PASCAL
973 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DENIS KARENGI NAFTAL
974 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DENIS KENNETH PARSALAW
975 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M DENIS KISHIGA JULIUS
976 SOYA SECONDARY SCHOOL M DENIS LEONCE NKUBA
977 KIPETA SECONDARY SCHOOL M DENIS LOBIKIEKI MOLLEL
978 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DENIS M TARIMO
979 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS M JOMBO
980 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DENIS M MASEBA
981 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M DENIS M SIMPANZE
982 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M DENIS M SYRIVESTER
983 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DENIS M URONU
984 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DENIS MAGAI MIROBO
985 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS MAHIMBO NYABAKORA
986 VUNJO SECONDARY SCHOOL M DENIS MARK KISHINGO
987 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DENIS MASHAKA MGALLAH
988 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M DENIS MESHACK DEO
989 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DENIS MICHAEL KANYASO
990 KABANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS MTESIGWA FAUSTINE
991 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DENIS MWAMBAGI DANIEL
992 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DENIS NASSORO MLILWANSI
993 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DENIS NICKSON TERRY
994 TARIME SECONDARY SCHOOL M DENIS NSULWA SIMON
995 LOLIONDO SECONDARY SCHOOL M DENIS OBED RIZIKI
996 MARA SECONDARY SCHOOL M DENIS OCHIENG' OYWEKA
997 MEATU SECONDARY SCHOOL M DENIS OPIYO MAGAMBO
998 OVERLAND SECONDARY SCHOOL M DENIS P KANYILILI
999 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M DENIS P KIBOGO
1000 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DENIS PASCAL MGAYA
1001 MBEZI SECONDARY SCHOOL M DENIS PATRICK CHIWALILA
1002 WENDA SECONDARY SCHOOL M DENIS PAUL NGAILO
1003 WATU SECONDARY SCHOOL M DENIS PAUL NGONYA
1004 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M DENIS PETER KASHUSHURA
1005 MALAMPAKA SECONDARY SCHOOL M DENIS PETER ONESMO
1006 MANEROMANGO SECONDARY SCHOOL M DENIS POLYCARP MUNISHI
1007 UWATA SECONDARY SCHOOL M DENIS PRISCUS LOSEWA
1008 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DENIS PRISLE SHIRIMA
1009 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M DENIS PROJUSTIN MUGANYIZI
1010 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS R MASEGELA
1011 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS R MBOYA
1012 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DENIS RAYMOND MALATILA
1013 IMAGE SECONDARY SCHOOL M DENIS RAYMOND PACHO
1014 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DENIS RUBENI KASOMWA
1015 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS RUGELA THOBIAS
1016 MAGU SECONDARY SCHOOL M DENIS RUTAHIWA DEOGRATIAS
1017 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DENIS S KAMZORA
1018 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DENIS S MACHUMU
1019 WAAMUZI SECONDARY SCHOOL M DENIS S MWAMAUSI
1020 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENIS S NZIKU
1021 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DENIS SAMWEL MGURE
1022 NYERERE (MWANGA) SECONDARY SCHOOL M DENIS SILVESTA MICHAEL
1023 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DENIS STEPHANO FRANCISCO
1024 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M DENIS SYLIVESTA MAHAY
1025 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DENIS T MWAMBUJA
1026 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DENIS T NDUNGURU
1027 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DENIS WILFRED PIUS
1028 IMPERIAL SECONDARY SCHOOL M DENIS WILLIAM SEIYA
1029 AHMES SECONDARY SCHOOL M DENISDEDITH NGELANIJA KUSEKWA
1030 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DENISI G NGALO
1031 SADANI SECONDARY SCHOOL M DENISI HATIBU KIYEYEU
1032 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DENISI SANDE EVARISTI
1033 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M DENISS ERASTO MPONGO
1034 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M DENISY DISMAS NEVELE
1035 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS NOEL SYLIVESTER
1036 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISANTE NIMROD MALISA
1037 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELISANTE P QAMDU
1038 MARA SECONDARY SCHOOL M ELISANTE STEPHANO NDIYOGO
1039 MWADUI SECONDARY SCHOOL M ELISANTE ZEPHANIA SHUMBI
1040 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M ELISANTO B MZUMBWE
1041 KATE SECONDARY SCHOOL M ELISARIA E KAAYA
1042 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELISAX NICHOLAUS MKWAYA
1043 MBUGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA AURELIUS
1044 LAKE SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAUD
1045 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELISHA MASEBO
1046 SADANI SECONDARY SCHOOL M ELISHA NDUGU
1047 THOMAS SECONDARY SCHOOL M ELISHA A CHALE
1048 BURONGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA A EZEKIEL
1049 LUBALA SECONDARY SCHOOL M ELISHA A MWABULESI
1050 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ELISHA A NGUMBA
1051 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ELISHA A QOLI
1052 HAI SECONDARY SCHOOL M ELISHA ABASI MGIDULA
1053 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ELISHA ABEL MASUMBUKO
1054 KIJOTA HULL SECONDARY SCHOOL M ELISHA ABNERY WILFRED
1055 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ALBATI RAPHAEL
1056 ULAMBYA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ALCADIUS MPATIRI
1057 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ALIKO MWANSEMBO
1058 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ALPHONCE ELIAS
1059 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ELISHA AMANIEL MSEMO
1060 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M ELISHA AMOS MARO
1061 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELISHA AMOS MIDAMO
1062 NYERERE (MWANGA) SECONDARY SCHOOL M ELISHA ANANDUMI MUSHI
1063 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ANDREA KIBI
1064 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELISHA ANDREA SIYENGO
1065 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ANYITIKE BUKUKU
1066 MAUA SEMINARY M ELISHA APENDEKI GEORGE
1067 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ELISHA AYUBU NGOLE
1068 HOLLY WOOD SECONDARY SCHOOL M ELISHA B MGALLA
1069 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELISHA B MWELA
1070 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELISHA B OMERA
1071 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA B SIKALUMBI
1072 SAME SECONDARY SCHOOL M ELISHA BAHA TSIKHO
1073 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELISHA BASILIO NZALA
1074 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELISHA BEATUS MGETA
1075 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA BERNARD LEMA
1076 SONGWE SUNRISE SECONDARY SCHOOL M ELISHA BROWN ZUBERI
1077 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA C KIMAMBO
1078 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ELISHA CHACHA MARWA
1079 KEIFO SECONDARY SCHOOL M ELISHA CHAMBUSHA ALPHAEL
1080 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ELISHA D DINDAMWANJA
1081 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ELISHA D MOLLEL
1082 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA D MWAKYOMA
1083 AIRPORT SECONDARY SCHOOL M ELISHA D PIPINGO
1084 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELISHA D SULLE
1085 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELISHA D WILBROAD
1086 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAILES MWANUKE
1087 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ELISHA DASTANI KULANGWA
1088 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAUD MAKELEMO
1089 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAUDI BULANDI
1090 CHATO SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAUDI PETER
1091 MWL.TUTUBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA DENIS NDILABIKA
1092 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ELISHA E BAGOKA
1093 MANEROMANGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA E DANIEL
1094 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA E ELLY
1095 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MBISE
1096 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWAKABENGA
1097 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWAKAPONJOLA
1098 TONGANI SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWAMPASHI
1099 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA EDWARD MSIGALA
1100 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELISHA EDWIN BANDA
1101 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIA KINGA
1102 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIA MPACHILA
1103 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS MHONYI
1104 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS MNYONE
1105 CHATO SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS SIMEO
1106 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMANUEL HAMISI
1107 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMMANUEL KASINDI
1108 GENESIS HIGH SCHOOL M ELISHA EMMANUEL MELELE
1109 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMMANUEL RUTHAKYAMIRWA
1110 HOMBOLO SECONDARY SCHOOL M ELISHA ENOS MUHANGWA
1111 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA ERYNEST KALAMBO
1112 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ESSAU MWAMPETA
1113 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ELISHA ESTOM NDELWA
1114 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA F MWANDEMELELA
1115 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA F PALLANGYO
1116 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA FESTO CHAULA
1117 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELISHA FLAVIAN MNG'ONG'O
1118 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA G MWAKAPALA
1119 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELISHA GABRIELI NDOOKI
1120 SONGEA MUSLIM SEMINARY M ELISHA GEORGE LIMONGA
1121 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA GIDION FABIAN
1122 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELISHA H MBWAGA
1123 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M ELISHA HASSAN BALONGEGE
1124 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA HEZRON SWILLA
1125 WIZA SECONDARY SCHOOL M ELISHA HOSEA MASIKA
1126 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA I AMASI
1127 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELISHA I MATIKU
1128 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA I PIUS
1129 HUMURA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ISSACKA KADUTU
1130 BUGENE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ITULE MADUHU
1131 NDONO SECONDARY SCHOOL M ELISHA J MIGILIMO
1132 MAWENI SECONDARY SCHOOL M ELISHA J MKEYA
1133 ILEMBO SECONDARY SCHOOL M ELISHA J MWAKITALU
1134 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELISHA J MWAMALIGO
1135 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA JACKSON NGATHA
1136 BEREGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA JACOB SHAURI
1137 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELISHA JAICO JACKSON
1138 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA JAMES MPINI
1139 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA JAPHET NKOMALI
1140 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOAB MASUMBIGANA
1141 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOHN ALLY
1142 KABUNGU SECONDARY SCHOOL M ELISHA JONAS ELISHA
1143 BOGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA JONAS ERNEST
1144 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GIBE MAGWALA KALUNGWA
1145 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GIBECHE MARO
1146 MATAKA SECONDARY SCHOOL M GIBONCE LUTUFYO MWANDALIMA
1147 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M GIBSON NTARE
1148 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIBSON A SIAME
1149 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GIBSON CONSTANTINO MATINDIKO
1150 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GIBSON J BITEGEKO
1151 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GIBSON MESHACK SABIANKA
1152 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GIBSON OCTAVIAN BANOFU
1153 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M GIBSON R RAPHAEL
1154 MAGHABE SECONDARY SCHOOL M GIBSON SIMON MLELWA
1155 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIBUYI E DADAYA
1156 MWANZI SECONDARY SCHOOL M GIDAHADABU MASANJA CHOCHO
1157 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GIDALELA MASHIMO KABIZI
1158 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GIDEON SKANDA
1159 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GIDEON THADEI
1160 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GIDEON ANSIBETH NDOKOMA
1161 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GIDEON BARNABAS TILLYA
1162 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GIDEON BOYMANDA BAHOTILE
1163 KIFARU SECONDARY SCHOOL M GIDEON CHARLES MUNA
1164 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M GIDEON DEOGRATIAS MARANDU
1165 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GIDEON E CHIGWALA
1166 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GIDEON E MAGUTTAH
1167 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GIDEON E MWENDO
1168 KALENGE SECONDARY SCHOOL M GIDEON ELIA MLAY
1169 TONGANI SECONDARY SCHOOL M GIDEON F KIWANGO
1170 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GIDEON FRANCIS MOLLEL
1171 NYANDUGA SECONDARY SCHOOL M GIDEON FREDRIC MOSHI
1172 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M GIDEON GILBERT KAMKURU
1173 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GIDEON JOSEPH JOHN
1174 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GIDEON JOSEPH JULIUS
1175 CHATO SECONDARY SCHOOL M GIDEON JOSEPH MOLLAH
1176 ST. ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GIDEON N CHIWEGI
1177 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GIDEON PETERSON AKYOO
1178 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M GIDEON RABSON MKAMA
1179 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GIDEON RUMOKA ENGELBERT
1180 NYERERE (MWANGA) SECONDARY SCHOOL M GIDEON SAMWEL MASINDE
1181 KIKARO SECONDARY SCHOOL M GIDEON V SHESHE
1182 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GIDEON WILIFREDY MALLYA
1183 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GIDEON Z ABEDNEGO
1184 BOGWE SECONDARY SCHOOL M GIDION GRATION
1185 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GIDION A LYIMO
1186 UNYANYEMBE SECONDARY SCHOOL M GIDION BENJAMIN JOSHUA
1187 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GIDION C JACOB
1188 MARA SECONDARY SCHOOL M GIDION C MAKABWA
1189 MAGU SECONDARY SCHOOL M GIDION CHILEMEJI SABATHO
1190 MARIADO SECONDARY SCHOOL M GIDION D MBEMBELA
1191 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GIDION D VICENT
1192 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIDION DANIEL MARWA
1193 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIDION DAVID MBEMBATI
1194 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GIDION DESDEL KIBUNDA
1195 MAUA SEMINARY M GIDION E MALLYA
1196 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M GIDION EDESIUS MSIGWA
1197 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL M GIDION FAUSTINI FRANSISCO
1198 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M GIDION GABRIEL BABILI
1199 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIDION GODWIN RUTASHUBANYUMA
1200 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GIDION H ERRO
1201 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GIDION I MIGEZO
1202 THE HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GIDION IBRAHIM SANGA
1203 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GIDION INOCENTI KAWISHE
1204 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GIDION J KIBONA
1205 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GIDION JACOB DAWIDO
1206 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GIDION JAPHETH SHABANI
1207 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GIDION JOHN MAZENGO
1208 RORYA SECONDARY SCHOOL M GIDION KATEMI JAMES
1209 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIDION L MJUNGU
1210 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIDION L MWAKISU
1211 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GIDION LAMECK BUTO
1212 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GIDION M GIDION
1213 WIZA SECONDARY SCHOOL M GIDION M TUYATE
1214 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIDION MANGALAM RICHARD
1215 KANADI SECONDARY SCHOOL M GIDION MICHAEL LAWI
1216 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GIDION N MATHAYO
1217 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GIDION O MTAFYA
1218 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIDION REGINALD MUSHI
1219 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GIDION ROAM NDIEGE
1220 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GIDION SIMON MERICK
1221 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GIDIONE MATHEW ALEX
1222 ILULA SECONDARY SCHOOL M GIDO A SHUKURU
1223 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GIFT LUKOSI
1224 MATAI SECONDARY SCHOOL M GIFT A MGOGO
1225 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GIFT A SIMFUKWE
1226 ST. AUGUSTINE - TAGASTE SECONDARY SCHOOL M GIFT AGUSTINO PILLA
1227 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIFT AJUAYE LEMA
1228 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GIFT ALBERT MINJA
1229 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GIFT B MBUGI
1230 ULAMBYA SECONDARY SCHOOL M GIFT CHRISTOPHER KYANDO
1231 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GIFT CLODWICK SANGANA
1232 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GIFT DAMUNI MATHEW
1233 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIFT DAUDI KIKWETE
1234 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GIFT DOMINIC ALLY
1235 PIUS MSEKWA SECONDARY SCHOOL M GIFT E MWENDA
1236 SADANI SECONDARY SCHOOL M GIFT EZEKIA FUTE
1237 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M GIFT FRED NJANGO
1238 AIRPORT SECONDARY SCHOOL M GIFT G NYIMBO
1239 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GIFT G SHAYO
1240 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M GIFT GIBSON MLAY
1241 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT HAMIS LIKOLO
1242 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GIFT J MWAIPOPO
1243 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GIFT JANUARY KAYOMBO
1244 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GIFT JAPHET FUNGO
1245 KIUMA SECONDARY SCHOOL M GIFT KASIMILI LUHANGA
1246 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GIFT M ERICK
1247 MTINKO SECONDARY SCHOOL M GIFT MAIKO MNDELAGE
1248 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL M GIFT MALTIN KOMBA
1249 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GIFT MARIO MGALAMA
1250 KITWIRU SECONDARY SCHOOL M GIFT MICHAEL MDEMU
1251 MAGU SECONDARY SCHOOL M GIFT MOHAMED RAJABU
1252 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GIFT NAKOLI MSIGWA
1253 ST. PETER CLAVER HIGH SCHOOL M GIFT NELSON LWILA
1254 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GIFT O KAMBONA
1255 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL M GIFT ONESMO KIHWELE
1256 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GIFT PENDO SWAY
1257 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIFT PETER GEOFREY
1258 SALESIAN SEMINARY M GIFT PETER KESSY
1259 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIFT RAMADHANI MSUYA
1260 WANIKE SECONDARY SCHOOL M GIFT RAYMUND KAPINGA
1261 HAI SECONDARY SCHOOL M GIFT REMSON MOSHI
1262 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M GIFT SYMON KIMWAGA
1263 SADANI SECONDARY SCHOOL M GIFT TITHO SANGA
1264 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M GIFT WALTER ANZAMEN
1265 STAR SECONDARY SCHOOL M GIFT WALTER KIURE
1266 HANDENI SECONDARY SCHOOL M GIFT WILISON IMANUEL
1267 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIFT WILLY CHILONGOLA
1268 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GIFTI DIONIS MARESI
1269 ILULA SECONDARY SCHOOL M GIFTY MENDRAD HINJU
1270 UWATA SECONDARY SCHOOL M GIKSI SHADRACK KILASI
1271 ITIGI SECONDARY SCHOOL M GILBATH PROCHES SECHU
1272 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT KABALEMA
1273 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GILBERT ANTHONY NDAGIWE
1274 KORONA SECONDARY SCHOOL M GILBERT B KINYADUKA
1275 NDONO SECONDARY SCHOOL M GILBERT BASLEE MKANDA
1276 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M GILBERT BRIKARIDI DONASIANO
1277 MWENYEHERI ANUARITE SECONDARY SCHOOL M GILBERT CHARLES KWEYUNGA
1278 MNYAMBE SECONDARY SCHOOL M GILBERT CLEMENT MASAIDI
1279 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GILBERT DAMIANO ZUMBA
1280 SAME SECONDARY SCHOOL M GILBERT DEODATUS MPENDA
1281 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GILBERT F MASSATU
1282 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GILBERT FELICIAN SHAWA
1283 MWANZI SECONDARY SCHOOL M GILBERT FELIX NGOWI
1284 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M GILBERT FLORENCE MKENDA
1285 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GILBERT FOCUS SALEMA
1286 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT G GIKARO
1287 URU SEMINARY M GILBERT G MUNISHI
1288 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GILBERT GAUDENCE SWAI
1289 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GILBERT GEORGE ABEL
1290 ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOL M GILBERT GILBERT SALIMU
1291 UJIJI SECONDARY SCHOOL M GILBERT GILES ANTHONY
1292 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GILBERT HENRY SEIF
1293 MAFINGA SEMINARY M GILBERT ISAAC KISAKA
1294 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M GILBERT J PETER
1295 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL M GILBERT JOHN KIBABI
1296 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GILBERT JOHN SHAYO
1297 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GILBERT LUCAS CHAGULA
1298 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT MAGEMBE BIGOYE
1299 EDUCARE SECONDARY SCHOOL M GILBERT MAGESA ERASTO
1300 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GILBERT MARK MASSAWE
1301 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GILBERT MATHEW MCHANGA
1302 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT N FABIAN
1303 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GILBERT NOEL NKYA
1304 PUGU SECONDARY SCHOOL M GILBERT OSCAR FAUSTINE
1305 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GILBERT PETER ISHENGOMA
1306 MARA SECONDARY SCHOOL M GILBERT PONTIAN KIMBI
1307 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GILBERT R GOSBERT
1308 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GILBERT RICHARD GUBATSE
1309 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GILBERT RODRICK TARIMO
1310 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GILBERT SILVAN LEORNARD
1311 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M GILBERT STEVEN NYANDA
1312 SAME SECONDARY SCHOOL M GILBERT ZENO URIO
1313 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GILBERTH EVERGREEN GAMA
1314 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GILBERTH LEONARD CHAULA
1315 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GILBERTH LUDOVICK MSOMA
1316 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GILBERTH R MWAKABANA
1317 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GILBERTH STEPHAN SOKA
1318 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GILBETH ALOYCE NDANZI
1319 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GILBETH GEORGE MLELWA
1320 SUJI SECONDARY SCHOOL M GILEAD GODWIN KITURURU
1321 LUKIMA SECONDARY SCHOOL M GILES B SUMUNI
1322 SUJI SECONDARY SCHOOL M GILIADI REXSFORD KISAKA
1323 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GILIADI SIMON KAYINGA
1324 DAREDA SECONDARY SCHOOL M GILIADY HENRY MSUNGU
1325 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M GILIBERT BOSCO JOSEPH
1326 ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOL M GILION SEBASTIAN MOYO
1327 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GILITU PETER MANDOLECHA
1328 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GILLAYDA INNE SAMO
1329 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GINENE DANIEL GINENE
1330 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GINETHON JOSPHAT SANGA
1331 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GINOGA NYAMSEKERA DAUD
1332 HUMURA SECONDARY SCHOOL M GIOVAN LAURENT
1333 ABBEY SECONDARY SCHOOL M GIOVANNIDACHI R MWAPILI
1334 MAUA SEMINARY M GIPSON J LYAMUYA
1335 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIRARA MAGATA HONA
1336 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GIRIBELT KALYETEKELA
1337 NYEHUNGE SECONDARY SCHOOL M GIRIMANA GILBERT VENANCE
1338 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M GISBATI GIDIONI NGALA
1339 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M GISBERT ALOYCE MUSHI
1340 LUKIMA SECONDARY SCHOOL M GISBERT DANFORD NDUNGURU
1341 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GISBERT RICARDO CHAMBILE
1342 ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOL M GISBERT VITALIS MILINGA
1343 JUHUDI SECONDARY SCHOOL M GISTAVE I MAPEMA
1344 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GODFATHER RICHARD CHANANJA
1345 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GODFEREY ISAAC HAULE
1346 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GODFRAY SAFARI MFUM
1347 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GODFRED ELIGIUS GOMBEYE
1348 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GODFRED HUSSEIN JUMA
1349 DAREDA SECONDARY SCHOOL M GODFREY AMOSY
1350 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHACHA
1351 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY MUSSA
1352 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PETER
1353 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY RULANGWA
1354 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY A KILAMLYA
1355 KILWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY A MWASAKA
1356 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY ABEL MAYILA
1357 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY ABSON SANGA
1358 SAME SECONDARY SCHOOL M GODFREY AIDANI MOLA
1359 LUBALA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ALBION MWANYUMBA
1360 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GODFREY ALEX NOTY
1361 KABUNGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY ALFRED LEMA
1362 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GODFREY AMBELE MWASUMBI
1363 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M GODFREY AMWESIGE KYARUZI
1364 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GOZBERT GEOFREY KYARUZI
1365 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GOZIAD LUCAS PUPA
1366 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GOZIBETH GERVACE ALLAN
1367 IRAMBO SECONDARY SCHOOL M GRADO SILVERY
1368 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GRADSON MWEONGE ADRIAN
1369 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GRAHAM ALOYCE MODEST
1370 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M GRAHAM MAHIMBALI RODRICK
1371 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M GRAMA GULINJA MAIRA
1372 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M GRAND IPYANA GEORGE
1373 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M GRANT B KINGOSI
1374 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GRANT MOHAMED MWANDUNGA
1375 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GRANT S MWANZEMBE
1376 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M GRANTINIA ERASTO JOSEPH
1377 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GRATHADI O MWALUANDA
1378 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GRATIAN S ROBERT
1379 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GRATION A KAKOMANGA
1380 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GRATION R GERAZI
1381 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M GRATUS THEOPHIL KWARUDOBEYE
1382 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GRAY RAYMOND WANG'ANYI
1383 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M GRAYSON PETER
1384 SADANI SECONDARY SCHOOL M GRAYSON BATISTA KAVENUKE
1385 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON ERASTO MCHOPA
1386 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GRAYSON FANUEL MSECHU
1387 KAMENE SECONDARY SCHOOL M GRAYSON G BARONGO
1388 PUGU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON G RWEGOSHORA
1389 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M GRAYSON G SCALION
1390 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M GRAYSON MASANJA KIZITO
1391 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M GRAYSON MATTSON MULOKOZI
1392 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GRAYSON MWIJAGE NELSON
1393 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GRAYSON PETER ALOYCE
1394 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M GRAYSON SIMON MSUYA
1395 KONGWA SECONDARY SCHOOL M GRAZIO DANIEL LWISA
1396 KARATU SECONDARY SCHOOL M GREAD S MWANJI
1397 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GREAD YOHANA JASTIN
1398 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M GRECEPHOD DICKSON MAJIA
1399 META SECONDARY SCHOOL M GREEN B MWAJEKA
1400 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GREEN LINCON MWAIBAKO
1401 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GREEN M GREEN
1402 BUNDA SECONDARY SCHOOL M GREEN M MWALWIBA
1403 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M GREEN M PHILEMON
1404 HOLLY WOOD SECONDARY SCHOOL M GREENWELL S SILUNGWE
1405 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GREGAR MUSSA MSANGI
1406 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GREGOLI S TULYANJE
1407 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GREGORY EUGENE MKAWE
1408 IMPERIAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY F MABUGA
1409 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GREGORY FAUSTINE MASUNGA
1410 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GREGORY G NTUNGWANAYO
1411 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GREGORY G UHAULA
1412 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GREGORY GASTON MCHENKA
1413 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GREGORY GOD KINYUNYU
1414 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GREGORY GREGORY MTAWA
1415 PUGU SECONDARY SCHOOL M GREGORY GREY MWITA
1416 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GREGORY H SIENGO
1417 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GREGORY J KAMBOLE
1418 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GREGORY J KIKOTI
1419 IWAWA SECONDARY SCHOOL M GREGORY LUCAS NYALANDU
1420 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GREGORY MOSES NG'UMBI
1421 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GREGORY MUSA SANGA
1422 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GREGORY NYURAHE FREDRICK
1423 KIGOMA GRAND SECONDARY SCHOOL M GREGORY PAMPHLIUS NKOBOGO
1424 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GREGORY PANKRAS SIMEO
1425 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY PASCHAL MBOYA
1426 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GREGORY PETER HHAYUMA
1427 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GREGORY PROSPER MARO
1428 PUGU SECONDARY SCHOOL M GREGORY PROTAS FARAJA
1429 MWANZI SECONDARY SCHOOL M GREGORY SIMON KAPAYA
1430 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GREGORY STANLEY SARUNI
1431 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GREGORY VITUS MNYIKA
1432 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GREGORY YONA PETRO
1433 NDYUDA SECONDARY SCHOOL M GREHAMSTONE JAMES KITTA
1434 BARIADI SECONDARY SCHOOL M GREISON NTWEKELO VALLENCE
1435 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M GRESMO MBERWA FELICIAN
1436 KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL M GRESPHORD GADSON LUYUGU
1437 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GREWID MWEMEZI MICHAEL
1438 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GREY MEDARD SESEMKWA
1439 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GREYSON BENJAMIN CHARUKULA
1440 RUANGWA SECONDARY SCHOOL M GREYSON C KOKA
1441 IMAGE SECONDARY SCHOOL M GREYSON COSTA MAGEDENGE
1442 MNYAMBE SECONDARY SCHOOL M GREYSON D ULIMBOKA
1443 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GREYSON F MCHOME
1444 META SECONDARY SCHOOL M GREYSON FRANCIS KIBIKI
1445 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREYSON GALUCY ULANGA
1446 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GREYSON GASPAL SANGA
1447 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GREYSON GILBERT BATANDA
1448 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GREYSON H AYUDI
1449 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M GREYSON IBRAHIM BAITWA
1450 KARATU SECONDARY SCHOOL M GREYSON J MWAMBALILA
1451 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GREYSON JULIUS NAFTALI
1452 MAKOGA SECONDARY SCHOOL M GREYSON JULIUS SIKAVIZYA
1453 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GREYSON M NDAUKA
1454 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GREYSON MARKUS MWINGIRA
1455 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GREYSON NDELE MBWIGA
1456 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M GREYSON PAUL ALBANO
1457 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAJI I KITUNDA
1458 MTINKO SECONDARY SCHOOL M HAJI IDDI MKUMBU
1459 ASKOFU ADRIAN MKOBA SECONDARY SCHOOL M HAJI IDRISSA MAHAMUDU
1460 ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA FUSSI
1461 MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA MVARA
1462 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA RAMADHANI
1463 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA SELEMANI
1464 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMANNE SELEMANI
1465 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M HAJI KESSY DAUDI
1466 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HAJI KYONE MNANKA
1467 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M HAJI M CHARLES
1468 KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL M HAJI MKUNGU MBAGO
1469 HAYATUL ISLAMIYA SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMEDI ABDALAH
1470 KASHISHI SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMEDI KABAVAKO
1471 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMEDI MGOGORO
1472 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HAJI MUSSA MRITH
1473 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI MUYUWILI HAJI
1474 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M HAJI MWINYIMVUA KONDO
1475 KIKARO SECONDARY SCHOOL M HAJI O MZEE
1476 BURONGE SECONDARY SCHOOL M HAJI OMARY IBRAHIM
1477 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI PAUL HAJI
1478 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M HAJI R KHAMIS
1479 KIFAI MODERN SECONDARY SCHOOL M HAJI R SESHAMBI
1480 KASULU SECONDARY SCHOOL M HAJI RAJABU BAKARI
1481 MARA SECONDARY SCHOOL M HAJI RAMADHANI RASHIDI
1482 LOLIONDO SECONDARY SCHOOL M HAJI RASHID BIYEGE
1483 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAJI RASHIDI SHAMTE
1484 NASIBUGANI SECONDARY SCHOOL M HAJI S MKIMA
1485 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HAJI S MTOGOLE
1486 MKONGO SECONDARY SCHOOL M HAJI S NAKOLE
1487 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAJI SABIH BAKARI
1488 GOMBE HIGH SCHOOL M HAJI SAID HAJI
1489 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M HAJI SALIM HASSANI
1490 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAJI SELEMANI KISUDA
1491 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAJI SHABANI MSHERI
1492 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAJI SHABANI MWINJUMA
1493 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAJI SOLOMON MKEMWA
1494 LOLIONDO SECONDARY SCHOOL M HAJI SWALEHE OMARY
1495 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M HAJI WILBARD MUSHI
1496 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAJI YASSIN HAMISI
1497 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HAJI YUSUFU HAMISI
1498 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI SECONDARY SCHOOL M HAJI YUSUPH IDDI
1499 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HAJI YUSUPH MDUMBE
1500 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HAJJ SAMLI LIYADU
1501 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M HAKIEL ROY CLEMETH
1502 ULAMBYA SECONDARY SCHOOL M HAKIKA LUGANO
1503 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAKIKA JACOB MLWAFU
1504 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAKIMU S LAI
1505 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HALBERT HUMPHREY URIO
1506 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M HALELUYA ALFAYO YOHANA
1507 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HALELUYA SAMSON MAHIMBALE
1508 INYONGA SECONDARY SCHOOL M HALFAN MASUMBUKO
1509 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HALFAN ALLY HALFAN
1510 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HALFAN ALLY HASSAN
1511 WIZA SECONDARY SCHOOL M HALFAN JACKSON HALFAN
1512 PIUS SECONDARY SCHOOL M HALFAN M HALFAN
1513 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HALFAN P MHODE
1514 SONGA SECONDARY SCHOOL M HALFAN RASHID OMARI
1515 EMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOL M HALFAN S MPUNUGU
1516 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HALFANI A MULU
1517 MADABA SECONDARY SCHOOL M HALFANI BAKARI NGONYANI
1518 MNYAMBE SECONDARY SCHOOL M HALFANI BAKARI SAIDI
1519 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HALFANI GODFREY MGATA
1520 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HALFANI H HUNDI
1521 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HALFANI JASHO MWAMVOI
1522 KILOSA SECONDARY SCHOOL M HALFANI JUMA MUSA
1523 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HALFANI YUSUPHU BONGI
1524 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M HALID ABUBAKARI HALIDI
1525 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M HALID ALLY KHAMIS
1526 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HALID ISSA KIPENGELE
1527 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HALID JOHN MGAYA
1528 UTETE SECONDARY SCHOOL M HALIDI A MUBA
1529 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HALIDI ABDALAH KIWAYO
1530 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M HALIDI ABDALLAH RAJABU
1531 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HALIDI AWADHI HADINANI
1532 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HALIDI MANENO MGWENO
1533 MTINKO SECONDARY SCHOOL M HALIDI MUSSA MVUNGI
1534 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M HALIDI R NGOTAE
1535 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HALIDI RAJABU MSONDE
1536 MIONO SECONDARY SCHOOL M HALIDI S MOHAMED
1537 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HALIDI YAHYA MAKUBELI
1538 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M HALIFA ABEID LIJATE
1539 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HALIFA DAUDI BAKARI
1540 SOYA SECONDARY SCHOOL M HALIFA EGINO MVULA
1541 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HALIFA H HUSSEIN
1542 NGUVA SECONDARY SCHOOL M HALIFA O MCHIU
1543 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HALIFA R ATHUMANI
1544 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HALIFA RAJABU HARUNA
1545 LINDI SECONDARY SCHOOL M HALIFA RASHIDI CHAHENA
1546 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HALIFA RICHARD MAINA
1547 SOYA SECONDARY SCHOOL M HALIFA SAID MOHAMED
1548 PAMBA SECONDARY SCHOOL M HALIFA SHAFII HAMISI
1549 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HALIFA TWAHA TINDWA
1550 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M HALIKI MOHAMED DAFFA
1551 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M HALILU IDD ISSA
1552 ST. PETER CLAVER HIGH SCHOOL M HALIM MOHAMED MTENGULE
1553 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HALIMOJA HASSANI PANGANI
1554 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M HALISON SAYON CHARLES
1555 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HALISON TAISON KIBONA
1556 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HALLOW PATRICK HAULE
1557 BEREGE SECONDARY SCHOOL M HALPHAN OMARY MSHANA
1558 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M HALUNA LADSLAUS LONDO
1559 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HALUNI ISSA MMWAKU
1560 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HALUNI KIPANDA MALANDULA
1561 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMAD MANSOOR
1562 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMAD A HAMAD
1563 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAMAD A HIMID
1564 BURONGE SECONDARY SCHOOL M HAMAD BENARD DASTAN
1565 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M HAMAD FARAJI HAMIS
1566 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M HAMAD H MAPUA
1567 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M HAMAD HAMISI HUSSEIN
1568 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M HAMAD HASHIRI NGWAJI
1569 KIKARO SECONDARY SCHOOL M HAMAD IBRAHIM MNDEWA
1570 NANGA SECONDARY SCHOOL M HAMAD ISMAEL AKBAR
1571 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMAD M MAHENGE
1572 RUNGWA SECONDARY SCHOOL M HAMAD N MVULA
1573 WALIUL ISLAMIC M HAMAD R KASSIM
1574 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMAD S MOHAMED
1575 AIRWING SEC.SCHOOL M HAMAD S SHEIZA
1576 KALENGE SECONDARY SCHOOL M HAMAD SHAIBU MKOJERA
1577 NASIBUGANI SECONDARY SCHOOL M HAMADA H MPITU
1578 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMADI ABDALLAH MABALANGA
1579 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ABDALLAH MPAME
1580 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALI HAMADI
1581 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMADI ALLY RAJABU
1582 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HAMADI ATHUMANI OMARI
1583 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M HAMADI BAKARI KASIMU
1584 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HAMADI H MADUHILA
1585 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMADI H PONGOLANI
1586 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAMADI HAMISI MBARUKU
1587 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI IDI HASANI
1588 ITIGI SECONDARY SCHOOL M HAMADI JUMA CHILANJI
1589 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAMADI KASITI KANDOTA
1590 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M HAMADI MIKIDADI MSEYA
1591 HANDENI SECONDARY SCHOOL M HAMADI MUSLIM RAJABU
1592 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMADI OMARY MKUMBALU
1593 MWANZA SECONDARY SCHOOL M HAMADI RAJABU MAHAMUD
1594 KIFAI MODERN SECONDARY SCHOOL M HAMADI RASHID ALOYCE
1595 KIMANI SECONDARY SCHOOL M HAMADI S NGWACHI
1596 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMADI SUPHIANI MATUWA
1597 KISAZA SECONDARY SCHOOL M HAMDANI MOHAMEDI MUMBA
1598 UYUI SECONDARY SCHOOL M HERMANI HENLY HERMANI
1599 MAUA SEMINARY M HERMENEGILD JOSEPHAT FARAJA
1600 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HERMENT JOSEPH HERMAN
1601 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HERODE FATI SANGA
1602 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M HERRY BRUNO LUOGA
1603 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M HERRY D KAJOKA
1604 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HERRY ELIAS MLEAH
1605 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M HERRY EMMANUEL BUTEMI
1606 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M HERRY ERASTO DAUD
1607 MARANGU SECONDARY SCHOOL M HERRY H GACHA
1608 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HERRY H SIYOVELWA
1609 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HERRY INNOCENT MASSAWE
1610 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERRY M NDIWU
1611 KISOMACHI SECONDARY SCHOOL M HERUMAN PETER SHIRIMA
1612 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HERY D MANYWA
1613 KIUMA SECONDARY SCHOOL M HERY RAYMOND MILLANZI
1614 NYEHUNGE SECONDARY SCHOOL M HESAU MASHENENE BALESA
1615 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HESHBORN BARAKA NEVE
1616 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HEZBON NESTORY BAKILIYE
1617 SAME SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA ADAM KILELE
1618 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA CHARLES OMARY
1619 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA E NANYARO
1620 IMBORU SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA M ANTONI
1621 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA MASOLA TELESPHORY
1622 GEITA SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA WILBARD DAMIAN
1623 TARIME SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA YODA CHACHA
1624 GREEN CITY SECONDARY SCHOOL M HEZEKIA YOEZA SAMWELI
1625 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HEZRON BENITHO MANDELE
1626 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M HEZRON D JACKSON
1627 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M HEZRON DAUD MADAI
1628 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HEZRON E MWASOMOLA
1629 CHIEF SARWATT SECONDARY SCHOOL M HEZRON ELIA ETLAWE
1630 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL M HEZRON GERMANUS KAYOMBO
1631 WENDA SECONDARY SCHOOL M HEZRON GIBRON MWAKAJILA
1632 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HEZRON IBRAHIM BUGUMBA
1633 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HEZRON LUBANGO EZEKIEL
1634 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HEZRON M NJOMBO
1635 KONGWA SECONDARY SCHOOL M HEZRON ROBETH MDEGELA
1636 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HEZRON S NDENG'ASO
1637 BRAVO SECONDARY SCHOOL M HEZRON WISDOM NAMWELU
1638 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M HEZRONE LUTANDULA REUBEN
1639 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HEZRONI JONATHAN NGALLA
1640 DAREDA SECONDARY SCHOOL M HHANGALI KASI BUU
1641 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M HIGOMBEYE YOTHAM KAVULA
1642 NKASI SECONDARY SCHOOL M HIJA ASHRAFU RAMADHANI
1643 PUGU SECONDARY SCHOOL M HIJA HAMISI LIPALU
1644 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M HIJA IDDI MBIKI
1645 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HIJA J KONDO
1646 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HIJA O SEIF
1647 SWILLA SECONDARY SCHOOL M HIJA S UDUGU
1648 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HIJA SAIDI HAMISI
1649 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HIJA SHAIBU SALUMU
1650 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M HIJA SULEIMAN MNAMALA
1651 MATAKA SECONDARY SCHOOL M HIKRA CHANDE KUMENGA
1652 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M HILAL NASSORO MBILU
1653 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HILAL YAHYA SELEMAN
1654 MACECHU SECONDARY SCHOOL M HILALI ALLY OMARY
1655 MAGOMA SECONDARY SCHOOL M HILALI I DHAHABU
1656 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HILALI JUMA HILALI
1657 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HILALI M UHONDE
1658 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HILALI SAID ABDALLAH
1659 MATAI SECONDARY SCHOOL M HILALION O MWAKIBETE
1660 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M HILALY M GHADHABU
1661 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M HILAM JOSEPH JONAS
1662 KATOKE-LWERU SECONDARY SCHOOL M HILARION LAURIAN
1663 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HILARY NDOROSI
1664 KARATU SECONDARY SCHOOL M HILARY A RASTIM
1665 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M HILARY A TUMAINI
1666 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HILARY A ZUMBA
1667 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HILARY ANTON PUGULU
1668 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HILARY C MSHUMBUSI
1669 JUHUDI SECONDARY SCHOOL M HILARY E MILINGA
1670 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HILARY EVARIST DOMINICK
1671 SALESIAN SEMINARY M HILARY FREDRICK NYENGELA
1672 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M HILARY HUSSEIN HARUNA
1673 URU SEMINARY M HILARY J MTENGA
1674 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HILARY JAPHET CHUSI
1675 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HILARY KEPHAS TITO
1676 CONSOLATA SEMINARY M HILARY M MSURI
1677 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HILARY M NICHOROUS
1678 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HILARY MWALAMI CHUNGUENI
1679 KITWIRU SECONDARY SCHOOL M HILARY OMBENI MBOWE
1680 UTETE SECONDARY SCHOOL M HILARY PROTAS MAUNGO
1681 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HILARY SALEHE KASIKA
1682 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M HILDEFONCE JOSEPH SAGUDA
1683 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HILGARD ELISHA SUNGI
1684 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HILITON F MANEMGAO
1685 RANGWI SECONDARY SCHOOL M HILLARY ALOYCE SILELE
1686 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M HILLARY ASSERI MUSHI
1687 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HILLARY BONIFACE MATOWO
1688 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HILLARY ELIA MAKYAO
1689 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HILLARY GODLISTEN MLAKI
1690 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M HILLARY METHOD MASSAWE
1691 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HILLARY MSAFIRI NDANZI
1692 ST. PETER CLAVER HIGH SCHOOL M HILLARY RICHARD SHOO
1693 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HILLARY SEVERIN SHIYO
1694 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HILLARY TUROLEY BATURULIMI
1695 KISOMACHI SECONDARY SCHOOL M HILTON ELIAWONY MRINGO
1696 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HILTON GEORGE WASHINGTON
1697 MALAMPAKA SECONDARY SCHOOL M HILU MBOJE SENDAMA
1698 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI SECONDARY SCHOOL M HIMID BENJAMIN MSUNZA
1699 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M HIMID U MWASHIUYA
1700 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HIPOLITI BAFO HIPOLITI
1701 NYEGEZI SEMINARY M HIPORTUS KARUMUNA
1702 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M HIRONIMOS MHANDO SEMGAYA
1703 MNYAMBE SECONDARY SCHOOL M HIRORIMS R KAYOMBO
1704 BARIADI SECONDARY SCHOOL M HIRWA MBARUTE
1705 USEVYA SECONDARY SCHOOL M HISAN ZABRON MENYEYE
1706 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JERRY O ZAIPUNA
1707 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M JERRY S KWAY
1708 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JERRY STEVEN PILLA
1709 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JERRY TOM OBONYO
1710 KITETO SECONDARY SCHOOL M JERRY WILLIAM MAMIRO
1711 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M JERRYNASHON CHARLES MICHAEL
1712 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JERRYSON C MAKOMBE
1713 NYEHUNGE SECONDARY SCHOOL M JERRYSON JOHN WAZIRI
1714 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M JERRYSON M MBELE
1715 WENDA SECONDARY SCHOOL M JERRYSON YONA BUSEGA
1716 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JERWIN AJUNA STANSLAUS
1717 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JESPONDI I NYANGASI
1718 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JESSE BOVEN LULAMBO
1719 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JESSE JOHN ROBERT
1720 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JESSE MICHAEL MWAILUPE
1721 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JESSE P KIMANGANO
1722 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M JESSE TAIFA BATIGIRIZA
1723 MADABA SECONDARY SCHOOL M JESSE VALENTINO MGAYA
1724 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M JESSE YUSTO MUSHASHU
1725 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JESTAS PAUL SIMWINGA
1726 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JESTO MAISHA EMMANUEL
1727 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JESTON ARON GABRIEL
1728 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M JESTONE SANGALA CHAMBO
1729 KARATU SECONDARY SCHOOL M JESTUS M MWANANZUMI
1730 ALGEBRA ISLAMIC SEMINARY M JETTA SALUM PANGALLUGOME
1731 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JEVASON ARSON MMARY
1732 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JIBACHA J MINZI
1733 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M JIBLAIR S OTHMAN
1734 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JIBRIL RASHIDI MGOROZI
1735 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M JIBRILE JAFARI NGESSU
1736 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JIBSON ISSACK
1737 IMAGE SECONDARY SCHOOL M JIBSON PAULO MNYANYI
1738 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JIDAMABI SALUMU SOMBI
1739 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M JIDASEGA MACHIMU JIKOMI
1740 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M JIDE N MSOMA
1741 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M JIDRAPH JOSEPHAT LUTOGOMBA
1742 VUMA SECONDARY SCHOOL M JIGABO RUBENI NTANG'WA
1743 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M JIGUMA LUSHINDIKA LUKELESHA
1744 GOMBE HIGH SCHOOL M JIHADI SAID BARAGULA
1745 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JIHEJA PAWA
1746 CANAAN SECONDARY SCHOOL M JIKAZE MTOKAMBALI HASARA
1747 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JILALA PAWA
1748 BARIADI SECONDARY SCHOOL M JILALA C MATHIAS
1749 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JILALA KIJA MALIGANYA
1750 MEATU SECONDARY SCHOOL M JILALA MAHONA MATHIAS
1751 BINZA SECONDARY SCHOOL M JILALA NHOBO JILALA
1752 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M JILALA SALUMU KWILASA
1753 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JILALA SANANE LUHENDE
1754 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JILALA Y PAWA
1755 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M JILANGI COSMAS MAFULAHYA
1756 MWANZI SECONDARY SCHOOL M JILAWISI MWANDU JOHN
1757 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JILES RUHOMELA ELIUD
1758 IMBORU SECONDARY SCHOOL M JILUNGU PAGI KUYA
1759 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JIMI ABEDI MPEMBELEA
1760 KALIUA SECONDARY SCHOOL M JIMMY A MGATA
1761 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JIMMY COSMO ANTONIO
1762 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M JIMMY GODLISTEN LEMA
1763 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JIMMY J DAVID
1764 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JIMMY J MHOJA
1765 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JIMMY J MLEWA
1766 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JIMMY JACOB KIMWAGA
1767 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M JIMMY JOHN MAGESA
1768 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JIMMY JOSEPH ANDERSON
1769 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JIMMY K ARONI
1770 SAME SECONDARY SCHOOL M JIMMY MARTIN MGAYA
1771 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JIMMY MATHIAS BUGADO
1772 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JIMMY MATHIAS PATRICK
1773 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JIMMY PATRICK KIBONA
1774 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JOEL C MWAISOBWA
1775 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JOEL C NASHON
1776 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOEL CAMILIUS FUSSY
1777 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M JOEL CHARLES MASUKI
1778 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOEL CLEMENT KABOTE
1779 IDIGIMA SECONDARY SCHOOL M JOEL D MGOGO
1780 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M JOEL DANIEL STANSLAUS
1781 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOEL DAVID ANDREW
1782 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M JOEL DENIS KANANA
1783 WANGING'OMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL E KYUNGU
1784 ILEJE SECONDARY SCHOOL M JOEL E MBUBA
1785 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M JOEL ELIAS LAIZER
1786 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOEL ELINEEMA MARO
1787 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOEL EMMANUEL MASISILA
1788 SWILLA SECONDARY SCHOOL M JOEL EMMANUEL MWAKAJONGA
1789 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JOEL ERICK MNANDI
1790 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL G BUNDALA
1791 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JOEL GIDION EMMANUEL
1792 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOEL GODWIN JOEL
1793 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOEL HAMIS SANGA
1794 ALPHA SECONDARY SCHOOL M JOEL HEZRON MSIGWA
1795 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JOEL HOSEA MOLLEL
1796 ST. PETER CLAVER HIGH SCHOOL M JOEL I MUSHI
1797 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOEL J KAKIZIBA
1798 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL J KALUWA
1799 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOEL J MBEGETE
1800 KYELA SECONDARY SCHOOL M JOEL J MGAYA
1801 HEBRON SECONDARY SCHOOL M JOEL J MHINA
1802 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL J MWIDETE
1803 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KASSIM IDDY SAIDY
1804 SAME SECONDARY SCHOOL M KASTUS NORBERT LIBULA
1805 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M KASTUS ROJAS BIFUNGO
1806 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KASWAHILI SONGOMA SHIWA
1807 NDONO SECONDARY SCHOOL M KATABI GASPER PETRO
1808 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KATAMBI JOHN MALUNDI
1809 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KATEGILE PETER KATEGILE
1810 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KATEMI PASCHAL CHIYUGHA
1811 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KATO A MAKUNKUMA
1812 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KATO S MUGANYIZI
1813 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KATOLIWA FOCUS MAGOHA
1814 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KATUNDALI J MANDAGO
1815 MEATU SECONDARY SCHOOL M KATYENTYE KATYENTYE MAGABO
1816 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M KATYUKA BUNDALA MAKOYE
1817 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M KAUCHIMBE ALLY MOHAMEDI
1818 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KAUMBA KASMIRY NGOGO
1819 MUHEZA HIGH SCHOOL M KAUSWA T PAUL
1820 KANADI SECONDARY SCHOOL M KAVAMAHANGA GIDION FULUGUTU
1821 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KAVERJULU JOELY NTABONWA
1822 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M KAVUMA MUHAMMAD ABASI
1823 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KAVURA V VYAMANA
1824 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KAWENA MOHAMEDI MKWIZU
1825 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAY DANIEL CHILIKO
1826 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KAYA S KARUME
1827 CHATO SECONDARY SCHOOL M KAYAGA NKIMBILI JUMA
1828 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAYANDA HOPE JAFFAR
1829 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KAYEBA PASCHAL KAYEBA
1830 MAGU SECONDARY SCHOOL M KAYEJI J MALABA
1831 NGUVA SECONDARY SCHOOL M KAYELA P CHARLES
1832 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KAYETAN SALUSTIAN MUSHI
1833 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M KAYIKU GELEMA MAZOYA
1834 KILOSA SECONDARY SCHOOL M KAYUNZU FIDERI WILLIAM
1835 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KAZAMLA A MBENA
1836 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M KAZAROHO J MUNISHI
1837 KIUMA SECONDARY SCHOOL M KAZEMBE BILAHI AMIMU
1838 BEREGE SECONDARY SCHOOL M KAZEN MICHAEL KILONZO
1839 MIONO SECONDARY SCHOOL M KAZI J MASKATI
1840 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M KAZI KIJA KAMANDU
1841 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KAZILO MANAMBA YALEMA
1842 BUMANGI SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI ELIAS MATEMANI
1843 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI EZRA MAKWAYA
1844 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI PAULO NIKOLASI
1845 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI PIUS VEDASTUS
1846 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAZIMILY H MASHINE
1847 BULUNDE SECONDARY SCHOOL M KAZOYA SHABANI KHALFAN
1848 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KAZUMARI S RASHIDI
1849 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KAZUNGU LUCAS EDWARD
1850 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M KAZUNGU RAMBO ISSACK
1851 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KAZYOBA PETRO KIMENYI
1852 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KEAN RICHARD NKWERA
1853 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M KEDASON JOSIA BWENDA
1854 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KEDMOND J HAULE
1855 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KEDSON WILBALD TINDAMANYIRE
1856 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KEDYMOND BONIPHACE CHIKUSI
1857 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KEEGAN EDUALDALT TITO
1858 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL M KEENKING JAMUHURI KITANGE
1859 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M KEEVEN FRANK MAGOGO
1860 KANADI SECONDARY SCHOOL M KEFA ANTONY SEBASTIAN
1861 CHATO SECONDARY SCHOOL M KEFA EDSON BUNDALA
1862 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KEFA EMMANUEL SHAPEMBA
1863 KYELA SECONDARY SCHOOL M KEFA ISAKA MWINUKA
1864 BUNDA SECONDARY SCHOOL M KEFA JACKISON MASALU
1865 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KEFA JACOBO MAUNA
1866 JIFUNZENI SECONDARY SCHOOL M KEFA RAJABU MAHALI
1867 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M KEFAS MOSES MIANGA
1868 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M KEFASON MALIMA MACHUMU
1869 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KEFFA MAJURA MFUNGO
1870 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KEFLENE PHILBERT MUSHEMA
1871 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KEGOYE KEBACHO
1872 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KEISS K KAMAIKA
1873 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M KEITH ZAKAYO MASSAWE
1874 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELENGE N NTIGA
1875 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELLY CHRISPINE MAGESSA
1876 KANGA SECONDARY SCHOOL M KELLY D NGOGO
1877 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELLY FREDRICK SABEGA
1878 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELLY HUSSEIN MSIGITI
1879 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELLY I MIYOMBE
1880 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELLY M HUSSEIN
1881 BINZA SECONDARY SCHOOL M KELVEN DANIEL JAMES
1882 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL
1883 SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN KIBONA
1884 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KIFUNDA
1885 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MASINI
1886 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MOLLEL
1887 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUGEREZA
1888 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWAMBONA
1889 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWEMEZI
1890 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN NZUNGU
1891 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M KELVIN PHILIPO
1892 MEATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN SANGO
1893 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMKONDA
1894 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN VICTOR
1895 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN WILSON
1896 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN A AKYOO
1897 VUMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A BWAGILO
1898 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN A ISUMBA
1899 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KELVIN A JOACHIM
1900 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A KALINGA
1901 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M KELVIN A KAVISHE
1902 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN A KIHANJI
1903 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELVIN A KIMARIO
1904 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MAKWAYA
1905 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MLAY
1906 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MREMA
1907 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWAMAKULA
1908 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWANISAWA
1909 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWASHINANI
1910 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN A NDEKESHA
1911 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A NZOKA
1912 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A SHAYO
1913 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ABEDNEGO DAA
1914 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ABEL CLETUS
1915 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN ABEL PAULO
1916 MADISI SECONDARY SCHOOL M KELVIN ADRIAN KADUMA
1917 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALBAN MAGEA
1918 NANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALBANO SIMON
1919 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEN MLAY
1920 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEX KOYANGA
1921 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEX MENGELE
1922 MIONO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEX MSILU
1923 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEXANDER KUNDY
1924 KISOMACHI SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEXANDER MUGETA
1925 MARANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALFRED TEMBA
1926 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALLAN MWANKUSYE
1927 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALPHAXARD NYANGILI
1928 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALPHONCE MWAIPOPO
1929 PEACE HOUSE SECONDARY SCHOOL M KELVIN AMINI MSANGI
1930 PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN ANANIA PEMBA
1931 AHMES SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL JOHN
1932 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL MYENZI
1933 USEVYA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL PHILIPO
1934 KIJOTA HULL SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL WAPPY
1935 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M KELVIN EPHREM MKUDE
1936 KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN ERASMI TARIMO
1937 MAGNIFICAT SECONDARY SCHOOL M KELVIN ERICK MASUKI
1938 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ERNEST MALLYA
1939 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ERNEST MBWANA
1940 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M KELVIN EUSEBI CONSTANTINE
1941 MAWENI SECONDARY SCHOOL M KELVIN F ABDALAH
1942 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M KELVIN F CHENZA
1943 AIRWING SEC.SCHOOL M KELVIN F DONATUS
1944 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MALANGO
1945 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN F MWAHANJA
1946 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M KELVIN F NGETA
1947 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KELVIN F SHOO
1948 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FELISIAN OISSO
1949 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FESTO MAHUNGA
1950 ITIGI SECONDARY SCHOOL M KELVIN FLAVIAN NAKALIKA
1951 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M KELVIN FRANK MREMA
1952 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN FRANK PALLANGYO
1953 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN FREDY SALANGA
1954 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN G CHITEMO
1955 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KELVIN G KIVUYO
1956 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KELVIN G KWEKA
1957 ST. ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN G LUKANJA
1958 MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G NDOSI
1959 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN G OLVA
1960 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN G TWEVE
1961 ITIGI SECONDARY SCHOOL M KELVIN GELAS TARIMO
1962 MARANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN GEOFREY MWOMBEKI
1963 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN GEORGE MDIMI
1964 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN GEORGE MILEGA
1965 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN GERVAS MKOJERA
1966 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN GIDION CHALAMILA
1967 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN GODFREY MALLYA
1968 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOSEPH MGHANJA
1969 BEREGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOSEPHAT KITWEKERE
1970 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOSEPHAT MATIKO
1971 BINZA SECONDARY SCHOOL M LUCAS JUMA TULE
1972 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LUCAS JUSTINI ALPHONCE
1973 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUCAS K KAMULI
1974 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS K LAMECK
1975 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LUCAS K OSENO
1976 PUGU SECONDARY SCHOOL M LUCAS K SANAGULA
1977 MADABA SECONDARY SCHOOL M LUCAS K VICTORIA
1978 MARA SECONDARY SCHOOL M LUCAS KALIMBULA TULUZANA
1979 ST. AUGUSTINE - TAGASTE SECONDARY SCHOOL M LUCAS L TARIMO
1980 BARIADI SECONDARY SCHOOL M LUCAS LEONARD MGANGA
1981 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS LUCAS MRUMAPILI
1982 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LUCAS LUGATA LEONARD
1983 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LUCAS LUNYILIJA DEO
1984 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LUCAS M JEREMIAH
1985 MTINKO SECONDARY SCHOOL M LUCAS M LONJUMUYA
1986 TWITANGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS M LUCAS
1987 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MALUNDE SAMSON
1988 KALENGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS MANENO LAZARO
1989 MWANZA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MARWA MICHAEL
1990 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS MASALU MHOJA
1991 UYUI SECONDARY SCHOOL M LUCAS MATHEW KULWA
1992 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MATHIAS DANIEL
1993 UWATA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MATHIAS LISSO
1994 MATEMANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MAYUNGA MABULA
1995 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MEPOROO LOLUSU
1996 KILOSA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MHINGA LUCAS
1997 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MICHAEL MDULINGI
1998 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUCAS MISTILI SOMOLO
1999 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M LUCAS MNYAMBWA JAPHET
2000 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS NDAKI MANWEKI
2001 KIPETA SECONDARY SCHOOL M LUCAS NICHOLAUS MATETE
2002 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS NYAMONGE NYAMBARI
2003 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M LUCAS NYASAMBO WAMBURA
2004 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M LUCAS P MALIPESA
2005 BULUNDE SECONDARY SCHOOL M LUCAS PATRICK MWANZALIMA
2006 DODOMA CENTRAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS PETER MKWAVILA
2007 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS PETER SHELANYA
2008 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS PETRO NYABENDA
2009 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M LUCAS PHILIPO KITILU
2010 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS R MABONYE
2011 BARIADI SECONDARY SCHOOL M LUCAS R NYAMHANGA
2012 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL M LUCAS R PILLAR
2013 MATAI SECONDARY SCHOOL M LUCAS S KALOLO
2014 KIKARO SECONDARY SCHOOL M LUCAS SAIMON MALODA
2015 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS SALUM SALUM
2016 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M LUCAS SEBASTIANI LILIU
2017 MBEZI SECONDARY SCHOOL M LUCAS SHABAN KAHESI
2018 MARA SECONDARY SCHOOL M LUCAS SHEDRACK MTANI
2019 BOGWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS SHIMBI CHARLES
2020 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M LUCAS SILAS DANDA
2021 IKIZU SECONDARY SCHOOL M LUCAS SILAS MAGANGA
2022 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS SILAS YEGELA
2023 MAKITA SECONDARY SCHOOL M LUCAS THADEI MHWAGILA
2024 BINZA SECONDARY SCHOOL M LUCAS THOMAS SHIJA
2025 GEITA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M LUCAS TUNGU MISULULU
2026 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LUCAS WILLIAM MABULA
2027 KYELA SECONDARY SCHOOL M LUCAS WILLIAM OTEE
2028 NDONO SECONDARY SCHOOL M LUCAS YOEL PAUL
2029 KALIUA SECONDARY SCHOOL M LUCAS YOTHAM KABAMBALA
2030 MAGU SECONDARY SCHOOL M LUCAS YUSUPH LUMAMBO
2031 SAME SECONDARY SCHOOL M LUCAS Z JOSIA
2032 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LUCAS Z MBAGA
2033 KYELA SECONDARY SCHOOL M LUCHAGULA RENATUS TAMBILIJA
2034 PUGU SECONDARY SCHOOL M LUCHANGANYA JANUARY LUCHANGANY
2035 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUCIAN A JACKSON
2036 HAI SECONDARY SCHOOL M LUCIAN COSMAS MREMA
2037 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUCIAN DAMASY MKELA
2038 MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOL M LUCIAN FELIX SHAYO
2039 MUBABA SECONDARY SCHOOL M LUCIAN LAMECK KOMBA
2040 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCIANI MASONG BARIYE
2041 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LUCIUS BUBERWA CHRIZANT
2042 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LUCKIUS NICODEMUS MKAMA
2043 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCKO BRYSON KIHUMBU
2044 MTINKO SECONDARY SCHOOL M LUCKSON JOACHIM MATHEW
2045 HOMBOLO SECONDARY SCHOOL M LUCKY AUGUSTINO ELIAS
2046 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M LUCKY BENSON MARO
2047 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LUCKY S SUMAYAN
2048 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M LUCKY W MWALINDU
2049 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK B MSSIMU
2050 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK JOSEPH KAIZIREGE
2051 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK KAIJAGE MUTALEMWA
2052 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAISHA M BULIMILA
2053 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAISHA P JEREMIAH
2054 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAISHA WILLIAM ISONGALIMO
2055 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAITARIA LUCAS EMMANUEL
2056 BINZA SECONDARY SCHOOL M MAJABALA M NIGO
2057 NYEHUNGE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MAKOYE FORTUNATUSI
2058 ILULA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA A MWABUSILA
2059 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA BAHAME NTEMI
2060 DAKAMA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA C PETRO
2061 BINZA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA CHARLES MASANJA
2062 KANADI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA D MLOLASA
2063 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA EDSON LULANDALA
2064 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA GASPA SICHONE
2065 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA HASANI HAMISI
2066 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA HERMAN SIZYA
2067 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA I MLANGWA
2068 SADANI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA J SIAME
2069 KARATU SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA JACKSON MAHONDA
2070 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA JULIUS NDOLEZI
2071 PIUS MSEKWA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA K ATHUMANI
2072 SIMANJIRO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA KAMGISHA STEPHANO
2073 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA LUCAS SELEMAN
2074 SIMANJIRO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA LUNYALULA BUPILI
2075 KONGWA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA M MWALABU
2076 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MALISELI NDIKE
2077 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MARCO JOCHAN
2078 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MASUMBUKO WILSON
2079 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MNG'ARE JUMA
2080 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA MUSA KIDANI
2081 ILASI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA O MWANKOTWA
2082 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA PASTORY BUSENG'HWA
2083 USAGARA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA PAULO DANIEL
2084 NGUDU SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA PETRO CHRISTOPHER
2085 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA PIUS KUHANDA
2086 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA R KALINGA
2087 UYUMBU SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA REUBEN JOSEPH
2088 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA S LUTOBEKA
2089 BOGWE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA SEFU CLEMENT
2090 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA STOLE KANYAKULA
2091 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA SULEIMAN MAGONGO
2092 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA TANI MABIRIKA
2093 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA TIMAYWA SALVATORY
2094 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAJANI D SAMBU
2095 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M MAJARIWA PAUL KADINDA
2096 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M MAJENGO IBRAHIM MANGAO
2097 HANDENI SECONDARY SCHOOL M MAJESA S MAJESA
2098 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MAJESHI KOMANYA LUKWAJA
2099 TEMEKE SECONDARY SCHOOL M MAJID A KAJUNA
2100 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M MAJID BASHIRI DAUDI
2101 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAJID HUSSEIN THADEO
2102 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAJID J MCHAGALO
2103 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M MAJID JUMA SHABANI
2104 GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAJID JUMAA MAJID
2105 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MAJID MASALU LUSANGIJA
2106 USAGARA SECONDARY SCHOOL M MAJID MUSSA ZUNGUFYA
2107 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAJID R ABEID
2108 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAJID RAJABU CHANDE
2109 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJID YUSTUS MKUMBE
2110 GEITA SECONDARY SCHOOL M MAJIDI A HAMISI
2111 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MAJIDI ABDI NTABUDYO
2112 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJIDI MFAUME MUHIDINI
2113 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAJIDI MOHAMEDI ALAWI
2114 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAJIDI SAIDI CHANGANDEVU
2115 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M MAJIDI YAHAYA JAHA
2116 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MAJIDU BYAMUNGU RASHID
2117 KALIUA SECONDARY SCHOOL M MAJIGE GUNZE PAULO
2118 ABBEY SECONDARY SCHOOL M MAJINGE K MAJINGE
2119 MACECHU SECONDARY SCHOOL M MAJINGE N EDWARD
2120 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAJOBOLA JUMA MANJI
2121 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MAJULA M MAGESA
2122 GEITA SECONDARY SCHOOL M MAJULA MUSO BWIRE
2123 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAJULA SILAS MATAGE
2124 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAJURA BARNABA MSILIKALE
2125 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO ABDALLAH SENGELEMA
2126 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJUTO ANDREW MWALONGO
2127 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO JUMA NYOROBI
2128 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO LUBOROGA KAIZAKI
2129 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO MANG'ONDI JOHN
2130 SAME SECONDARY SCHOOL M MAJUTO PETER NALIMI
2131 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAJUTO TAJA MOHELO
2132 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MAKA JAPHETH MWABWAGILO
2133 VUMA SECONDARY SCHOOL M MAKALA KIHEZERO BALABULYA
2134 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M MAKALA WILSON SHUMBI
2135 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAKALIUS KONDOLE INNOCENT
2136 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MAKALIUS SALVATORY KALILIKA
2137 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MAKALLA E SINGANDOLE
2138 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAKAMBA JACKSON PETRO
2139 AMANAH ISLAMIC SEMINARY M MAKAME H SAIDI
2140 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M MAKAME SHABANI TUWERE
2141 IWAWA SECONDARY SCHOOL M MAKAME T LINDOMITE
2142 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M MAKANGA BARAZA WILSON
2143 GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAKANJA MATARA MAGINA
2144 IGUNGA SECONDARY SCHOOL M MAKANJA WILSON MASHAURI
2145 ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOL M MAKARIUS EDMUND NGONGI
2146 HUMURA SECONDARY SCHOOL M MAKARIUS L QWANDRATI
2147 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAKARIUS MAKARIUS NCHIMBI
2148 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M MAKAY NYANGUSI NGURA
2149 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MAKAYA MATHIAS KABEBA
2150 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M MAKEKA LAURENT MAKEKA
2151 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MAKELEMO FILLE MISALABA
2152 BINZA SECONDARY SCHOOL M MAKELEMO MAKELEMO PETER
2153 IKIZU SECONDARY SCHOOL M MAKERERO J MARWA
2154 MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAKINA NKINDA NDEGE
2155 KWIRO SECONDARY SCHOOL M MAKINGA J MNANA
2156 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M MAKINI ALLY MKUPETE
2157 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M MAKIWA Z MWAMPASHE
2158 MWIKA SECONDARY SCHOOL M MAKOJA GERVAS
2159 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M MAKOLE M MWITA
2160 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M NSUNGU D SONELO
2161 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NTALIMA PETRO WILSON
2162 SAME SECONDARY SCHOOL M NTALIMA Z NSULWA
2163 KARATU SECONDARY SCHOOL M NTAMBI NYANDA CHEYO
2164 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NTAMBI SIMON MALIMI
2165 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NTEMANYA MBULIMO SAIDA
2166 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M NTEMI D MAKUTANO
2167 KWIRO SECONDARY SCHOOL M NTEMI GUMADA MASAI
2168 MEATU SECONDARY SCHOOL M NTEMI MADUHU SAHANI
2169 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M NTENWA JINAI SOLO
2170 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M NTIBONWA KASSIM NTEZE
2171 USEVYA SECONDARY SCHOOL M NTILANDEKA YUSTON LULAGAGIYE
2172 KALIUA SECONDARY SCHOOL M NTILIYO JOHN NDALIFASHE
2173 ST. ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NTIMI MICHAEL
2174 GALANOS SECONDARY SCHOOL M NTOBI DAUDI NTOBI
2175 KWIRO SECONDARY SCHOOL M NTOBI L NTOBI
2176 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M NTOBI PAUL SUMBUKA
2177 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NTOGWA MBARAGANE NTOGWAMAZI
2178 KALIUA SECONDARY SCHOOL M NTOMOKA GOSI NTOMOKA
2179 AL HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M NTOMOKA SAIDI MUHANUKA
2180 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NTONA VASCO MPAPI
2181 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NTONYONGO MAJINJI BUSWELU
2182 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NTUGWA WASHA NHENAGULA
2183 KANADI SECONDARY SCHOOL M NTUMA GILYA BULEGI
2184 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M NTUNZWE ELISHA KABORA
2185 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NUHU DANIEL
2186 TEMEKE SECONDARY SCHOOL M NUHU A MWAKALINGA
2187 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M NUHU A MWAKYANDWIKE
2188 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M NUHU ABEL MWANYIKA
2189 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NUHU ATHUMAN KIPEMBE
2190 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M NUHU B SIWILA
2191 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NUHU CHARLES MSAMBWA
2192 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NUHU COSMAS ILOMO
2193 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NUHU G NDUURE
2194 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M NUHU ISSA BUHARI
2195 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M NUHU JAFARI MSOLINA
2196 ST JUDE'S SECONDARY SCHOOL M NUHU JOEL NNKO
2197 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NUHU K ALLY
2198 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NUHU KALUWA HAULE
2199 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NUHU MATHIAS JONAS
2200 TEMEKE SECONDARY SCHOOL M NUHU N BAISI
2201 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NUHU PASCAL FYATAGA
2202 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NUHU PASCHAL MANDY
2203 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NUHU PETRO GUNDAL
2204 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M NUNDO ALPHONCE SYLVESTER
2205 MEATU SECONDARY SCHOOL M NUNGU KUBITA MAGEMBE
2206 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NUNI BENDAMA IDRISA
2207 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NURDIN A OMARY
2208 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NURDIN ALLY MOHAMMED
2209 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NURDIN AZIZI DAUDI
2210 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NURDIN BAKARI KISUMA
2211 LUPA SECONDARY SCHOOL M NURDIN HEMED MUSSA
2212 COASTAL SECONDARY SCHOOL M NURDIN I MZIMBIRY
2213 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NURDIN IDDY RAJABU
2214 GREEN CITY SECONDARY SCHOOL M NURDIN J CHIMWAGA
2215 NELUKA SECONDARY SCHOOL M NURDIN K NURDIN
2216 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M NURDIN KAILEMBO MUDRIKAT
2217 NELUKA SECONDARY SCHOOL M NURDIN MOHAMED MALIPULLA
2218 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M NURDIN NASSORO KHALIFA
2219 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M NURDIN R EVANCE
2220 MONTFORT SECONDARY SCHOOL M NURDIN R MDUDU
2221 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M NURDIN RUTEMBA DANIEL
2222 GANAKO SECONDARY SCHOOL M NURDIN S CHARLES
2223 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M NURDIN SABIHI SAIDI
2224 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NURDIN SALUM RULLO
2225 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M NURDIN Y NURDIN
2226 NASIBUGANI SECONDARY SCHOOL M NURDINI H MPENDU
2227 LINDI SECONDARY SCHOOL M NURDINI HASHIMU MCHICHA
2228 LINDI SECONDARY SCHOOL M NURDINI HASSAN CHANDE
2229 NGUDU SECONDARY SCHOOL M NURDINI IBRAHIM SALIMU
2230 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M NURDINI ISSA KHATIBU
2231 KIKARO SECONDARY SCHOOL M NURDINI LIKUWANI MOHAMEDI
2232 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M NURDINI M HAMISI
2233 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NURDINI MUKSINI KILIMA
2234 WALIUL ISLAMIC M NURDINI S MSHAMU
2235 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M NURDINI SAID NURDIN
2236 CHIUNGUTWA SECONDARY SCHOOL M NURDINI SAIDI TARATIBU
2237 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M NURENI SHABANI HAMADI
2238 KABANGA SECONDARY SCHOOL M NURU EMMANUELY
2239 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M NURU A MSAFIRI
2240 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M NURU BIRAGI KIKYO
2241 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M NURU E GINGO
2242 MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOL M NURU ELIDADI NUNDA
2243 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M NURU EZEKIEL KIMATA
2244 ZIBA SECONDARY SCHOOL M NURU GABRIEL CHARLES
2245 BWINA SECONDARY SCHOOL M NURU GEORGE BUYAMBA
2246 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M NURU HAMADI KALUMUNA
2247 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NURU JACOBO EDWARD
2248 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M NURU JAPHET SIMON
2249 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NURU JUMA SAID
2250 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M NURU KAHASHI YASSIN
2251 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NURU M KATURA
2252 WHITE LAKE SECONDARY SCHOOL M NURU MASUD JUMA
2253 KIGOMA GRAND SECONDARY SCHOOL M NURU MELSON MFAKO
2254 HUMURA SECONDARY SCHOOL M NURU MOHAMED BADRU
2255 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M NURU MOHAMED MRISHO
2256 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M NURU MWESIGA ABDALLAH
2257 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M NURU NASSORO MARCO
2258 MAKITA SECONDARY SCHOOL M NURU NTILLA MOHAMED
2259 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M NURU RAMADHAN MKAMA
2260 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M NURU SELEMEN SAID
2261 CHATO SECONDARY SCHOOL M NURU SHILOLE JONAS
2262 SOYA SECONDARY SCHOOL M NURU STEPHANO ROBERT
2263 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NURUDINI A ANGOMWILE
2264 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M NURUDINI ABDALLAH GUMBO
2265 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NURUDINI ABDULMAJIDI WAZIRI
2266 PUGU SECONDARY SCHOOL M NURUDINI ARUMIA RAMADHANI
2267 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M NURUDINI HAMISI NYAMBI
2268 KIBITI SECONDARY SCHOOL M NURUDINI JALAS KAISI
2269 USAGARA SECONDARY SCHOOL M NURUDINI MUSSA KILUWA
2270 KIBITI SECONDARY SCHOOL M NURUDINI SUDI ABDALA
2271 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NURUELY LUKA MLAY
2272 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY YUSUPH
2273 TEMEKE SECONDARY SCHOOL M OMARY A JUMA
2274 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M OMARY A JUMANNE
2275 MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMARY A MASAGO
2276 AIRWING SEC.SCHOOL M OMARY A MASENGA
2277 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M OMARY A MHANGA
2278 NGUVA SECONDARY SCHOOL M OMARY A MOHAMED
2279 USEVYA SECONDARY SCHOOL M OMARY A OMARY
2280 BURONGE SECONDARY SCHOOL M OMARY A YOHANA
2281 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARY ABDALLAH SELEMANI
2282 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M OMARY ABDALLAH OMARY
2283 ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOL M OMARY AHMADI SAIDI
2284 MOMBO SECONDARY SCHOOL M OMARY ALFANI MZENGO
2285 NKOWE SECONDARY SCHOOL M OMARY ALLY ABDALLAH
2286 OVERLAND SECONDARY SCHOOL M OMARY ALLY MATEMANGA
2287 LOLIONDO SECONDARY SCHOOL M OMARY ALLY OMARY
2288 MWANZA SECONDARY SCHOOL M OMARY ALMAS HAMIS
2289 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M OMARY AMIRY MADAFA
2290 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M OMARY ATANASIO MABATI
2291 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMARY ATHBAT OMARY
2292 KWIRO SECONDARY SCHOOL M OMARY ATHUMANI SEKISOME
2293 MBEZI SECONDARY SCHOOL M OMARY AUGUSTINO HAULE
2294 MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMARY AUGUSTINO MHEMA
2295 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M OMARY AYOUB ABUBAKARY
2296 SADANI SECONDARY SCHOOL M OMARY B MLIMISI
2297 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OMARY B SENGOLI
2298 RANGWI SECONDARY SCHOOL M OMARY BAKARY MTWANA
2299 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M OMARY BAKEMA RASHID
2300 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY BONIPHACE RICHARD
2301 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M OMARY COSTANTINO SHABANI
2302 UYUI SECONDARY SCHOOL M OMARY E MKOPA
2303 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M OMARY ERNEST THOBIAS
2304 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M OMARY F MAZWAZWA
2305 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M OMARY F SULTANI
2306 GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMARY FUNIKA MGAYA
2307 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M OMARY G ABDALLAH
2308 AHMES SECONDARY SCHOOL M OMARY H MAHYORO
2309 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OMARY H MUSSA
2310 VUDOI SECONDARY SCHOOL M OMARY HAMADI MIRAJI
2311 MIONO SECONDARY SCHOOL M OMARY HAMIS ITEMBE
2312 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY HAMISI JUMANNE
2313 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OMARY HAMISI NDEGE
2314 BURONGE SECONDARY SCHOOL M OMARY HAMISI OMARY
2315 VUDOI SECONDARY SCHOOL M OMARY HASHIMU MTANGI
2316 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M OMARY HASSANI NGUYEKO
2317 SINGE SECONDARY SCHOOL M OMARY I RASHID
2318 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M OMARY IDD NYUZI
2319 LINDI SECONDARY SCHOOL M OMARY IDDY MOSHI
2320 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M OMARY IDDY OMARY
2321 EMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOL M OMARY ISSA OMARY
2322 KANGA SECONDARY SCHOOL M OMARY J NZUNDA
2323 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M OMARY J SIMBA
2324 NAWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY JACOB LUSWAGA
2325 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA ALLY
2326 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA ATHUMANI
2327 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA FANGA
2328 GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA IDD
2329 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA KALAMBA
2330 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA MADIRISHA
2331 ABBEY SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA NAMWAKE
2332 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA OMARY
2333 META SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA SHABAN
2334 MANEROMANGO SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA ZUMA
2335 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMANNE ALLY
2336 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMANNE OMARY
2337 NASIBUGANI SECONDARY SCHOOL M OMARY K MPOGO
2338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY KASIMU TWARATI
2339 BURONGE SECONDARY SCHOOL M OMARY KHALFAN KIJANA
2340 HANDENI SECONDARY SCHOOL M OMARY KHALIFA IDDI
2341 MWINYI SECONDARY SCHOOL M OMARY KHATIBU SEMKIWA
2342 MOSHI SECONDARY SCHOOL M OMARY KITIA MGHENI
2343 USEVYA SECONDARY SCHOOL M OMARY LILYABALEMA ABDU
2344 UMBWE SECONDARY SCHOOL M OMARY M ALLY
2345 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M OMARY M HASSAN
2346 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M OMARY M MGUMIA
2347 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M OMARY M MKUMBA
2348 HOMBOLO SECONDARY SCHOOL M OMARY M OMARI
2349 MAGU SECONDARY SCHOOL M OMARY M RUZINDANA
2350 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M OMARY M ZAKARIA
2351 NGUDU SECONDARY SCHOOL M OMARY MAHAMUDU MKINGA
2352 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M OMARY MAJALIWA MWILIMA
2353 ABBEY SECONDARY SCHOOL M OMARY MANSOURY MBAROUK
2354 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M OMARY MAULID MKONGA
2355 BINZA SECONDARY SCHOOL M OMARY MHOJA NGULU
2356 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M OMARY MIKIDADI MKWAMBA
2357 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY MOHAMED KHATIBU
2358 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M OMARY MOHAMED YASSIN
2359 BOGWE SECONDARY SCHOOL M OMARY MPENDA OMARY
2360 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M OMARY MUHAMED NDOSSY
2361 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M OMARY MURSAL HASSAN
2362 MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSSA MWENDO
2363 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSTAFA LUVANDA
2364 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSTAPHA MUSSA
2365 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSTAPHA RAMADHANI
2366 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M OMARY MWITA BURULE
2367 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M OMARY MWITU LOUM
2368 KITOMONDO SECONDARY SCHOOL M OMARY N SAIDY
2369 MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARY NASIBU MICKDAD
2370 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M OMARY NASSORO BILAL
2371 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M OMARY NURDINI MSWAKI
2372 CHATO SECONDARY SCHOOL M OMARY NYANTORA MATOBE
2373 AZANIA SECONDARY SCHOOL M OMARY R ABDALLAH
2374 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M OMARY R JAMES
2375 KASULU SECONDARY SCHOOL M OMARY R OMARY
2376 ACACIA SECONDARY SCHOOL M OMARY R SALIMU
2377 MOSHI SECONDARY SCHOOL M OMARY RAJABU MBONDE
2378 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHAN AKIBA
2379 VUMA SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHAN BARAINGA
2380 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHANI YUSUPH
2381 MUBABA SECONDARY SCHOOL M OMARY RASHID MHINA
2382 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M OMARY RASHIDI KIMIA
2383 MATAI SECONDARY SCHOOL M OMARY RASHIDI MAFTAHA
2384 GEITA SECONDARY SCHOOL M OMARY S ABDALLAH
2385 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M OMARY S BUDA
2386 AZANIA SECONDARY SCHOOL M OMARY S MIGEYO
2387 WANIKE SECONDARY SCHOOL M OMARY S OMARY
2388 UTETE SECONDARY SCHOOL M OMARY SAID IPOMBO
2389 MAGU SECONDARY SCHOOL M OMARY SAID KONDELA
2390 UMBWE SECONDARY SCHOOL M OMARY SAID NTIMIZI
2391 MBEZI SECONDARY SCHOOL M OMARY SAID TENGENEZA
2392 LOMWE SECONDARY SCHOOL M OMARY SAIDI MMARI
2393 GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMARY SAIDI MPIGASINGE
2394 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M OMARY SAIDI MWANDI
2395 IWAWA SECONDARY SCHOOL M OMARY SALEHE OMARY
2396 UMBWE SECONDARY SCHOOL M OMARY SHABAN NYANDA
2397 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL M OMARY SHABAN OMARY
2398 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M OMARY SHABANI GWANDU
2399 KARATU SECONDARY SCHOOL M OMARY SHABANI MKILINDI
2400 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMARY SHAKIRU SALMIN
2401 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M OMARY SHARO OMARY
2402 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M OMARY SWALEH MAHAMMUD
2403 BINZA SECONDARY SCHOOL M OMARY W SAHANI
2404 ENGUSERO SECONDARY SCHOOL M OMARY WAZIRI KANIKI
2405 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M OMARY WAZIRI RAMADHANI
2406 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OMARY Y JUMA
2407 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY YASSIN OMARY
2408 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M OMARY YUSUPH MUNGUTWA
2409 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M OMARY Z MANYEMI
2410 SWILLA SECONDARY SCHOOL M OMBEN DONALD MBEWA
2411 KYELA SECONDARY SCHOOL M OMBEN WILLIAM SAIDIA
2412 KIBITI SECONDARY SCHOOL M OMBENI ANTON
2413 CHATO SECONDARY SCHOOL M OMBENI ASANTELI
2414 JUHUDI SECONDARY SCHOOL M OMBENI ABEID MBWAMBO
2415 KARATU SECONDARY SCHOOL M OMBENI DANIEL SIRONGA
2416 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M OMBENI EDWARD LAIZER
2417 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMBENI ERNESTI YAHAYA
2418 KIBITI SECONDARY SCHOOL M OMBENI G GODFREY
2419 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M OMBENI GADSON MICHAELI
2420 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMBENI H TSINGAY
2421 MWANGA SECONDARY SCHOOL M OMBENI HONORATH LENG'ARO
2422 RUNGWA SECONDARY SCHOOL M OMBENI IBRAHIMU MUMWI
2423 KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL M OMBENI J MOLANGA
2424 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M OMBENI KEPHASI ABRAHAMU
2425 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M OMBENI LAZARO NYEMBA
2426 KARATU SECONDARY SCHOOL M OMBENI M JOEL
2427 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M OMBENI MOSES MWAKANYASI
2428 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M OMBENI N TONDOLLA
2429 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M OMBENI O TUKABILEMO
2430 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M OMBENI RABSON MOSHI
2431 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OMBENI REBISON MWENDO
2432 UMBWE SECONDARY SCHOOL M OMBENI TUMAINI MCHOME
2433 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M OMBENI ZAKARIA MUSSA
2434 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OMEGA CHRISPINE
2435 MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL M OMEGA A LUGATA
2436 LUPA SECONDARY SCHOOL M OMEGA ABRAHAM MWAMBAPA
2437 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M OMEGA BYAMUNGU SOLOMON
2438 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M OMEGA EDSON TIMOTHEO
2439 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M OMEGA J MWAKINGWE
2440 ITENDE SECONDARY SCHOOL M OMEGA JONAS MWAKALUKWA
2441 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M OMEGA JOSEPH GAMA
2442 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M OMEGA KODIAMU MTAFYA
2443 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M OMEGA LUCAS BULUGU
2444 MAKOGA SECONDARY SCHOOL M OMEGA S MSAFIRI
2445 GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMEGA Y SIMWANZA
2446 MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMEGAR R MWANAWIMA
2447 MUBABA SECONDARY SCHOOL M OMMY OBADIA RUTEBUKA
2448 AIRWING SEC.SCHOOL M OMUYA OGINGA ANDREW
2449 IMBORU SECONDARY SCHOOL M ONDARA WILDAD
2450 HOLLY WOOD SECONDARY SCHOOL M ONEFOUR INNOCENT NCHIMBI
2451 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ONENI MAZOEA MGONZO
2452 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ONERGY S MWALUPETA
2453 MAUA SEMINARY M ONESFORY A SAMBA
2454 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ONESIMO FABIANI
2455 RANGWI SECONDARY SCHOOL M ONESMO JOHN
2456 VANESSA SECONDARY SCHOOL M ONESMO MKINGA
2457 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ONESMO MLEKANI
2458 LINDI SECONDARY SCHOOL M ONESMO A BILISHANI
2459 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ONESMO A KANZEBE
2460 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ONESMO ABEL MWALUKASA
2461 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ONESMO ABEL SAMSON
2462 GEITA SECONDARY SCHOOL M ONESMO AHADI SAMWEL
2463 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ONESMO AMIANIE KYENGA
2464 ILOWOLA SECONDARY SCHOOL M ONESMO ASIFIWE MLIGO
2465 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO B NTENGA
2466 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO BENITHO MWALONGO
2467 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO BENJAMIN HYERA
2468 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO BROWN ANGOLILE
2469 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M ONESMO CALIST SWAI
2470 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ONESMO CHARLES MWALIMU
2471 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ONESMO D MASUBA
2472 MWANDOYA SECONDARY SCHOOL M ONESMO D SANGALALI
2473 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ONESMO DANIELI ISAYA
2474 MALAMPAKA SECONDARY SCHOOL M ONESMO E MASOTA
2475 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO ELIAS ANDREA
2476 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ONESMO EMMANUEL MGIMWA
2477 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M ONESMO ENOSI MAKARIUS
2478 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ONESMO G GUNZA
2479 LINDI SECONDARY SCHOOL M ONESMO GOODLUCK MASIMBA
2480 MNYAMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO HILARY BARNABA
2481 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ONESMO J KATULE
2482 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ONESMO JERIKO KIBONA
2483 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO JORAM YAPANDA
2484 ANNA MKAPA SECONDARY SCHOOL M ONESMO JOSEPH AMLIMA
2485 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ONESMO JOSEPH WILBERT
2486 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ONESMO JULIUS GONELIMALI
2487 LUPA SECONDARY SCHOOL M ONESMO KENETH KINUNDA
2488 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M ONESMO L MWAMWEMBE
2489 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ONESMO LAURENTI MBILIZI
2490 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ONESMO LEONARD MBAWALA
2491 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ONESMO LEONARD TWALIBU
2492 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M ONESMO M JULIUS
2493 SANGU SECONDARY SCHOOL M ONESMO M SANGA
2494 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M ONESMO M SINGO
2495 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ONESMO M WELUKA
2496 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ONESMO MGOZI JAPHET
2497 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ONESMO MICHAEL NYENYEMBE
2498 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ONESMO NOELY YEREMIA
2499 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO ONESMO MGINA
2500 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ONESMO OPTATUS HAULE
2501 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO P ALADIN
2502 VUMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO P ZENGO
2503 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M ONESMO PHILIPO TSUUT
2504 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ONESMO PIUS BUNDALA
2505 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ONESMO PRISCUSS TARIMO
2506 MAGNIFICAT SECONDARY SCHOOL M ONESMO REUBEN ONESMO
2507 BUGENE SECONDARY SCHOOL M ONESMO RWEZAULA NESTORY
2508 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ONESMO SAMWEL JAMES
2509 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO SHABANI KALUTA
2510 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ONESMO SHILEKA MASWALI
2511 KARATU SECONDARY SCHOOL M ONESMO SHIMULA MARKO
2512 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ONESMO SINGIRA MICHAEL
2513 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ONESMO STANLEY CHITELELA
2514 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ONESMO STEVIN MSIGWA
2515 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ONESMO SYPLIANO SICHALWE
2516 MBUGWE SECONDARY SCHOOL M ONESMO TISIANI HILARI
2517 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO VICTOR MGOHELE
2518 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ONESMO VIRGILIO ALPHONCE
2519 KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL M ONESMO WILSON KOMBA
2520 WIZA SECONDARY SCHOOL M ONESMO Y MWAKATOBE
2521 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ONESMO ZAKAYO NZIKU
2522 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ONESPHORIUS KAMUGISHA RWEIKIZA
2523 VUNJO SECONDARY SCHOOL M ONESPHORO ZABDIEL TENGA
2524 KIKODI SECONDARY SCHOOL M ONESPHORY REMIGIUS KATIBA
2525 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ONESSY GEOPHREY NGUOMTANDA
2526 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M ONEST SAID MAZIMBA
2527 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M ONING'O HERIEL MOSES
2528 KATOKE-LWERU SECONDARY SCHOOL M ONORATH J RUTHAHIWA
2529 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ONSTAD YESAYA BENDERA
2530 KIBITI SECONDARY SCHOOL M OPTATUS JOSEPHAT DEUS
2531 KILOSA SECONDARY SCHOOL M OPTATUS S ZAWAD
2532 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ORAN SYLVESTA KAMWENGENYA
2533 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ORATOR OSBORNE KAGUNA
2534 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M ORBOSS MOKO LENGILIKO
2535 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OREST JUSTINE BARNABAS
2536 CHIUNGUTWA SECONDARY SCHOOL M ORESTES GAYI ASSENGA
2537 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ORESTESON O KAPINGA
2538 ITIPINGI SECONDARY SCHOOL M ORICH NELSON LUGONO
2539 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ORINA MATURU RYAGA
2540 MEATU SECONDARY SCHOOL M ORIVA N RICHARD
2541 KARATU SECONDARY SCHOOL M ORMEA KIMANI LAIZER
2542 MATAKA SECONDARY SCHOOL M OSAM SAIDI KAWALE
2543 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M OSAMA SEIF
2544 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M OSAMA A SALUM
2545 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M OSAMA AHAMADI KAULA
2546 UTETE SECONDARY SCHOOL M OSAMA JUMANNE NDEVU
2547 USAGARA SECONDARY SCHOOL M OSAMA KOJA MBWANA
2548 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M OSAMA MUSA MBATA
2549 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M OSAMA MZONGE SHEKUE
2550 NYANGAO SECONDARY SCHOOL M OSAMA OMARI ANGA
2551 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M OSAMA RAJABU MVUNGI
2552 KABUNGU SECONDARY SCHOOL M OSBERT TIRUTANGWA PAUL
2553 KIBITI SECONDARY SCHOOL M OSBETH T SAWE
2554 KAIZIREGE SECONDARY SCHOOL M OSBORN MWEMEZI BEATUS
2555 MWANDIGA SECONDARY SCHOOL M OSBORN NICODEMUS NKAKAMA
2556 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OSCA JACKSON SWAI
2557 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M OSCAR EDGAR
2558 SAME SECONDARY SCHOOL M OSCAR A MASAMAKI
2559 VITUKA SECONDARY SCHOOL M OSCAR A SWEBE
2560 KANGA SECONDARY SCHOOL M OSCAR ADAMSON TULINAVE
2561 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M OSCAR ADRIANO SELEMANI
2562 NDONO SECONDARY SCHOOL M OSCAR AKIDA KIBOGA
2563 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M OSCAR ALEX SAULOSY
2564 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M OSCAR ANATORY ONESMO
2565 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M OSCAR APOLINARY MICHAEL
2566 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M OSCAR ATUJUNA MATHIAS
2567 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OSCAR BIDANI MITANDE
2568 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M OSCAR BONIPHAS AMOSI
2569 VUNJO SECONDARY SCHOOL M OSCAR CHAKUPEWA EDIDI
2570 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M OSCAR CHRISTOPHER SAMBAA
2571 KANGA SECONDARY SCHOOL M OSCAR D KANYIKA
2572 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M OSCAR D LUCAS
2573 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M PROSPER GODFREY MWINAMA
2574 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PROSPER GODSON MBISE
2575 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PROSPER IBRAHIMU KIMBAWALA
2576 SANGU SECONDARY SCHOOL M PROSPER J TIBULA
2577 IWAWA SECONDARY SCHOOL M PROSPER JOHN FUNGO
2578 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M PROSPER JOHN KISOKA
2579 MINAKI SECONDARY SCHOOL M PROSPER JOHN MLWAFU
2580 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M PROSPER JULIUS LEMA
2581 USAGARA SECONDARY SCHOOL M PROSPER KESHENI MGHUMBA
2582 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PROSPER LAMECK KILEO
2583 KATE SECONDARY SCHOOL M PROSPER MATHEW SANGA
2584 ALPHA SECONDARY SCHOOL M PROSPER MATHIAS MBWAMBO
2585 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PROSPER MAURUS KILANGAVANA
2586 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M PROSPER MELOE GEORGE
2587 KWIRO SECONDARY SCHOOL M PROSPER MENARD MIHALE
2588 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M PROSPER MENASI MAKSI
2589 MAGU SECONDARY SCHOOL M PROSPER MUKULASI PAUL
2590 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PROSPER NCHEYE ALPHONCE
2591 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M PROSPER NOVATUS KIPEMBA
2592 MINAKI SECONDARY SCHOOL M PROSPER ONESMO MBILINYI
2593 BAOBAB SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN A BAJAH
2594 KILWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN A MNEKANO
2595 KITOMONDO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN A RAMADHAN
2596 MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN A RAMADHANI
2597 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ADAM SHABANI
2598 BARIADI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN AKBARUAL RAMADHAN
2599 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ALI ALI
2600 CHATO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ALLY HASSAN
2601 MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ALLY JUMA
2602 PUGU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ALLY MAHADHI
2603 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ATHUMAN KATOTO
2604 BULUNDE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ATHUMAN MAKUA
2605 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN C MAPELA
2606 BARIADI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN CHARLES NJORA
2607 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN COSTANTINE MASEMELE
2608 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN DAUDI TINDWA
2609 MTINKO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN DEUS ANDREA
2610 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ENOCY LEONARD
2611 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN FARID OTHMAN
2612 MWENYEHERI ANUARITE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN H HALDINA
2613 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HAMAD RAMADHAN
2614 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HAMADY RAMADHAN
2615 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HAMIDU KISEO
2616 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HAMIS HUSEIN
2617 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HASHIM RAMADHAN
2618 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HUBILA ILAMLA
2619 LOMWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN I NDEKA
2620 MATAI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN I RAMADHAN
2621 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN I SELEMANI
2622 AIRWING SEC.SCHOOL M RAMADHAN IDD MAGOTI
2623 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN IDD SHABAN
2624 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ISSA BAISI
2625 HUMURA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN JOSEPH MZIWILA
2626 GEITA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN JUMA CHACHA
2627 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN JUMA MASABILE
2628 RUNGWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN JUMA MASASI
2629 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN K KAVISHE
2630 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN K MBWAMBO
2631 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KAIJAGE SALUM
2632 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KALAWA MBWILO
2633 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KHAJ MUSTAPHA
2634 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KHAMIS HUBERT
2635 LOMWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KHAMIS MDUMA
2636 MIONO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KHAMIS RAMADHAN
2637 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN L MCHOMVU
2638 HANDENI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN M IBRAHIM
2639 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN M PETER
2640 MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN M RAMADHAN
2641 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MAGETA MHEZIWA
2642 LUBALA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MAHMUD SAID
2643 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MIKIDADI HOZA
2644 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MNYEKE ISSA
2645 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MOHAMED IDD
2646 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MOHAMEDI KAZIBURE
2647 USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MRISHO MAGHEMBE
2648 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN NUHU RAMADHAN
2649 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN O LUPEJA
2650 EFFORTS SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN O MNONDWA
2651 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN O MNOSE
2652 GOMBE HIGH SCHOOL M RAMADHAN OMARY ABDALLAH
2653 MBEYA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN R KALAM
2654 AHMES SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN R KIONE
2655 MAKITA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN R MAEMBA
2656 MAFIGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN R MNG'ANDE
2657 ALPHA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN RAJAB MSILWA
2658 RANGWI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN RAJABU ABDALLAH
2659 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN RAMADHAN MPANDA
2660 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN RASHID FUNDIKILA
2661 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN S JUMA
2662 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN S KHALFAN
2663 NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN S MAYUYA
2664 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN S MSANGI
2665 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN S MWINJAKA
2666 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SALUM RAJABU
2667 MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SHABAN MGALULA
2668 WAJA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SHAFII KITERY
2669 ILBORU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SHIJA NGWATA
2670 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN W HUSSEIN
2671 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI
2672 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA
2673 KASANGEZI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KASEBO
2674 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YUSUFU
2675 NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A HAMISI
2676 KILWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A IBRAHIM
2677 OCEAN SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A KINDAMBA
2678 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A MPOGO
2679 KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A MRISHO
2680 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A MUSSA
2681 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A MWAIMU
2682 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A SUNGURA
2683 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABDALA SHEMKANDE
2684 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABDARABI CHEPA
2685 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABDI MZEE
2686 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABDUL PIUS
2687 ENDASAK SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABEID JUMA
2688 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABUBAKARY IDDI
2689 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ADAM KIJUU
2690 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ADAMU MASHAKA
2691 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI AIRO MASUDI
2692 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY HASSAN
2693 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY KIBIRITI
2694 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY KINGAZI
2695 USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY MAGAMBO
2696 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY RAMADHANI
2697 RUANGWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ALLY RASHID
2698 HANDENI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI AMIR MAHIMBO
2699 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ANTHONY SAILOWA
2700 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI CHONJA
2701 MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI KAYANDA
2702 LINDI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI MAFIGA
2703 AIRWING SEC.SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI MLUNDI
2704 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI SHABANI
2705 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI BADRU AKBAR
2706 MAKITA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI BAKARI MASEDE
2707 MKONGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI BENI MAGOHE
2708 GEITA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI CHARLSE MASHALA
2709 HERI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI CHUMA SEKWERO
2710 ST JUDE'S SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI DANIELI HASSANI
2711 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI DAVID MAKAMBA
2712 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI F MBOYA
2713 SONGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI FADHILI ABDALLAH
2714 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI FIKIRI AMIER
2715 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI FRANK MSHANA
2716 NDONO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI FRANSIS MDEE
2717 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI GIDION BUNTO
2718 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI GREYSON VYABANDI
2719 KILWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H ALLY
2720 MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H HARUNA
2721 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H MBEGU
2722 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H MSANGI
2723 ITIGI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H MUSTAFA
2724 MADABA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H NJOKA
2725 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI H RAMADHANI
2726 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAJI HAMIDU
2727 MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAJI SIUJI
2728 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HALFANI KARIGO
2729 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HALIFA RAJABU
2730 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMDANI NGEREZI
2731 KIKARO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMIDU LUHANGA
2732 MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMIS NDUTU
2733 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMISI MWAHIRO
2734 AL HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI HAMISI SHEBUGE
2735 ANNA MKAPA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMZA ARBOGAST
2736 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HASHIMU SUGALE
2737 NELUKA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HASSAN MSUYA
2738 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HOSENI MCHUPA
2739 TONGANI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSENI KOKOTO
2740 KAKONKO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSSEIN BWAIZE
2741 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSSEIN MAPANDE
2742 LUGUFU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HUSSEIN RAMADHANI
2743 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I KILUSUNGU
2744 KIMAMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I LAMBLIAN
2745 SADANI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I RAMADHANI
2746 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I RASHIDI
2747 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I SALIMU
2748 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IBRAHIM KAKETI
2749 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IDRISA LUNGATO
2750 NGUVA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IGNAS BANDA
2751 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISMAILI LADA
2752 LUPA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISMAILI MGELWA
2753 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA GELEGE
2754 KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA KULWA
2755 ILBORU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA MSHUTI
2756 LUPA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J KISEGA
2757 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J MWAKILA
2758 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J NTEMI
2759 MBUGWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J RAMADHANI
2760 MBUGWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J RAMADHANI
2761 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J SIKIWENI
2762 KIGOMA GRAND SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JAFARI RAMADHANI
2763 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA MAJILANGA
2764 MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA NANCHI
2765 ILALA ISLAMIC SEC SCHOOL M RAMADHANI JUMA RAMADHANI
2766 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA SWALEH
2767 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMANNE PETRO
2768 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMANNE RAMADHANI
2769 ALGEBRA ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI K BAKARI
2770 KIGWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI K BUNDALA
2771 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI K LUPUTI
2772 NANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KARIM BAKARI
2773 OCEAN SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KARIM MNAZI
2774 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KARUME BAKARI
2775 KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KASHIMU ABDALAH
2776 MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KHALIDI CHAMAKUO
2777 NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KIBWANA ATHUMANI
2778 RIDHWAA SEMINARY SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KULWA SHABANI
2779 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M CHAMBUSO
2780 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M KATOBAGULA
2781 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M KIDUKA
2782 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M LUGOLE
2783 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M MAGANGA
2784 KABANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M RASHIDI
2785 TARIME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M SALIMU
2786 KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M SHAMTE
2787 WALIUL ISLAMIC M RAMADHANI M SUFIANI
2788 TAQWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MADARAKA MAPINDUZI
2789 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAHAMUDU MMBAGA
2790 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAJALI MOHAMEDI
2791 KITOMONDO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAJURA KULEBA
2792 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MASUDI RAMADHANI
2793 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAULIDI MBALAMI
2794 MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAULIDI NTANDU
2795 DAREDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MAULIDI ZUBERI
2796 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MGOLWA RAMADHANI
2797 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M RYAN RABANUS KABEREGE
2798 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RYAN VEDASTO IZOBA
2799 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RYMOND MCHUNGUZI WILLIAM
2800 MAKONGORO SECONDARY SCHOOL M RYOBA CHARLES JOSEPH
2801 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M RYOBA CHARLES WAITATE
2802 SHAMSIYE BOYS SECONDARY SCHOOL M SAAD A MUSHI
2803 MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAAD JUMA NJELU
2804 ALPHA SECONDARY SCHOOL M SAAD KHAMIS ALLY
2805 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M SAAD SARIGE HASSAN
2806 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M SAAD SWAIBU HASSAN
2807 UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAAD SWEDY KASINGO
2808 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M SAAD Z NNKYA
2809 SHAMSIYE BOYS SECONDARY SCHOOL M SAADALLAH JUMA SAADALLAH
2810 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M SAADAT M MERERE
2811 ITENDE SECONDARY SCHOOL M SAANANE C ELENATUS
2812 MAKONGORO SECONDARY SCHOOL M SABA M ABELY
2813 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SABABU MACHIBYA MARCO
2814 GEITA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M SABAI S MATIKO
2815 MBEZI SECONDARY SCHOOL M SABAS ANSELIMU MROSSO
2816 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SABAS N KIDEBELI
2817 GEITA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M SABATO INNOCENT
2818 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M SABATO CHACHA MATESI
2819 PUGU SECONDARY SCHOOL M SABATO CHARLES KIPILI
2820 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M SABATO E NYAMOHA
2821 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SABATO I MAYANDA
2822 KISAZA SECONDARY SCHOOL M SABATO JOSEPH RYOBA
2823 MAGU SECONDARY SCHOOL M SABATO MARWA MWITA
2824 SUJI SECONDARY SCHOOL M SABATO NAHOL PAULO
2825 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SABATO W MAGESA
2826 KASOMA SECONDARY SCHOOL M SABAYA SUMULEY NDAROI
2827 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SABBATH G NYAKYI
2828 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL M SABIANO M MIRE
2829 MUSOMA UTALII SECONDARY SCHOOL M SABIANUS A OKUM
2830 RUNGWA SECONDARY SCHOOL M SABIHI HAMISI LIPETE
2831 LINDI SECONDARY SCHOOL M SABIHI MOHAMEDI AMRI
2832 MAGOMA SECONDARY SCHOOL M SABINI RAPHAEL NUNDU
2833 NAZARENE SECONDARY SCHOOL M SABINUS DAMASI KOMBA
2834 KANGA SECONDARY SCHOOL M SABINUS ISSAC TAMBALI
2835 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SABRI I BAKARI
2836 KILWA SECONDARY SCHOOL M SABRI IDDI NDUPO
2837 MWINYI SECONDARY SCHOOL M SABRI S ALLY
2838 YEMEN SECONDARY SCHOOL M SABRI S MOHAMED
2839 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SABRIEL DANIEL NYAMAGENI
2840 CHIEF SARWATT SECONDARY SCHOOL M SABRY MOHAMED HABIB
2841 ARAFAH ISLAMIC SEMINARY M SABRY MOHAMEDALY SADRUDINI
2842 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SABUNI DEOGRATIAS SABUNI
2843 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SABUNI MAHONA SABUNI
2844 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M SABURI STEWARD ELIAS
2845 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M SACKEJO TEOPHAN SACKEJO
2846 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M SADAM A MWASHELA
2847 KWIRO SECONDARY SCHOOL M SADAM DADI ALLY
2848 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADAM FARAJI MUSSA
2849 EAGLES SECONDARY SCHOOL M SADAM H MATUMLA
2850 BUGENE SECONDARY SCHOOL M SADAM M JAMALDIN
2851 ABBEY SECONDARY SCHOOL M SADAM S ABDUL
2852 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M SADAM S NGAMBA
2853 GREEN CITY SECONDARY SCHOOL M SADAM S NUNGAMO
2854 IGUGUNO SECONDARY SCHOOL M SADAM SAIDI MUNA
2855 NKOWE SECONDARY SCHOOL M SADAMU AHMADI DAUDI
2856 NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADAMU HEMEDI CHANDE
2857 MINAKI SECONDARY SCHOOL M SADAMU HUSSEIN ABDALLAH
2858 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M SADAMU ISMAIL MUROO
2859 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SADAMU MIKIDADI NJACHAMA
2860 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SADAMU MSAFIRI MBUNDA
2861 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M SADAMU S LICHEULA
2862 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SADAMU SAIDI NANKEMBE
2863 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M SADAMU SALEHE NYAGAWA
2864 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SADAMU WAZIRI KUCHILE
2865 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SADANI MUSTAPHA SWALEHE
2866 KWIRO SECONDARY SCHOOL M SADARI RASHIDI ELIAMINI
2867 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADARY E ALAWI
2868 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SADATH A SHAHA
2869 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SADATH ASAINE BADRU
2870 BEREGE SECONDARY SCHOOL M SADATH SELEMAN SALIMU
2871 MWINYI SECONDARY SCHOOL M SADATI KILIAN MILLANZI
2872 NELUKA SECONDARY SCHOOL M SADDAM KHAMISI NYOTA
2873 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SADDY SUFIAN MVUNGI
2874 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SADI A SULEIMAN
2875 LINDI SECONDARY SCHOOL M SADI AHAMADI YAHAYA
2876 IMBORU SECONDARY SCHOOL M SADI BAKARI SADI
2877 KIBITI SECONDARY SCHOOL M SADI HASSAN IBRAHIM
2878 ST AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M SADI HUSEIN OMARY
2879 YEMEN SECONDARY SCHOOL M SADI PAZI MWINYIMVUA
2880 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M SADI SHABANI OMARY
2881 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK MWANAKATWE
2882 PUGU SECONDARY SCHOOL M SADICK SHABANI
2883 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SADICK A KUJIGA
2884 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M SADICK A MSONDA
2885 UJIJI SECONDARY SCHOOL M SADICK A SADICK
2886 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SADICK ADAM OMARY
2887 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK ALLY JUMA
2888 NDONO SECONDARY SCHOOL M SADICK B MUSSA
2889 MWENGE SECONDARY SCHOOL M SADICK DAVID MNDEME
2890 MWANZA SECONDARY SCHOOL M SADICK EMILY SADICK
2891 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SADICK FAUSTINE ZACHARIA
2892 KALIUA SECONDARY SCHOOL M SADICK HASSAN KASONGO
2893 KISHAPU SECONDARY SCHOOL M SADICK IDDY MWASONGWE
2894 KORONA SECONDARY SCHOOL M SADICK JUMA ALLY
2895 MWENGE SECONDARY SCHOOL M SADICK JUMA MANYANDA
2896 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SADICK JUMA SUFIANI
2897 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADICK LUTOBEKA MALISHA
2898 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M SADICK M SANGA
2899 MWENGE SECONDARY SCHOOL M SADICK MAJUTO HUSSEIN
2900 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK MISANGU ISACK
2901 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SADICK N MJARIBU
2902 NGUDU SECONDARY SCHOOL M SADICK OMARY SHIGEMELO
2903 PIUS MSEKWA SECONDARY SCHOOL M SADICK PASCHAL MASHAKA
2904 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SADICK PIUS KUTONA
2905 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SADICK R ALLY
2906 ALI HASSAN MWINYI ISL. SECONDARY SCHOOL M SADICK S ALLY
2907 DAREDA SECONDARY SCHOOL M SADICK S JUMA
2908 KASULU SECONDARY SCHOOL M SADICK SADOCK MUDABE
2909 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SADICK SAMAS MAGESA
2910 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK SELEMANI SADICK
2911 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M SADICK SHAMTE KITALUNI
2912 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SADICK SHARABII KIBASA
2913 HANDENI SECONDARY SCHOOL M SADIKI A BASASI
2914 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M SADIKI BETSON MAPUNDA
2915 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SADIKI BUSHIRI MANELA
2916 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SADIKI D PATRICK
2917 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M SADIKI H MAPOI
2918 BWAWANI SECONDARY SCHOOL M SADIKI H PAZI
2919 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M SADIKI HERMAN MAKOBERO
2920 DAKAMA SECONDARY SCHOOL M SADIKI J MBIBO
2921 JUHUDI SECONDARY SCHOOL M SADIKI J RAMADHANI
2922 MSASANI ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M SADIKI JUMA SADIK
2923 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M SADIKI M CHIMBAMIZUNGU
2924 KARATU SECONDARY SCHOOL M SADIKI MAGANGA BAKARI
2925 SAME SECONDARY SCHOOL M SADIKI S MUOMI
2926 IGUGUNO SECONDARY SCHOOL M SADIKI SALIMU OMARI
2927 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SADIKI SELEMANI JAFO
2928 KASOMA SECONDARY SCHOOL M SADIKI THOMAS PETRO
2929 KITETO SECONDARY SCHOOL M SADIKIELI J GAMASA
2930 NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOL M SADIKIELI Q HAALI
2931 KARATU SECONDARY SCHOOL M SADIRA MWASUNI NEPAPAY
2932 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SADOCK WILSON
2933 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SADOCK A MBAMBA
2934 ITIGI SECONDARY SCHOOL M SADOCK ALEX NDOLIJANA
2935 UWATA SECONDARY SCHOOL M SADOCK B PONTION
2936 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M SADOCK BESKS JEREMIAH
2937 KALIUA SECONDARY SCHOOL M SADOCK G JOHN
2938 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M SADOCK JACOBO MWANGU
2939 NGUDU SECONDARY SCHOOL M SADOCK LASTON KAYANGE
2940 LUBALA SECONDARY SCHOOL M SADOCK O ANYANDWILE
2941 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M SADOCK SIMON VENANCE
2942 SANGU SECONDARY SCHOOL M SADOCK WATSON MWAKOMO
2943 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADOCK ZABRON MISHORO
2944 ENGUSERO SECONDARY SCHOOL M SADOKI Z INDAY
2945 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SADU S KOLOWELE
2946 MIONO SECONDARY SCHOOL M SADUN KABOGELE KHABIBU
2947 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SADUN MATSAWIL JUMA
2948 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SAFALI M MASANGWA
2949 RUNGWA SECONDARY SCHOOL M SAFARI NDIAZ
2950 KABANGA SECONDARY SCHOOL M SAFARI AMON IBRAHIMU
2951 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAFARI CHARLES CHALO
2952 USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAFARI I BULULA
2953 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M SAFARI LUGEMBE JOSEPH
2954 SAME SECONDARY SCHOOL M SAFARI MAPERA NYANDA
2955 USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAFIELI CHARLES LANGENI
2956 ITENDE SECONDARY SCHOOL M SAFIELI MILIKI MSHANA
2957 GANAKO SECONDARY SCHOOL M SAFNOS PETER MOSHA
2958 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SAGAFU SAIDI SELEMANI
2959 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M SAGAI RAMADHAN ERUNGU
2960 KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAGANDA MAYUNGA LUBANGO
2961 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAGANDA PETER TINDIGWE
2962 AZANIA SECONDARY SCHOOL M SAGANYI W SAGANYI
2963 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M SAGATI MISANA JACKSON
2964 MARA SECONDARY SCHOOL M SAGAYA ISSA MINGISI
2965 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SAGENDA JAMES MASAKI
2966 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAGENGE M MHELA
2967 WANIKE SECONDARY SCHOOL M SAGIRA EZEKIEL MONG'ATEKO
2968 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAGUDA EMMANUEL MAGEME
2969 RUJEWA SECONDARY SCHOOL M SAGUDA L DWASI
2970 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAGUDA M IBUNDA
2971 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SAGUDA N MAZUNGU
2972 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAGUDA NTEMI MAGINA
2973 BOGWE SECONDARY SCHOOL M SAHANI LUBANGO MAYOLWA
2974 MWALIMU J K NYERERE SECONDARY SCHOOL M SAHAU G MWAMLIMA
2975 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAI KASSIM SAI
2976 GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAIB ABUBAKAR IBRAHIM
2977 NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAIBA MUSSA NYANZA
2978 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SAIBOKO NJILE MADUHU
2979 MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAIBULU LAZARO LOISHOOKI
2980 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SAIBULU P NGALESON
2981 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAID ABDALA
2982 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M SAID HAMIDU
2983 IWAWA SECONDARY SCHOOL M SAID A GAWAZA
2984 CHIDYA SECONDARY SCHOOL M SAID A IBRAHIM
2985 USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAID A LIKOTANGO
2986 ACACIA SECONDARY SCHOOL M SAID A MPAKI
2987 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAID A NASSOR
2988 AHMES SECONDARY SCHOOL M SAID A NASSOR
2989 MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAID A SAID
2990 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAID A SAID
2991 MEATU SECONDARY SCHOOL M SAID A SELEMAN
2992 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAID A YONDU
2993 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M SAID ABDI DUWE
2994 NELUKA SECONDARY SCHOOL M SAID ABDULY MAJALIWA
2995 BEREGE SECONDARY SCHOOL M SAID ABED SELEMANI
2996 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SAID ABUBAKARI SAID
2997 KINONDONI SECONDARY SCHOOL M SAID ADAM BAKARI
2998 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M SAID ADAMU KINGU
2999 GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAID AHMAD MNAGUZI
3000 SIMANJIRO SECONDARY SCHOOL M SAID ALEX OUNJA
3001 DAREDA SECONDARY SCHOOL F AGNESS HIITI SAQWARE
3002 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AGNESS J EMMANUEL
3003 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS J GACHEMBEHO
3004 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGNESS J KIDAVA
3005 KALENGE SECONDARY SCHOOL F AGNESS JAMES ERICKSON
3006 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS JAMES KAOMBWE
3007 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS JAMES KELELA
3008 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AGNESS JASSON LEONARD
3009 SUMVE SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOHN MSUYA
3010 DUTWA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOHNSON NDUCHA
3011 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JORDAN MWAKASEGE
3012 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOSEPH KISINGA
3013 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOSEPH MBASHA
3014 NATTA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JULIUS JACOB
3015 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS JULIUS MASSANA
3016 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F AGNESS JULIUS MLEHA
3017 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F AGNESS K ABDALLAH
3018 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL F AGNESS K THOBIAS
3019 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F AGNESS KADODA MTEWELE
3020 WANIKE SECONDARY SCHOOL F AGNESS KARISTO SANGA
3021 STAR SECONDARY SCHOOL F AGNESS KAYETAN SEVERIN
3022 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNESS KITWIMA SAMWELI
3023 MATOMBO SECONDARY SCHOOL F AGNESS L KWAY
3024 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AGNESS L MASSAWE
3025 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F AGNESS L MOLLEL
3026 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS LAURENT MWIKWABE
3027 NAWENGE SECONDARY SCHOOL F AGNESS LAURENT SHABAN
3028 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F AGNESS LUCAS CHILUMBA
3029 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F AGNESS M MASHIMBA
3030 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F AGNESS MABULA SAYI
3031 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AGNESS MAGORI OCTAVIAN
3032 DODOMA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MASHAKA MWENDA
3033 NEW ERA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MATHIAS KENANYI
3034 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MBUGA SIGA
3035 MWANZA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MENEJA LUSANA
3036 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MICHAEL ABISAY
3037 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS MICHAEL STEPHANO
3038 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AGNESS MICHAEL YUSUPH
3039 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS MISANA SOSPETER
3040 KALIUA SECONDARY SCHOOL F AGNESS MOSES MWAIGAGA
3041 AGUSTIVO HIGH SCHOOL F AGNESS N KAMUNDI
3042 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F AGNESS N SYAMBWA
3043 KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL F AGNESS NADE BAYNIT
3044 KEIFO SECONDARY SCHOOL F AGNESS NDEKE MWALUKUNGA
3045 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F AGNESS NESTORY GATAHWA
3046 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AGNESS NICODEM BOAY
3047 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS NSHISHI KAFULLA
3048 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS O MWAKIKUTI
3049 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F AGNESS P JACOB
3050 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS PASKAL MICHAEL
3051 MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOL F AGNESS PASKALI PETER
3052 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F AGNESS PAUL LUKUNGA
3053 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS PAUL NGWEMBE
3054 JUHUDI SECONDARY SCHOOL F AGNESS PENUEL NDENZA
3055 DAKAWA HIGH SCHOOL F AGNESS PETER PATRICK
3056 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS PHILO CHOWO
3057 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGNESS R MATIMBWI
3058 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS R TEMU
3059 GILI SECONDARY SCHOOL F AGNESS RAYMOND MANONGO
3060 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL F AGNESS RHOBI CHACHA
3061 BIGWA SISTERS SEMINARY F AGNESS RICHARD HALINGA
3062 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS RICHARD JOSHUA
3063 KASULU SECONDARY SCHOOL F AGNESS ROBSON KWIGIZE
3064 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AGNESS S DAUD
3065 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F AGNESS S JOEL
3066 HARRISON UWATA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS S MWASONZWE
3067 NDWIKA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS S PETER
3068 MRINGA SECONDARY SCHOOL F AGNESS SAYI DADA
3069 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F AGNESS SILVESTER SIMKANGA
3070 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS SIMON MBERESERO
3071 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AGNESS SPELATUS MBEYELA
3072 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS STANSLAUS MAMBA
3073 ST. CHRISTINA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F AGNESS T MUNGURE
3074 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS T STEPHANO
3075 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGNESS THEOBALD MARANDU
3076 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F AGNESS TITUS MBWATILA
3077 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AGNESS TOBIAS NGOMUO
3078 KILI SECONDARY SCHOOL F AGNESS TRESPHORY MORICE
3079 KIFARU SECONDARY SCHOOL F AGNESS V HAULE
3080 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F AGNESS WALEKENI MNG'ANYALA
3081 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AGNESS WILLIAM MWAKABUBA
3082 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AGNESS WILLSON JOHN
3083 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AGNESS WILSON RUBUYI
3084 MANGA SECONDARY SCHOOL F AGNESS Z KIRWAY
3085 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS ZAWADI MGINDO
3086 KABANGA SECONDARY SCHOOL F AGNESTA AKIPENDA TITO
3087 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F AGNESTA GAUDENCIO NDONDOLE
3088 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENEDICTHA ANTHONY LUOGA
3089 KIWELE SECONDARY SCHOOL F BENESTA ANDASON DAUD
3090 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F BENHELE KALOBELO MASHIKU
3091 KIFARU SECONDARY SCHOOL F BENIGINA GASPER MBAWALA
3092 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F BENIGNA JOHN KINUNDA
3093 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F BENITHA AKIZA REUBEN
3094 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BENITHA B MWAMLEMBE
3095 OMUMWANI SECONDARY SCHOOL F BENITHA BENEDICTO MATHAYO
3096 CHAMWINO SECONDARY SCHOOL F BENITHA Y BUNYATA
3097 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BENKI LAKINDI SARUNI
3098 SONGE SECONDARY SCHOOL F BERINA I RUGEMELEZA
3099 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F BERINA KOKWONGEZA GEORGE
3100 KAREMA SECONDARY SCHOOL F BERINA MICK MATHIAS
3101 MAGU SECONDARY SCHOOL F BERINA SAMWEL KITINGA
3102 UYUMBU SECONDARY SCHOOL F BERLINA S MSANGWA
3103 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADA ARON MBELE
3104 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADA DEUTHDEDIT MAPUNDA
3105 NASULI SECONDARY SCHOOL F BERNADA HURBAN KOMBA
3106 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BERNADA MORGENS MBEPERA
3107 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADETA A FERDINAND
3108 MWANZA SECONDARY SCHOOL F BERNADETA BAPTISTA LUTEGO
3109 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F BERNADETA CHARLES MAGESA
3110 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BERNADETA EVARIST GERVAS
3111 MAGU SECONDARY SCHOOL F BERNADETA FRANCIS ASSECHEKA
3112 MRINGA SECONDARY SCHOOL F CHRISANTA ROGASIANI MASSAWE
3113 KILI SECONDARY SCHOOL F CHRISCENSER UNOSYE KILEMBE
3114 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISENCIA VICENT KARANI
3115 WENDA SECONDARY SCHOOL F CHRISENSIA HEKA
3116 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISENSIA GEORGE WAKULYAMBA
3117 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CHRISPIANA FRANCIS EMANUEL
3118 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CHRISPINER EMMANUEL NYONI
3119 ALPHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTABEL ALOYCE NTUKAMAZINA
3120 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CHRISTABELA ISAAC MTAWA
3121 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CHRISTABELA ISAYA MAUNYA
3122 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTABELAH FRANCIS HANGI
3123 RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOL F CHRISTABELLA A INYASI
3124 ST. AUGUSTINE - TAGASTE SECONDARY SCHOOL F CHRISTABELLA HILDA GEORGE
3125 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F CHRISTAROSE FIDELIS MROPE
3126 ST MARIE EUGENIE SECONDARY SCHOOL F CHRISTENTA M SAFARI
3127 HARRISON UWATA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTER ADAM KYANDO
3128 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F CHRISTER ANTONY SOSPETER
3129 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTER BUCHARD JOSIAH
3130 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTER CHRISTANDUS NGONYANI
3131 NAWENGE SECONDARY SCHOOL F CHRISTER FRANCIS MWANKENJA
3132 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTER HENRY MWAKISININI
3133 KAGEMU SECONDARY SCHOOL F CHRISTER KEMILEMBE CHRISTOPHER
3134 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F CHRISTER MATHEW JOHN
3135 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F CHRISTER P CHAULA
3136 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F CHRISTER S MALABEJA
3137 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTER SAMWEL NDOMBA
3138 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F CHRISTER WENZESLAUS NGAILO
3139 NSIMBO SECONDARY SCHOOL F CHRISTERACHEL S DAFFA
3140 MIONO SECONDARY SCHOOL F CHRISTHER CHRISTOPHER MLOWA
3141 OMUMWANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH
3142 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA KITTA
3143 NASULI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LUMBWE
3144 ST. CATHERINE'S SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A ILUMBA
3145 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A LUKANDO
3146 VITUKA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A MKUDE
3147 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A MWANGOLOMBE
3148 RONECA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A TEU
3149 REGINA MUNDI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A WAZUGU
3150 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ABEL MWITA
3151 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ABRAHAM NENGAYOK
3152 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA AGRIPINUS PIUS
3153 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ALLY MBAGA
3154 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ALOYCE MONDOLWA
3155 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ALOYCE OMARY
3156 KAYUKI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ALTHO NG'ANDE
3157 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA AMMU MWAIJANDE
3158 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ANDREA EVARIST
3159 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ANDREA MANG'OMBE
3160 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ANDREA PANGA
3161 KASOMA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ANTHONY FIDELIS
3162 KALENGE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ANTHONY JOSEPH
3163 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA AVELINUS KIMARIO
3164 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA B CHALE
3165 TLAWI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA B GURTI
3166 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA B ODEMBA
3167 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BARAKA MFUSE
3168 USAMBARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BEDA CHUNGU
3169 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BWIRE RUZANGI
3170 HOLLY WOOD SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA C MALIGANA
3171 DAKAWA HIGH SCHOOL F CHRISTINA C MISSANGA
3172 ST. CHRISTINA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA C MSANYA
3173 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA C MWALONGO
3174 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHARLES BINHU
3175 UCHILE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHELESTINO MHUMBA
3176 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHRISPIN BARAZA
3177 BUKONGO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHRISTIAN LUKANGOMBE
3178 DODOMA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHRISTIAN MAHUNDI
3179 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHRISTIAN NGONYANI
3180 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHRISTOPHER PETER
3181 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CLAUD MNYEMA
3182 WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DANIEL LUZANGI
3183 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DANIEL NYIMBO
3184 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DANIEL SOLOMONI
3185 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DEOGRATIAS RUGABA
3186 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DEUS MAKEJA
3187 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DICKSON HAONGA
3188 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E ELISHA
3189 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E KIPEMBA
3190 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MALEMA
3191 ITILIMA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E SANYENGE
3192 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EDIFAILO MWAKISOLE
3193 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EDWIN LYELA
3194 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIAKIM SAMWEL
3195 KALIUA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIAS ILLAGO
3196 BUKONGO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIAS STANSLAUS
3197 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIAS SWAI
3198 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EPHRAIM SANGA
3199 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ERASTO KILUMILE
3200 NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EUGEN JOSEPH
3201 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EVARIST MALINYO
3202 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EVARISTUS MGANGA
3203 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FAUZ MATALUMA
3204 BUNDA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FERECIAN MTAKUBWA
3205 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FIDELIS BASHASHA
3206 RUVU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA FULLO MPAMWA
3207 KIWELE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA G MKUMBO
3208 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA G SAMBO
3209 WARI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GABRIEL LEKULE
3210 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GASPAR MAFURU
3211 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GEORGE MWAMASANGULA
3212 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GERALD MASSAWE
3213 ST. MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GERSON MTERA
3214 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GISBERT GIBSON
3215 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GODFREY LOISULIE
3216 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GODFREY MASANJA
3217 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA GODWIN RAPHAEL
3218 KASHISHI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA H ISRAEL
3219 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA HARUNA MSAFIRI
3220 USONGWE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA HERMAN METHOD
3221 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA I MGOGO
3222 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ISAYA NDIKUMWAMI
3223 MDABULO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ISDORI MLYUKA
3224 ILULU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ISRAEL KAYINGA
3225 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ISSAYA MDETE
3226 MAZAE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J ANAKLET
3227 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J KINOKO
3228 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J KONDO
3229 MBOZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J MAHENGE
3230 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J MEMBA
3231 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J MSIHI
3232 CHISENGA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J MUSHI
3233 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J RICHARD
3234 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J TARIMO
3235 BUNDA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JAMES WAMBURA
3236 KASAMWA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JAMES WILLIAM
3237 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JEREMIAH MLADEE
3238 NDONO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN LUBISU
3239 KAFULE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN MAGANGA
3240 SONGE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN MANYAMA
3241 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN MLAPONI
3242 NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN NG'WANO
3243 LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JONATHAN JOHN
3244 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH BAHA
3245 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH MBUNDA
3246 MKINGALEO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPHAT NKALANGA
3247 ST MARIE EUGENIE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JULIUS MGAYA
3248 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JUMA MARUMBA
3249 LAKE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JUMA NYANCHABO
3250 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JUMANNE MGANGA
3251 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JUSTUS MBOGO
3252 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CHRISTINA KAJABI KIMARO
3253 MDABULO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA KALUMUMA SELESTINI
3254 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA KRISPIN KILAMSA
3255 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA L KIUYO
3256 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F CHRISTINA L MBWAMBO
3257 MAZAE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA L MLEKWA
3258 INYONGA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LAURENT LUSHEKYA
3259 ISMANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LEHANI KINDOLE
3260 IMBORU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LEONADI QALQAL
3261 LONDONI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LEONARDS NJOZI
3262 KALENGE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LUCAS SHIJA
3263 ST. MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LUHANGA KIVAULA
3264 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA LUSUNGU MALEKELA
3265 CHOME SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M AFYA
3266 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M JAHULULA
3267 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M KABEHO
3268 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M MDAKU
3269 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M MTUI
3270 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MAISHA ONESMO
3271 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F GRACE FURAHA LEMBUKA
3272 DAKAWA HIGH SCHOOL F GRACE G LYAKI
3273 MPEMBA SECONDARY SCHOOL F GRACE G MBOWE
3274 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G MGOHELE
3275 IGAWILO SECONDARY SCHOOL F GRACE G MSYANI
3276 KANDOTO SAYANSI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G MWAKASINDILE
3277 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G MWIKOLA
3278 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GRACE G MWINUKA
3279 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G SANGA
3280 NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOL F GRACE G TEU
3281 KISUTU SECONDARY SCHOOL F GRACE G WILLIAM
3282 MAGU SECONDARY SCHOOL F GRACE GABRIEL NG'AIDA
3283 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F GRACE GABRIEL SULLE
3284 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GRACE GASTON PILLY
3285 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F GRACE GAUDENCE LUCAS
3286 MIONO SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE NGAKUNGA
3287 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE SETUMBI
3288 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE WAPI
3289 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GERALD MWALONGO
3290 SUMVE SECONDARY SCHOOL F HILDEGARDA ABDU MALIMA
3291 SANGU SECONDARY SCHOOL F HILDELITHA KLETUS MWAPINGA
3292 ACACIA SECONDARY SCHOOL F HILDER KALEBI SWAI
3293 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HILDER SATIEL SHELUKINDO
3294 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HILDER SYLVESTER KAYOMBO
3295 MAWENI SECONDARY SCHOOL F HILTRUDA MARTIN JACOBO
3296 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F HIMBA VEREDIANA CHARLES
3297 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HINDU A ALMASI
3298 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HINDU ABUBAKAR SHARIFF
3299 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HINDU ALLY MIULA
3300 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HINDU I NSWIMA
3301 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F HINDU JUMANNE SELEMAN
3302 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HINDU MOHAMED NYANGANIRA
3303 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HIRNA JUMA CHALACHALA
3304 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HISHAMI BURHANI MOHAMEDI
3305 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA A MWAIJUMBA
3306 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA ESTON KIBONA
3307 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA J MWAMBOGO
3308 MWAZYE SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA N MWAMSAKU
3309 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOGA MASUNGA MUNGO
3310 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F HOISE THOMAS KIMAMBO
3311 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOJA SAMWEL MAKONDA
3312 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HOKA JOSEPH MANYANZA
3313 KILI SECONDARY SCHOOL F HOLDER MICHAEL LAMBO
3314 BUKONGO SECONDARY SCHOOL F HOLINEST A KAJELA
3315 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F HOLLAND J SIMBEYE
3316 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOLLINESS HILLARY MLELWA
3317 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F HOLLO DWASSY
3318 MAKONGORO SECONDARY SCHOOL F HOLLO J TUMBAGO
3319 NSIMBO SECONDARY SCHOOL F HOLLO NGASSA JAYUNGA
3320 NANDEMBO SECONDARY SCHOOL F HOLLO SAMWEL MASUKE
3321 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HOLLYNESS AMINI MUNUO
3322 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F HOLO JUMA
3323 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOLO B SILAS
3324 KAMAGI SECONDARY SCHOOL F HOLO DAUD BINZI
3325 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F HOLO KAWAWA NDEGE
3326 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HOLO MANYENYE MAHONA
3327 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F HOLO SENGEREMA NGESELA
3328 NKASI SECONDARY SCHOOL F HOLOMBI M KAWAWA
3329 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL F HONEST BARNABA MHAGAMA
3330 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HONESTA B KITUKULU
3331 MWANAMWEMA SHEIN SECONDARY SCHOOL F HONESTA BEDA MBETA
3332 MWIKA SECONDARY SCHOOL F HONESTA L MAKELO
3333 BUGENE SECONDARY SCHOOL F HONESTA MOTEN MUNGEREZA
3334 RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOL F HONESTA SALVATORY MASSAWE
3335 MKINGALEO SECONDARY SCHOOL F HONESTA YONATUS MASAGA
3336 WAAMUZI SECONDARY SCHOOL F HONESTAR A AMANDUS
3337 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HONGERA JACOB LUPOGO
3338 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F HONGERA SAMWEL KABILIANJO
3339 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F HONGERA SIMON MWIDUNDA
3340 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HONOLINA BEDA LYIMO
3341 CHISENGA SECONDARY SCHOOL F HONORATA BERNADO MNKONDYA
3342 ST. ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HONORATHA ALFRED
3343 RUVU SECONDARY SCHOOL F HONORATHA AJUNA OSWARD
3344 MANEROMANGO SECONDARY SCHOOL F HONORATHA B NGUMBATA
3345 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HONORATHA M MPILIKANA
3346 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HONORINA NGAIZA
3347 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL F HONORINA BENEDICTO LUKULA
3348 ST MARIE EUGENIE SECONDARY SCHOOL F HONORINA JOHN SHIRIMA
3349 MUSOMA UTALII SECONDARY SCHOOL F HOPE STANLEY
3350 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F HOPE ADRIAN SELEMA
3351 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HOPE BENJAMIN MINJA
3352 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F HOPE COSSEM BINIGE
3353 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F HOPE CRYSON MUNISI
3354 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HOPE DAVID LEMA
3355 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOPE ELIKUNDA KISANGA
3356 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HOPE FILBERT NDUNGURU
3357 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HOPE G ALEX
3358 NASULI SECONDARY SCHOOL F HOPE GEOFREY MWASUMBWE
3359 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F HOPE HONEST KESSY
3360 DAKAWA HIGH SCHOOL F HOPE J MICHAEL
3361 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F HOPE JOHNBOSCO RWEBEMBELA
3362 SIMBA WA YUDA SECONDARY SCHOOL F HOPE JOSEPH WALLACE
3363 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HOPE KENNEDY KAGANDA
3364 NURU SECONDARY SCHOOL F HOPE KWEYAMBA KAGARUKI
3365 MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F HOPE MABULA KADONYA
3366 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HOPE MOSES MAYALA
3367 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOPE PAGATI DEUSDEDIT
3368 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F HOPE S SHOO
3369 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F HOPE STEPHEN CHUREHA
3370 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HOPEEVER HENRY MUSHI
3371 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F HOPEJOYCELLINE PAUL KANSARY
3372 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HOPENESS J NG'UNGA
3373 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HOPENESS NICHOLAUS MKENDA
3374 MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOL F HOSANA JOHN BAZOLO
3375 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSANNA SAMWEL MWIRU
3376 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA JACKSON
3377 DAREDA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA E AWE
3378 MKUU SECONDARY SCHOOL F HOSIANA EBENEZERY LEMA
3379 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HOSIANA EDWARD WAVI
3380 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOSIANA ELIKANA MDOME
3381 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HOSIANA G LAIZER
3382 ITILIMA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA GERALD MURO
3383 BOREGA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA GILIAD MWANRI
3384 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HOSIANA GODFREY SHOO
3385 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOSIANA LUCA MOLLEL
3386 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MAIKO NGAITOLE
3387 INGWE SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MESIAKI JONAS
3388 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA PETRO PALLANGYO
3389 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA SIFAELI PAULO
3390 ST. CHRISTINA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F NG'WASI MAGEME GOJONGO
3391 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TABITHA T BUPUMULA
3392 USONGWE SECONDARY SCHOOL F TABITHA WILLIAM MLANJI
3393 MRINGA SECONDARY SCHOOL F TABITHA Y MVELA
3394 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F TABU ALAWI SUFIANI
3395 MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL F TABU C NDAULI
3396 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU HAMIS ISSA
3397 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU I QWARAY
3398 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F TABU KESSY CLEMENT
3399 MAGU SECONDARY SCHOOL F TABU MASHIKU JOHN
3400 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F TABU MGAYA KILIMO
3401 MLONGWEMA SECONDARY SCHOOL F TABU OMARI KIBULA
3402 MOMBO SECONDARY SCHOOL F TABU RAJABU MBELWA
3403 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABU RASHID ALLY
3404 MWAZYE SECONDARY SCHOOL F TABU REGINALD MAREKANI
3405 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F TABU S ZAMU
3406 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TABU SAMWELI LUCAS
3407 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F TADESTA PETRO NDENGA
3408 TAQWA SECONDARY SCHOOL F TAHIYA M KHALFAN
3409 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F TAIS FURAHA TELESPHOLY
3410 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAJI JIMLASCO MWINGIRA
3411 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TAJI LUKA NGIMBUDZI
3412 MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOL F TAJI NICHOLAUS LUOGA
3413 RUVU SECONDARY SCHOOL F TAJIEL MSAFIRI MBWANA
3414 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TAJIRUNA JASTINE NGEDE
3415 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TAKASWA GODFREY ELIAS
3416 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F TAKELIGHT JOHNSON MALUGU
3417 NANGWA SECONDARY SCHOOL F TAKIA A MWENJUMA
3418 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TALIA SIMON MUSYANI
3419 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F TALISA ENOS MWAKAPONDA
3420 KIBAKWE SECONDARY SCHOOL F TAMA KHALFAN RASHIDY
3421 NKASI SECONDARY SCHOOL F TAMALI ULAYA
3422 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F TAMALI ABRAHAM KAKILA
3423 USONGWE SECONDARY SCHOOL F TAMALI ENOCK KAJOMBELO
3424 MILUNDIKWA SECONDARY SCHOOL F TAMALI J MBANGA
3425 KIRANDO SECONDARY SCHOOL F TAMALI JACKSON MWAKAPEJE
3426 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F TAMALI JIMMY MWASHALAWA
3427 LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMALI JOSEPHAT KILIPAMWAMBU
3428 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMALI MATONYA YOHANA
3429 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TAMALI P ZYENJE
3430 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F TAMALY PAUL MBAIGWA
3431 MAASAE GIRLS LUTHERAN SEC. SCHOOL F TAMARA EZROM
3432 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F TAMARA HABIB MANDARI
3433 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMARA LEONARD MAGESA
3434 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F TAMARI FRANK JOHN
3435 PEACE HOUSE SECONDARY SCHOOL F TAMARI JOSEPH MOLLEL
3436 MAKONGORO SECONDARY SCHOOL F TAMARI S FREDRICK
3437 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMARY FURAHINI MBAGA
3438 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMARY JOHN MWALYAGE
3439 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F TAMARY SYLIVESTER LISSU
3440 MASONYA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA DAIMU HARIDI
3441 MDABULO SECONDARY SCHOOL F TAMASHA I MLAWA
3442 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F TAMASHA J SANGA
3443 TLAWI SECONDARY SCHOOL F TAMASHA M MKIKA
3444 USONGWE SECONDARY SCHOOL F TAMASHA M SHOMBE
3445 ILULU SECONDARY SCHOOL F TAMASHA MOHAMED BISHEHE
3446 KAREMA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA SHABANI HALIDI
3447 KAMAGI SECONDARY SCHOOL F TAMASHA TWAHA KISWAGALA
3448 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIA P MWAMBEGELE
3449 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TAMIA R BOHARI
3450 MRINGA SECONDARY SCHOOL F TAMIA TAMIMU MAYYUTTA
3451 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F TAMIKA HAMZA JOHARI
3452 BENJAMIN WILLIAM MKAPA SECONDARY SCHOOL F TAMRINA RASHID ABDULRAHIMAN
3453 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TANTI ELIAS SHILOTI
3454 YEMEN SECONDARY SCHOOL F TANZILA M ABDALLAH
3455 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F TARAJIA UMBOKE MWASIJANGA
3456 DAKAWA HIGH SCHOOL F TARAJIO P MBUGHI
3457 LONDONI SECONDARY SCHOOL F TARISISIA ORESTES PUGURU
3458 MBEZI SECONDARY SCHOOL F TARSILA GODFREY MINJA
3459 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F TARSILA LUKAS PETRO
3460 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F TARSILA VIVIANO MOSHY
3461 TUMATI SECONDARY SCHOOL F TARSILA Z SAFARI
3462 GAIRO SECONDARY SCHOOL F TASIANA EZEKIEL LUPOGO
3463 MKULA SECONDARY SCHOOL F TASIANA FIKIRI KARAGAILE
3464 NANGWA SECONDARY SCHOOL F TASIANA FUGAS SIPRIAN
3465 ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOL F TASIANA J SIIMA
3466 IMBORU SECONDARY SCHOOL F TASIANA PASKALI DAQARO
3467 KIWELE SECONDARY SCHOOL F TASIFRIDA MAULO MUUMBE
3468 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F TASIYANA J MGANA
3469 MRINGA SECONDARY SCHOOL F TASLIMA IDDY NDEE
3470 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F TATTYANN JUMA CHUM
3471 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TATU SAMWEL
3472 MWANZA SECONDARY SCHOOL F TATU A ALFANI
3473 KIUTA SECONDARY SCHOOL F TATU A HAMADI
3474 MABWE TUMAINI SECONDARY SCHOOL F TATU A IDDI
3475 KIBAKWE SECONDARY SCHOOL F TATU A ISMAIL
3476 RUVU SECONDARY SCHOOL F TATU A MGUNDA
3477 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F TATU ABDALLAH OMARY
3478 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F TATU ABDALLAH SELEMANI
3479 DAKAWA HIGH SCHOOL F TATU ALLY KHAMIS
3480 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TATU ATHUMANI HARUNA
3481 AGUSTIVO HIGH SCHOOL F TATU ATHUMANI MPONGOLO
3482 MATOMBO SECONDARY SCHOOL F TATU AURELIAN HAULE
3483 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F TATU AYUBU MKUMBILA
3484 KISUTU SECONDARY SCHOOL F TATU AZIZI SALEHE
3485 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TATU BAKARI MMBAGA
3486 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F TATU DOTTO SWAGELI
3487 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F TATU ELIKANA CHARLES
3488 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F TATU H HAMISI
3489 KIWELE SECONDARY SCHOOL F TATU H KHAMIS
3490 NANGWA SECONDARY SCHOOL F TATU HAMISI RAJABU
3491 KAYUKI SECONDARY SCHOOL F TATU IBRAHIM JABIL
3492 GAIRO SECONDARY SCHOOL F TATU IDDY MRISHO
3493 NASULI SECONDARY SCHOOL F TATU ISSA MALINDI
3494 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F TATU JACKSON MANGWENGULA
3495 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F TATU JOHN GAPI
3496 UYUMBU SECONDARY SCHOOL F TATU JOHN JOHN
3497 NDONO SECONDARY SCHOOL F TATU JULIUS ELIAS
3498 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA HAMZA
3499 NAWENGE SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA MOHAMEDI
3500 PAMBA SECONDARY SCHOOL F TATU JUMA SHABANI
3501 WANGING'OMBE SECONDARY SCHOOL F TELEZA VITUS CHONGOLO
3502 KIBAKWE SECONDARY SCHOOL F TELEZIA AUGUSTINO DOMINICK
3503 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TELEZIANA GIDIONE MWANISAWA
3504 LUPA SECONDARY SCHOOL F TELFENA GEOFREY MNUBI
3505 DAREDA SECONDARY SCHOOL F TENDI BUDEBA EMMANUEL
3506 USONGWE SECONDARY SCHOOL F TEOBISTA RUFINUS SADA
3507 ST. LUISE MBINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEODOSIA EDWIN KOWERO
3508 GEHANDU SECONDARY SCHOOL F TEODOSIA SISTI SILO
3509 THE HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F TEOFRIDA AGUSTINO NGODA
3510 KAYUKI SECONDARY SCHOOL F TEOFRIDA HAMISI MWALUBANDU
3511 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA PATRICK WIMBE
3512 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F THERESIA PETER MACHA
3513 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F THERESIA PHILIP SAKILA
3514 NKASI SECONDARY SCHOOL F THERESIA R MKONDOKWA
3515 SONGE SECONDARY SCHOOL F THERESIA REGINALD KAVISHE
3516 HARAMBEE SECONDARY SCHOOL F THERESIA REVOCATUS TEMU
3517 AHMES SECONDARY SCHOOL F THERESIA RICHARD GERANIJA
3518 NYANTAKARA SECONDARY SCHOOL F THERESIA RUBEN MRIMI
3519 KOWAK GIRLS' SECONDARY SCHOOL F THERESIA SAID AHMED
3520 MBELEI SECONDARY SCHOOL F THERESIA SAID KITASHU
3521 TLAWI SECONDARY SCHOOL F THERESIA SAMWELI SIMON
3522 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F THERESIA SELESTIN MKOMEKWA
3523 NSIMBO SECONDARY SCHOOL F THERESIA SERVULI PATRICK
3524 GENDA SECONDARY SCHOOL F THERESIA SIXBERT LOHAY
3525 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS SECONDARY SCHOOL F THERESIA STANLEY LUBAVA
3526 RUVU SECONDARY SCHOOL F THERESIA STEPHANO MASSAY
3527 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F THERESIA STEPHEN MICHAEL
3528 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F THERESIA STEVEN SAREWI
3529 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA TOGOLANI MGONJA
3530 KAYUKI SECONDARY SCHOOL F THERESIA WATSON MASIBA
3531 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F THERESIA WILSON KAPINGA
3532 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F THERESIA YUDA PETER
3533 OSHARA SECONDARY SCHOOL F THERESIA YUVENALI SILAYO
3534 NURU SECONDARY SCHOOL F THERESINA LEM KINYEKILE
3535 IGUGUNO SECONDARY SCHOOL F THEREZA MAGANGA
3536 OMUMWANI SECONDARY SCHOOL F THEREZA PIUS
3537 BRIGHT FUTURE GIRLS' SECONDARY SCHOOL F THEREZA DAUDI MAKAMBA
3538 KAISHO SECONDARY SCHOOL F THEREZA GODFREY LUTEGEILEHA
3539 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THEREZA MARWA MAJURA
3540 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THEREZIA DAMIAN SIMON
3541 NANGA SECONDARY SCHOOL F THEREZIA ERENEY MNYANYI
3542 NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F THEREZIA M MAKAMBA
3543 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F THEREZIA MALEGI MBOJE
3544 KAREMA SECONDARY SCHOOL F THEREZIA PETRO ANDERSON
3545 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F THINCIA GODLISTEN MSENGA
3546 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F THRESIA MATHIAS KIZIKU
3547 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TIBENEZANA INNOCENT SHIJA
3548 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F TIJAH PHILOTEUS MAPUNDA
3549 MAHIWA SECONDARY SCHOOL F TILIPHINA ALANUS MASWALI
3550 MWANZI SECONDARY SCHOOL F TILISA SAMWEL MKOMA
3551 MWANZA SECONDARY SCHOOL F TILLU PHILEMON JOHN
3552 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F TIMA I SHARIF
3553 MAZAE SECONDARY SCHOOL F TIMA M NIPA
3554 ALPHA SECONDARY SCHOOL F TIMA Z MUSSA
3555 OMUMWANI SECONDARY SCHOOL F TINA EDWARD ODAVIA
3556 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TINA JONAS MOLLEL
3557 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F TINA WEDAELI MGONJA
3558 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TINA WENSISLAUS JOHN
3559 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F TINAELI D DAFFI
3560 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F TINAJOY LAISER PAUL
3561 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F TINES MUSA MWANYUMBA
3562 JOSIAH GIRLS' SECONDARY SCHOOL F TINNA ABELLA AZIZI
3563 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TIQVAH KAROLI NJAU
3564 KAGEMU SECONDARY SCHOOL F TISKAN MARTINE MATHIAS
3565 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F TODION SIMONI MWIMBE
3566 OMUMWANI SECONDARY SCHOOL F TOKESI ENOCK SOGONA
3567 KIFARU SECONDARY SCHOOL F TONESTINA L HOSSANA
3568 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TONNEGRACE S SHENGOVI
3569 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TONNY M PHILEMONI
3570 LOMWE SECONDARY SCHOOL F TOROFINA VENANCE MUYEBWA
3571 AIRPORT SECONDARY SCHOOL F TOSIGWEGE M MSYANI
3572 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F TRACE M MTUI
3573 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F TRACEY G MTENGA
3574 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F TRACEY GEORGE SIMON
3575 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TRACEY GORDIAN FAUSTINE
3576 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F TRACY ABEL MLIMI
3577 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F TRACY BOSCO BEDA
3578 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F TRACY FRANK HABICHT
3579 MBEZI SECONDARY SCHOOL F TRACY HENRY DUMBA
3580 ST. CHRISTINA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F TRACY HERMAN BENEDICT
3581 ST. MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F TRACYMAUA THOMAS MASAO
3582 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F TRASILA I TAYALI
3583 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TREAZER FRANK KIWELU
3584 MBELEI SECONDARY SCHOOL F TRECY YAHAYA AFANDE
3585 SUJI SECONDARY SCHOOL F TRESIA ELLY NTANGEKI
3586 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TREZIA MICHAEL DOMINIKO
3587 KALENGE SECONDARY SCHOOL F TRIFAINA ISSAYA KAFENE
3588 EMBARWAY SEC. SCHOOL F TRIFONIA PROSPER MUSHI
3589 MRINGA SECONDARY SCHOOL F TRIPHINA ABERA NTIINA
3590 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TRIPHONIA THOMAS GWAMIKIKO
3591 NSIMBO SECONDARY SCHOOL F TRIPHONIA C LUTELO
3592 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F TRIPHONIA THARSIS LIGULUKA
3593 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F TRIPHONIA TRIPHON MTEGA
3594 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F TRISA MOSES ACKIM
3595 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F TRIZER PETER LYIMO
3596 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F TROPIA ETIPHILIO NYEMBA
3597 ST. CHRISTINA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F TRYNESS AMANI SANGA
3598 MUNDINDI SECONDARY SCHOOL F TRYNESS GAITAN CHENDA
3599 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUGANIGWE L MWAKISYALA
3600 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUHALILWE GEOFREY KITALULA
3601 MWANDET SECONDARY SCHOOL F TUHUMA OMARI MLANZI
3602 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F TUISABE HONORY MARCO
3603 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TUJA MSA MMBONE
3604 LONDONI SECONDARY SCHOOL F TUJENANI MODERN ANDREW
3605 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TUKAE I NGYOMBO
3606 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F TUKUMBUKE OSWARD BOSIGWA
3607 LONDONI SECONDARY SCHOOL F TUKUSEKELA IMELDA NDIGWAKO
3608 LUBALA SECONDARY SCHOOL F TUKUSUMA MARTIN KASAMBO
3609 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F TUKUZENI WILBATH MKAHALYUSI
3610 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F TULA LEONARD NG'UMBI
3611 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F TULA ONES MAKWETA
3612 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F TULAFUA MELECK KIHOMBO
3613 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL F TULAHIGWA A CHANDA
3614 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TULAKELA DANIEL KADAGA
3615 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F TULANANA YOHANA KIMENYA
3616 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TULIA ANDENGULILE SUMBI
3617 OSWE SECONDARY SCHOOL F TULIA F SIKALUMBI
3618 AIRPORT SECONDARY SCHOOL F TULIA LUKA KAMWELA
3619 HARRISON UWATA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TULIBUMI CHIYOMBO LWINGA
3620 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F TULIENI AMOS MTIVIKE
3621 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F TULINAGWE HAMISI
3622 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F TULINAGWE ABISALUM SAMBO
3623 SWILLA SECONDARY SCHOOL F TULINAGWE ELIAS MWAKAGAMBA
3624 MESSA SECONDARY SCHOOL F TULINAVE CODESA NZIKU
3625 SALESIAN SEMINARY F TULINAVE MICHAEL MUMELLO
3626 ILASI SECONDARY SCHOOL F TULINGANAYE H NDIWU
3627 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F TULIZO B MWAKYINDI
3628 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F TULIZO MIKA MLONGANILE
3629 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TULIZO TEGEMEA MVIKULE
3630 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F TULIZO YOHANE MALLAMIA
3631 ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOL F TUMA NGUSA LUCHAGULA
3632 BUNGU SECONDARY SCHOOL F TUMA OMARI JUMAA
3633 ST. CHRISTINA GIRL'S SECONDARY SCHOOL F TUMADHIR AMOUR HEMED
3634 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F TUMAIN ALFRED CHAMLE
3635 INYONGA SECONDARY SCHOOL F TUMAIN BENEZET SINDANI
3636 MLONGWEMA SECONDARY SCHOOL F TUMAIN ELIUD MWAKIBOMBAKI
3637 MSALATO SECONDARY SCHOOL F TUMAIN F MBELE
3638 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F TUMAIN G NGOGO
3639 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F TUMAIN I JOEL
3640 SUMVE SECONDARY SCHOOL F TUMAIN JACKSON LAIZERY
3641 KIKARO SECONDARY SCHOOL F TUMAIN ROBERT MWANKESA
3642 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAIN SIMON MAYAGILA
3643 KANGA SECONDARY SCHOOL F TUMAIN SULTAN NZOWA
3644 OSHARA SECONDARY SCHOOL F TUMAIN WESTONY CHILWA
3645 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MATHIAS
3646 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F TUMAINI A MBUBA
3647 NASULI SECONDARY SCHOOL F TUMAINI A NIHULE
3648 MRINGA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI A SHOO
3649 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL F TUMAINI ABASI GOMANO
3650 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI AROBOGAST SHIRIMA
3651 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI B TWISA
3652 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI BOAZI RUGUNDU
3653 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F TUMAINI CHARLES KUMBEMBA
3654 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI CHARLES LONGO
3655 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI DAUD TIMOTHEO
3656 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F TUMAINI ELIBARICK MEITIVOI
3657 MLONGWEMA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI EZEKIEL NG'ONJE
3658 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F TUMAINI FELICITY KIMARO
3659 AIRPORT SECONDARY SCHOOL F TUMAINI G KIPENYA
3660 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI G MWAMPASHI
3661 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F TUMAINI GASPER LYAMBOKO
3662 MRINGA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI GERASIANO MIHO
3663 MKUU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI J BARAN
3664 GEHANDU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI J MOLLEL
3665 SANGU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI J MWASENGA
3666 MPEMBA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI JOHN ROMANUS
3667 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI JOSEPH ABRAHAM
3668 KAFULE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI JOSEPH CHAVALA
3669 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI JOSHUA MWAPAGATA
3670 MAKOGA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI KENETH NGILANGWA
3671 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI KILIANI PELLA
3672 NURU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI KIPOIPOI MOLLEL
3673 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI L NNKO
3674 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI LABSON MWANJI
3675 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI LOISULIE MOLLEL
3676 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI M CHRISTOPHER
3677 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MALIKI AMRAN
3678 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MASOUD SHILANGONGA
3679 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI MOSES MBUKWA
3680 MWAZYE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI PETER SANGA
3681 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI RAZACK NGAGAMA
3682 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI S SINDIYO
3683 NSIMBO SECONDARY SCHOOL F TUMAINI S MWAKIPESILE
3684 WANGING'OMBE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI SAIMON KAJANGE
3685 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F TUMAINI SAMSON NOMOLE
3686 ST. MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F TUMAINI THOMAS MALISA
3687 NASULI SECONDARY SCHOOL F TUMAINI WESTON ZITTA
3688 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F TUMAINI WILFRED NDEJE
3689 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TUMEPEWA F KASANGA
3690 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL F TUMEZIONA Y MICHAEL
3691 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F TUMI O JOHN
3692 POMERINI SECONDARY SCHOOL F TUMLAKI BETWEL MPONZI
3693 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F TUMPALE BERAM MWAIJENGO
3694 LUBALA SECONDARY SCHOOL F TUMPALE EPHRAIM MWAMWENDA
3695 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMPALE PAUL MWAKASYUKA
3696 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F TUMPALE SABINA MWANTEMBE
3697 LUGALO SECONDARY SCHOOL F TUMPE E MWALUKASA
3698 NSIMBO SECONDARY SCHOOL F TUMPE JOHN MWAKAJE
3699 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL F TUMPE MWAKABOLE MUSA
3700 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F UMMY ALLY RAMADHANI
3701 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F UMMY ISSA KASAILO
3702 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F UMMY J ATHUMANI
3703 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UMMY KHALIFANI SAID
3704 MKUZO ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F UMMY MOHAMMEDI MALUMBO
3705 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F UMMY N MAHENGE
3706 UBIRI SECONDARY SCHOOL F UMMY S SAGUTI
3707 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UMMY ZABRON PHILIMON
3708 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F UMMYLKHIRATY RAMADHANI DITOPILE
3709 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F UMUKULUTHUMU M ABDALLAH
3710 KIUTA SECONDARY SCHOOL F UMUL-KHAIR IBRAHIM MAPEYO
3711 IBWAGA SECONDARY SCHOOL F UMULKHERI ADAMU MOHAMEDI
3712 TUMATI SECONDARY SCHOOL F UMULKHERI JUMANNE SALUM
3713 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F UMULKHERI S SHEHE
3714 USONGWE SECONDARY SCHOOL F UNICE AYUBU MGATA
3715 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UNICE G MOSHI
3716 HARRISON UWATA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UNOSYE A MWANTINGO
3717 MIONO SECONDARY SCHOOL F UPENDO CHAMGENZI
3718 KABANGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMANUELI
3719 POMERINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO A KADIVA
3720 KANGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MBELA
3721 MAFIGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MORIS
3722 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MUSA
3723 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO A SHAVU
3724 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F UPENDO AHABU JAPHET
3725 HARRISON UWATA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO AKILI MPWAPWA
3726 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ALDO NGIMBA
3727 MASONYA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ALFONS SANGANA
3728 ST. MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F UPENDO AUSI MOHAMED
3729 KABANGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO B BAYYO
3730 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO BATISTER NYALI
3731 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F UPENDO BENSON UPAMBA
3732 SAMORA MACHEL SECONDARY SCHOOL F UPENDO BONIPHACE MWAMASANGULA
3733 WANGING'OMBE SECONDARY SCHOOL F UPENDO BROWN MSITE
3734 RUVU SECONDARY SCHOOL F UPENDO C MAPUNDA
3735 MAWENI SECONDARY SCHOOL F UPENDO C SEMINDU
3736 GIRANGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO CHARLES OWINO
3737 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO CHRISPIN NGWENYA
3738 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F UPENDO DANIELI KISAMO
3739 BUSWELU SECONDARY SCHOOL F UPENDO DAUDI KIULA
3740 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F UPENDO DAVID MNDEME
3741 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO DAVIS SINGINIKA
3742 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO E MAVURA
3743 KAFULE SECONDARY SCHOOL F UPENDO E SANGA
3744 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO E SIKAWA
3745 RUVU SECONDARY SCHOOL F UPENDO E URONU
3746 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELIAS SAIDEYA
3747 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO ELISA SINGANO
3748 MUYENZI SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMMANUEL MUSHI
3749 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO EMMANUEL NGAILO
3750 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO EZEKIEL GISAMODA
3751 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F UPENDO FREDRICK MZIRAY
3752 ALPHA SECONDARY SCHOOL F UPENDO G CHIMILE
3753 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F UPENDO G RULIBIKIYE
3754 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F UPENDO GILBERT MASUNGA
3755 GILI SECONDARY SCHOOL F UPENDO GILLES MUROTO
3756 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO HELBERT MWALONGO
3757 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F UPENDO IMANI MWASANJALA
3758 KAREMA SECONDARY SCHOOL F UPENDO J KIBONA
3759 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO J MWANKILI
3760 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO J MWASHIWAWA
3761 MLANGARINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO J MWENDA
3762 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO JACOB MLIGO
3763 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO JEREMIAH NZWALILA
3764 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHN MBOKOZE
3765 NANGWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHN MJINDO
3766 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F UPENDO JOHN MKONGE
3767 LUGEYE SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHN MSOFE
3768 LUPA SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHN MWAMBIPILE
3769 MBEYA SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHNSON LYIMO
3770 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOHSON LUCAS
3771 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO JONAS MWEMI
3772 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOSEPH LAIZER
3773 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOSEPH MASASI
3774 MAGADINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOSEPH MJEMA
3775 ST. MARY'S MAZINDE JUU SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOSEPH SHECHONGE
3776 DUTWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO JULIUS MWARIRO
3777 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO K SAIGURANI
3778 UCHILE SECONDARY SCHOOL F UPENDO KESY MWANDELEMA
3779 IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F UPENDO L NDIYOGI
3780 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO LAURENCE MUNISI
3781 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F UPENDO LESKAR SAITOTI
3782 NGANZA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO LIVINGSTONE NKYA
3783 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F UPENDO M LUKUMAY
3784 USONGWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO M NANYARO
3785 NAWENGE SECONDARY SCHOOL F UPENDO MATHAYO MBISE
3786 JIFUNZENI SECONDARY SCHOOL F UPENDO MICHAEL MWAKILASA
3787 MOUNT KIPENGERE SECONDARY SCHOOL F UPENDO MPOKI MWABUSENGE
3788 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F UPENDO MUSSA MALIVA
3789 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F UPENDO N MALAMBUGHI
3790 KAYUKI SECONDARY SCHOOL F UPENDO N MALWETA
3791 ISMANI SECONDARY SCHOOL F UPENDO NELSON KIKOTI
3792 KASULU SECONDARY SCHOOL F UPENDO NESTORY PEYA
3793 LOMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO NICODEMU URIO
3794 MWAZYE SECONDARY SCHOOL F UPENDO NUAKA KISIYA
3795 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F UPENDO NYINYAI FESTO
3796 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO OBED MBOWE
3797 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO OBEY KYANDO
3798 MASONYA SECONDARY SCHOOL F UPENDO OLAPH NCHIMBI
3799 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO P CHAO
3800 KITOMONDO SECONDARY SCHOOL F UPENDO P GEORGE